Hướng Dẫn Cài HKGH offline năm 2011 - Trang 52
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 52 của 68 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 54 62 ... CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 672
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Hướng Dẫn Cài HKGH offline năm 2011

Uppppppppppppppppppppppppp........................ .............
    Khách viếng thăm hãy cùng k0olb0y009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

server thì đâu có 4mB đâu ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Van_Kiem_Nhat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ai biết làm cái HKGH offline này chỉ mình bằng cách xài TeamViewer zới, nhìn đọc mình hok bít làm!!!
    Ai cho xin cái nick chat rồi làm dùm mình đc ko??
    Khách viếng thăm hãy cùng zhishihaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

sao em add đồ đủ 4 dòng vào shop mà khi mua thì là đồ trắng vậy ( add tool va SQL cái nào cũng bị ). thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng 521618 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình cũng bị lỗi không tìm thấy server được, "the server name or address could not be reso...", loginSV thì không có vấn đề, chạy GS và loginSV vẫn bình thường. Ai giúm mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng phuquy007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mong các bạn xem giúp mình lỗi này.
    Mình đã cài sever, client đầy đủ. vào client đã thấy được sever nhưng vào game thì không được. Nó hiện 1 dòng tiếng trung. Mình đã chụp hình lại đây, các bạn nào biết chỉ dùm mình với nha. Và 1 cái nữa là mình khôgn thấy thư mục web mà thấy có file aws.exe chạy cũng lên cái biểu tượng màu xanh dưới góc màn hình.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanhoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi xuanhoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    mong các bạn xem giúp mình lỗi này.
    Mình đã cài sever, client đầy đủ. vào client đã thấy được sever nhưng vào game thì không được. Nó hiện 1 dòng tiếng trung. Mình đã chụp hình lại đây, các bạn nào biết chỉ dùm mình với nha. Và 1 cái nữa là mình khôgn thấy thư mục web mà thấy có file aws.exe chạy cũng lên cái biểu tượng màu xanh dưới góc màn hình.
    chép laucher FIX rồi vào chơi bạn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

PIKHJN ơi bạn giúp mình cài slq 2005 hay 2000 được ko làm từ tối qua dến giờ vẩn chưa được mình dùng win 7 32bit ,mà mình thì khoái game này cực kì ,mình down hết tất cả về rùi xem hướng dẫn mà ngay cái cài đầu tiên cài và remove đã ko làm được ...............help me
    Khách viếng thăm hãy cùng quan8338 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bleeding91 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đầy đủ rồi, ah còn 1 vấn đề nữa là cái database của bạn khi sử dụng tools 1.1 của magiczvn báo lỗi sql, phải attach lại phần item của database khác mới tác dụng.

ý mình là khi mình chọn sever vô game thì nó báo đỏ chứ ko xanh nên ko vô được trong khi login+gs+web chạy bình thường.
    Mình remove cái version này rồi nên ko có hình, mỗi lần remove xong ko chạy được phải cài lại version cũ mất cả tiếng lười quá thông cảm nha :d
    em hoi ni` em cai day du nhung moi lan vao login+GS+web rui 3 cai day no ba'o binh thuong nhu o huong dan nhung vo cai laucher thi no khong hien sever len thi em pai lam the nao` day????????mu'n choi lam rui`
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocbeo97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

sao nói mãi vẫn không hiểu nhỉ bỏ cái FIX laucher vào rồi chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 52 của 68 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 54 62 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần tất cả thông tin về HKGH Offline
    Bởi kiddo94 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-04-10, 01:10 PM
  2. Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 19-03-09, 12:30 PM