[JX] Các bạn mới tập cài jx nên đọc ! - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 88
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Các bạn đang cài JX hãy vào đọc !!!

Mấy bạn ơi. Mình làm đầy đủ tất cả các bước, ko thiếu buớc nào khi cài VL oFF cả mà vẫn Bị CONECT DB ERROr. làm sao đây
    Bạn coi lại MAC, MAC của sever với máy không đồng bộ nó vẫn bị DB error.
    Khách viếng thăm hãy cùng Manner xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên daothuhang's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    31

Mình chưa hiểu rõ cách bạn giải thích về DB Error về phần bạn bảo xóa file chạy server cụ thể là cái nào???
    Thứ 2 mình làm hoài không được 5 cái successful đa số toàn failed hết 2 cái. Help nhé
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 27-12-11 lúc 04:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daothuhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi daothuhang [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chưa hiểu rõ cách bạn giải thích về DB Error về phần bạn bảo xóa file chạy server cụ thể là cái nào???
    Thứ 2 mình làm hoài không được 5 cái successful đa số toàn failed hết 2 cái. Help nhé
    1. Là các file Sword3PaySys.exe, S3RelayServer.exe, Bishop.exe, S3Relay.exe.
    2. Thường fail 2 dòng của S3Relay, fail 2 dòng này vẫn log vào game được nhưng không chat chít được.
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Các bạn đang tập cài JX hãy vào đọc !!!

thanks anh nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng xathenx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Tiến Đạt [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi
    4 : Chưa AttTask db @@! Có 1 số bạn ... QUYÊN mất việc này => bị báo lỗi. cách Attask db vào SQL vui lòng đọc các bài hd cài JX off

"Quên" chứ ko phải "quyên" chủ 2pic ơi....
    Khách viếng thăm hãy cùng solargirl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon11 Ðề: Các bạn đang tập cài JX hãy vào đọc !!!

huong dan~ cho tui cach cai mot sever vo~ lam jx voi, qua hâmchi cung dc ???/
    Khách viếng thăm hãy cùng vannhan1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Ðề: Các bạn đang tập cài JX hãy vào đọc !!!

minh cai SQL 2000 bi loi.ai bik pm yahoo:vitoi_la_changngoc1987 chi dum minh nha.tks truoc
    Khách viếng thăm hãy cùng tuananh.vnn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Mình cài bản Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít sáng giờ mà chưa được nó cứ thông báo lỗi lúc tạo tài khoản, mọi người giúp mình với nhé.
    trên server mình mở GameServer.exe thì nó chạy được dòng chữ TQ với 1 dòng số rồi báo lỗi thôi ...

còn mình tạo tài khoản bằng JXStartupClient thì nó bảo có lỗi xảy ra, tài khoản ko được tạo, mình vào SQL server tự tạo 1 acc khi đăng nhập vào thì nó lại bảo "Server đang gián đoạn" ... ai biết chỉ hộ mình với sắp thở ko nổi rồi

"your post count must be 5 or greater" nên mình ko post hình lên đc
    Lần sửa cuối bởi because9, ngày 13-04-12 lúc 02:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng because9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

toàn bị lỗi tạo nhân vật xong vô game ko đc map đã add id sài server no font
    Khách viếng thăm hãy cùng thinh91pr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

troi oi la troi niceeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Khách viếng thăm hãy cùng mroren xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối