[re-share] Thế giới hoàn mỹ Offline Server (New Update) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 74
    Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Ðề: [re-share] Thế giới hoàn mỹ Offline Server (New Update)

Trích dẫn Gửi bởi GOVietNam [Only registered and activated users can see links. ]
    Bị roll back thì bạn nên chú ý khi tắt server đúng thứ tự. Vào trang quản lý bằng tài khoản root để stop server. Sau đo tắt tomcat. Rồi dùng command tắt máy của Linux. Thực hiện đúng đảm bảo ko bị rollback. Còn bạn tắt luôn VMW đảm bảo bị rollback. Cái này cũng giống như bạn chạy máy thật ý. Cứ rút dây điển là đảm bảo mất ít dữ liệu vừa ghi
    Bạn không nói thì ai cũng biết, bạn nói ra mọi người lại tưởng bạn có ý tưởng mới
    Chỉ có những newbie mới không biết dùng VMware với cả Linux
    Thử nhìn lại cái post#13 xem vấn đề nó là gì: Tự dưng bị ngắt kết nối do quá tải, map đang chạy bị stop, díconnect chưa kịp lưu lại database nên roolback là phải
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Các pro cho mình hỏi chút, muốn thay đổi KNB mặc định khi tạo acc thì làm cách nào và muốn chỉnh sửa giá cả trong túi càn khôn thì làm sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng Zzzzhp394 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

cái này cái zông jx võ lâm k ta
    Khách viếng thăm hãy cùng ac1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cám ơn bạn nhiều lắm , mình đã làm được rồi , nhưng phải để 1 máy làm Server, 1 may làm Client !
    bạn có cách nào khắc phục không ?
    Lần sửa cuối bởi nguyentanluan, ngày 19-01-11 lúc 05:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentanluan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    37

1 máy làm server 1 máy làm client? bạn có thể cài server + chơi trên 1 máy mà, sao lại để ra 2 máy làm gì? máy bạn cấu hình yếu ah?
    Khách viếng thăm hãy cùng phamson06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Zzzzhp394 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pro cho mình hỏi chút, muốn thay đổi KNB mặc định khi tạo acc thì làm cách nào và muốn chỉnh sửa giá cả trong túi càn khôn thì làm sao?
    Mọi người cho mình hỏi tạo nhân vật cái đã được làm GM luôn rồi, h muốn tạo nhân vật ra nhân vật bình thường thôi chứ không phải GM thì làm thế nào?
    Khách viếng thăm hãy cùng Zzzzhp394 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Máy tính để bàn của mình có cấu hình Core Due 1.6Ghz , Ram 2Gb , khi server chạy , mình Ping vẫn thấy địa chỉ của Server nhưng khi vào FF để đăng kí thì ko thấy trang web , client cũng không thấy Server
    khi dùng máy khác thi lại thấy được Server và chơi ngon lành !!!

Có 1 lỗi mình muốn hỏi là : sau khi mình chỉnh Rate của Server lại thì nhân vật không lên lv được , cứ Lv 1 hoài , điểm Kinh nghiệm thi 200% .... mà không lên lv ! huhuhuhu
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentanluan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    124

cái này chơi có cần tát model ko mấy a , chứ trước e có cài 1 lần phải tắt hết mạng thật đi mới chơi đc và cuối cùng chơi chưa đến đâu thì mạng thật bị mất luôn phải cài lại win
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    124

ai chỉ e làm sao đi khiêu chiến đc cái , vào ko nhận đc nv
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi namqwer16 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này chơi có cần tát model ko mấy a , chứ trước e có cài 1 lần phải tắt hết mạng thật đi mới chơi đc và cuối cùng chơi chưa đến đâu thì mạng thật bị mất luôn phải cài lại win
    Lần sau bị như thế nữa thì dis cái card mạng ảo đi là lại vào đc internet bình thường làm j phải cài lại Win.
    À bác chủ thớt hướng dẫn làm Online luôn đi đc hem.Ngôi nhà chơi 1 mình chán quá định rủ thằng bạn vào test cùng cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng gamestghm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share tòan bộ link down để có được 1 server kkah chơi offline
    Bởi phien-nhatrang trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-12-17, 08:50 PM
  2. [share]New server update 22/05/2010
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-05-11, 11:55 AM
  3. [Share] path update tháng 7 cho Server 06/09 !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 31-10-10, 09:36 PM
  4. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM