Ai biet viet hoa gium minh game nay voi (giong ogame) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Ðề: Ai biet viet hoa gium minh game nay voi (giong ogame)

Trích dẫn Gửi bởi haibrvt [Only registered and activated users can see links. ]
    hay thật đấy. cái bản này đẹp ghê. mà lúc dk báo lỗi zay "mail() [[Only registered and activated users can see links. ]]: Failed to connect to mailserver at "localhost" port 25, verify your "SMTP" and "smtp_port" setting in php.ini or use ini_set()-C:\AppServ\www\4\game\reg.php-56-E_WARNING" vân chơi đc bình thường là sao bác
    Lỗi này là lỗi nó không thể send mail active. Mặc dù bạn vẫn chơi đc nhưng bạn sẽ không thể Xây Mỏ hay bất kì thứ khác trừ khi bạn active cái mail . Bộ code này khác với bộ của chủ thớt.
    Trích dẫn Gửi bởi haibrvt [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chỉ tui việt hoá cái này với. hay bác giúp thi giúp cho lun share bản việt hoá lun đi bác. e ko bít việt hoá làm xong là bị lỗi hết chơi đc lun (T_T)
    Bộ code mình share là bản đã Eng hóa rồi, hiện mình mình đang Eng Hóa bản 1.4 cùng 1 một tác giả với ver 1.3 mà chủ thớt share.
    Trích dẫn Gửi bởi Alehap2010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này việt hóa dễ mà= ="
    Hồi trước còn làm nó vi hóa cũng 70-80%, nhưng h bỏ lâu rồi= ="
    Đúng là VH dễ thật nhưng khâu dịch mới là quan trọng vì dùng google translate dịch có câu chuối lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này là lỗi nó không thể send mail active. Mặc dù bạn vẫn chơi đc nhưng bạn sẽ không thể Xây Mỏ hay bất kì thứ khác trừ khi bạn active cái mail . Bộ code này khác với bộ của chủ thớt.

Bộ code mình share là bản đã Eng hóa rồi, hiện mình mình đang Eng Hóa bản 1.4 cùng 1 một tác giả với ver 1.3 mà chủ thớt share.

Đúng là VH dễ thật nhưng khâu dịch mới là quan trọng vì dùng google translate dịch có câu chuối lắm.
    Dùng bản eng ===> vi đâu có jk khó khăn?

Mà thôi, mọi ng` vi hóa zui zẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    217

bản này sao = ogame.org đc cũng giống mấy bản trước thôi ! ogame.org hổ trợ hình ảnh nhiều hơn chơi cũng đỡ chán hơn là cái này !
    việt hoá mất thời gian sợ ko ai chơi thôi !
    tiếc là ở vn có webgame loạn 12 sứ quân hay mà ko ai có sỏuce để share cả ^_^ !
    Khách viếng thăm hãy cùng LHB_LOVE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi LHB_LOVE [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này sao = ogame.org đc cũng giống mấy bản trước thôi ! ogame.org hổ trợ hình ảnh nhiều hơn chơi cũng đỡ chán hơn là cái này !
    việt hoá mất thời gian sợ ko ai chơi thôi !
    tiếc là ở vn có webgame loạn 12 sứ quân hay mà ko ai có sỏuce để share cả ^_^ !
    Cái bản mà mình share cho bạn gì đó là y chang của ogame.org đấy. Nếu cần thì mình sẽ VH bản đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rayyan2006 vì bài viết này !

haibrvt (23-12-10)

Thành Viên
    Thanks
    0

thế thì viẹt hoá đi bạn ko thì share lên đây cho mọi người cung vh
    Khách viếng thăm hãy cùng khoctinhyeu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

thank bác nha. VH rồi share cho e với. đang làm nv mà ngồi dịch mãi hĩ. e dở EN hix.
    Khách viếng thăm hãy cùng haibrvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi khoctinhyeu [Only registered and activated users can see links. ]
    thế thì viẹt hoá đi bạn ko thì share lên đây cho mọi người cung vh
    [Only registered and activated users can see links. ] <<< mình có share cho bạn gì ấy mà đang điên với nó về vụ send mail kích hoạt account

Thành Viên
    Thanks
    0

hi thế đã sửa đc lỗi đó chưa vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng khoctinhyeu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]
    file lang EN đã việt hóa....
    mời các bạn xài
    nhét vào phần language nhá
    thank đi
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocball xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

àk, có skin động đây có cần share k nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocball xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai Biet Cai Server PT Offline thi chi giup minh. Plzz
    Bởi bloodmoon trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-10-08, 12:47 PM
  2. ai biet cai hiep khach ofline chi minh voi
    Bởi nhatminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-04-08, 12:23 PM