Ai biet viet hoa gium minh game nay voi (giong ogame) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Ai biet viet hoa gium minh game nay voi (giong ogame)

bác zo mục intall để cài đặt nha
    Khách viếng thăm hãy cùng haibrvt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

mình tìm đc cái nd trên net cũng hay:
    Vào năm 2250 , tổ chức tìm kiếm sự sống ngoài Trái Đất đã bắt được một sóng từ lạ , và họ bắt đầu giải mã nó ...................
    Đến tận năm 2279 , sau 29 năm , tổ chức đó đã giải mã xong , và một đêm sau đó , tất cả những người nắm được thông tin giải mã đều bị giết ....................
    Năm 2280 , Liên hiệp quốc ( LHQ ) đã nhận được một bức thư lạ từ ngoài Trái Đất gửi vào , nội dung như sau :
    " تراث الثقافي غيا ثي ثونغ كه أونصة دجا سقف ماو ثييت كه دو هوان شينه تشوا نهونغ تشونغ فان سانفوك تشو فو موو نهونغ شينه الخفافيش. يذكره جيان ساو شيم ري ترونج خوي لوا كوا نوي تشيان تشيوان نهونغ روبوت. تري هاو بيين ثنائية نهو ثانه بينه دي جي آي أي ، شيت ذلك كه فو. بن cạnh đó يذكره حتى نهو حظر ثييت كه ناي đ خوي تشيان الخفافيش فا الروث لايهانه يا أغنية خاك تينه. ساو يان حو كيت لاي كاك تينه هانه حمية الحزب الجمهوري يرغب ، يمث كاك للوك تري دان دان هوى سينه فا ترومان ثانه الخميس كوا فان مينه نن موي : نن فان يان مينه ها نغان. كان ثونغ شينه ني موي فو كوين باو لقد تري فا هانه حظر كاك وات باو لقد ترات تو فو تشو توان ترو. جوم ترونج باو فو شينه : جياو تونغ ، لقد باو فا دونج هوي. جياو تونغ شينه là يان ماي ثوونغ ديتش سقف كاك فو حو ترومان جياو ديتش تينه فا هانه كاك نهات مجموعة شيان شينه. ليان ماي ناي ثوونغ عشرة là المجرة التجارة الاتحاد فا شون هانه تينه ساو ثوي لام ترو حتى شينه. "

Tạm dịch như sau:
    " Chúng tôi đã quan sát và thăm dò hành tinh của quý vị từ năm 2010 bằng các Crop Circle mà các vị cảm thấy bí ẩn . Thực ra đó là chính là những lời mời hợp tác giữa hai nền văn minh . Crop Circle cuối cùng được tạo vào năm 2015 đã nói . Nếu quý vị không giải được Crop Circle này , thì sau đó không lâu , chúng tôi sẽ xâm chiếm Trái Đất . Và bây h đã đến thời điểm đó , hãy nghênh chiến ! "
    LHQ đã rất lo sợ và chuẩn bị lực lượng chiến đấu . 10 năm sau đó , Hiệp hội bảo vệ nền văn minh xuyên hành tinh đã cử người xuống giúp Trái Đất , ....
    Đó là ai ? Đó chính là các bạn ... Hãy tham gia trò chơi và tận hưởng các trận chiến của vũ trụ !

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Sau bao ngày tìm kiếm tập tin để VH thì đã VH đc nhiêu đây rồi đấy các bạn à. Nhiêu đó các bạn nói thử xem còn khoảng bao nhiêu % nữa thì hoàn thành cái game này
    [Only registered and activated users can see links. ]

P.S. Mình vừa làm vừa chơi đấy các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Còn vài chỗ chưa VH kìa , VH hết đi
    Khách viếng thăm hãy cùng lebaosang1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi lebaosang1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn vài chỗ chưa VH kìa , VH hết đi
    Thì mình đang làm mà xong mình mới up nguyên bộ đã VH lên chứ, hình này mình chụp chỉ là demo thôi. Cái ver này không có mục "Nhiệm Vụ" gì cả

P.S. đã có version mới không biết có nên làm tiếp version này hay không đây Các bạn cho ý kiến nào
    Lần sửa cuối bởi rayyan2006, ngày 21-12-10 lúc 05:22 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rayyan2006 vì bài viết này !

haibrvt (21-12-10)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì mình đang làm mà xong mình mới up nguyên bộ đã VH lên chứ, hình này mình chụp chỉ là demo thôi. Cái ver này không có mục "Nhiệm Vụ" gì cả

P.S. đã có version mới không biết có nên làm tiếp version này hay không đây Các cho ý kiến nào
    Ôi bác hay thế, minh tìm version mới không ra bác cho link dow đi

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi haibrvt [Only registered and activated users can see links. ]
    Ôi bác hay thế, minh tìm version mới không ra bác cho link dow đi
    [Only registered and activated users can see links. ] <<< Link của bạn đây

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rayyan2006 vì bài viết này !

haibrvt (22-12-10)

Thành Viên
    Thanks
    5

hay thật đấy. cái bản này đẹp ghê. mà lúc dk báo lỗi zay "mail() [[Only registered and activated users can see links. ]]: Failed to connect to mailserver at "localhost" port 25, verify your "SMTP" and "smtp_port" setting in php.ini or use ini_set()-C:\AppServ\www\4\game\reg.php-56-E_WARNING" vân chơi đc bình thường là sao bác

Thành Viên
    Thanks
    5

bác chỉ tui việt hoá cái này với. hay bác giúp thi giúp cho lun share bản việt hoá lun đi bác. e ko bít việt hoá làm xong là bị lỗi hết chơi đc lun (T_T)

Thành Viên
    Thanks
    48

Cái này việt hóa dễ mà= ="
    Hồi trước còn làm nó vi hóa cũng 70-80%, nhưng h bỏ lâu rồi= ="
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai Biet Cai Server PT Offline thi chi giup minh. Plzz
    Bởi bloodmoon trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-10-08, 12:47 PM
  2. ai biet cai hiep khach ofline chi minh voi
    Bởi nhatminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-04-08, 12:23 PM