Một số vấn đề cần sự tư vấn của huuduyen và một số các bạn khác !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Một số vấn đề cần sự tư vấn của huuduyen và một số các bạn khác !

Mình đã cài thành công TLBB. Nhưng mình thắc mắc một số vấn đề sau:

Chúng ta lấy phiên bản của FPT hiện tại làm gốc.

0. Về Server FPT:
    - Cho mình hỏi hiện tại FPT đã phát triển được những chức năng gì? Các bạn có thể kể tường tận được không?

1. Về Server:
    - Mình đã down bản Server gồm 26 part do Huuduyen_05 share. Vậy cho mình hỏi phiên bản server này là phiên bản bao nhiêu?
    - Phiên bản Sv này đã có những chức năng gì?
    - Phiên bản Sv này cần phải phát triển thêm những cái gì để có thể trở thành một phiên bản hoàn chỉnh? (kể cả những cái cơ bản nhất)

2. Về Client:

Mình đã down 2 bộ client TLBB1.10.0899 VNTLBBTK_FULL_v1.0. Vậy cho mình hỏi sự khác nhau giữa 2 phiên bản này là như thế nào?. Và mình có thể lấy ưu của phiên bản này để bù vào nhược của phiên bản khác được không ?

Và câu hỏi cuối cùng. Với phiên bản Sv ở câu thì mình có thể phát triển được một phiên bản như của FPT được không? Và nếu không thì tại sao ?

Mong các bạn hồi đáp sớm. Cảm ơn !!
    Lần sửa cuối bởi Thanh Chương, ngày 15-12-10 lúc 08:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Thanh Chương xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Một số vấn đề cần sự tư vấn của huuduyen và một số các bạn kh

Tại sao bạn không chơi TLBB FPT và chơi offline để tự so sánh,đánh giá từ đó rút ra những câu trả lời
    0. Về Server FPT:
    - Cho mình hỏi hiện tại FPT đã phát triển được những chức năng gì? Các bạn có thể kể tường tận được không?

nếu kể ra thì mấy trang giấy không hết: pet 7 skill, đục lỗ thứ tư......và cái mới nhất bây giờ là Yếu quyết 80 các phái.....nhiều nhiều lắm
    1. Về Server:
    Sever đó là 0.26
    Còn chức năng thì bạn chơi 2 ngày biết liền,kể không hết đc
    CÂU 3 ĐỂ NGƯỜI KHÁC GIÚP BẠN VẬY
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Câu cuối: Được chứ sao không, nhưng 1 mình bạn mà làm tất cả như FPT thì code sever đến bao giờ thì mình không biết
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Đó không phải Server 0.26 đâu, phải gần bằng Sever 0.50 của FPT đấy
    Sever 0.26 thì lấy đâu ra Thần khí, Võ hồn, Phụ bản như thế này được
    Server có thể cập nhật thêm các Item mới(về vẻ bề ngoài), sửa các lỗi để thực hiện tất cả các nhiệm vụ mà bạn chưa làm
    2 cái client trên thì đều hỗ trợ Item đến ám khí là hết, không có pháp bảo(Nội dung bên trong cũng tương đương nhau)
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

0 : Cho mình hỏi hiện tại FPT đã phát triển được những chức năng gì? Các bạn có thể kể tường tận được không?
    Trả lời : FPT phát triển rất nhiều, kể ra những thứ FPT nó tung ra thì hết nhưng tốn thời gian, còn kể cái trong server nó có gì thì có mà biết để mà kể . Muốn hiểu rõ thì vào cả server FPT và sohu để nghiên cứu nhé cậu . Hiện giờ FPT sắp ra môn phái thứ 10 < Phái Mộ Dung >
    1 : - Mình đã down bản Server gồm 26 part do Huuduyen_05 share. Vậy cho mình hỏi phiên bản server này là phiên bản bao nhiêu? Bản này ko phải bản 0.26 mà là của private share nên ko phân biệt version.
    - Phiên bản Sv này đã có những chức năng gì? Lục hết code + test là biết .
    - Phiên bản Sv này cần phải phát triển thêm những cái gì để có thể trở thành một phiên bản hoàn chỉnh? (kể cả những cái cơ bản nhất)
    Trả lời : Bản đó muốn hoàn chỉnh còn lâu lắm . Đa số private bây giờ mơ còn ko được
    Còn võ hồn + một số bây giờ là hàng nhái cả, đừng có so sánh với bản quyền
    2 : Và câu hỏi cuối cùng. Với phiên bản Sv ở câu thì mình có thể phát triển được một phiên bản như của FPT được không? Và nếu không thì tại sao ?
    Trả lời : có thể phát triển được, nhưng bạn phải có thật nhiều tiền :X và 1 group dev tốt !
    Lần sửa cuối bởi rikudo, ngày 23-12-10 lúc 12:15 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng rikudo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!