Cần anh em 4rum MU Giúp !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

Cần anh em 4rum MU Giúp !!!

thấy anh em cài seve Mu thành công mỹ mãn mà bản thân mình thì học dốt , vả lại vi tính thì sơ sơ nên làm seve mu hoài mà chỉ thành công 1 vài lần , nhưng giờ thì mù te vì seve ss5 quá VIP . MONG anh em 4rum giúp mình cài seve với minh rất thích cơi MU riên mình mà giờ ........ Cầu Cứu anh em

YH minh là minh_tai_520072
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtai5301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    4

Ðề: Cần anh em 4rum MU Giúp !!!

không ai sinh ra đã tài giỏi, niuton sinh ra đã biết định luật vạn vật hấp dẫn đâu, đó là qua 1 thời gian tình cờ bị táo rơi thối đầu mơi biết, bạn phải mần rồi khắc nó ra.
    bạn muốn cài 1 sv MU Off thì rất dễ. dù là seasion nào đi nữa chung quy lại cũng chỉ là tạo Database và config IP là xong.
    Database mình không nhắc đến vì chắc bạn biết rõ rồi, ở đây mình HD config IP cho mọi server.
    ban chỉ cần config tất cả các IP có trong sv về 127.0.0.1 ở chỗ nào có IP thì đưa nó về như thế.
    riêng connectserver bạn để IP LAn của bạn, main hex sang IP LAN. xong chạy server và vào MU. đảm bảo 100% bạn làm xong chỉ mất 15p, đói với Online cũng thể để hết IP 127.0.0.1 riêng connectserver để IP WAN và main hex IP wan là xong.
    chắc chắn bạn làm đc 100%
    chúc bạn may mắn lần sau
    [Only registered and activated users can see links. ]

Các Chủ đề tương tự

1. 4rum mình ko có những trò như sau
    Bởi mrtun20 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 03-10-10, 10:01 AM
  2. Chính thức ra mắt thêm 4rum về JX !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 08-12-09, 05:59 PM