Những điều còn thiếu Khi Update JX offline
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    11

Icon1 Những điều còn thiếu Khi Update JX offline

Chao cac ban>
    Toi doc qua cac bai va thay cac ban rat tich cuc trong viec tao ra cac sever
    Nhung ma toi thay thieu mot dieu la: link download cac phien ban cua game vo lam truyen ky. Toi co phien ban son ha xa tac. Nhung tim hoi tren mang cung khong thay phien ban tinh nghia giang ho hay phong hoa lien thanh hay cac phien ban cao hon. (phien ban online chua bi tinh chinh)
    Tao nhieu sever chi khi ma khong co cac phien ban cua games(phien ban mac dinh la online)
    Nhan dip nay. Cac ban co ai co cac phien ban cao hon nhu: tinh nghia giang ho, hoac cao hon thi uplen cho anh em chia se.
    Nhan tien day thay phien ban moi nhat cua game vo lam truyen ky la THAT THANH DAI CHIEN day la phien ban muon vao dang nhap duoc doi hoi phai update thanh cong, nghia la can phai co mang. Khi muc tieu moi nguoi de cap lai la online.
    Xin moi nguoi chia se.
    Neu toi viet van de nay ma phat long ai dac biet la ban quan tri website nay. thi cho toi xin loi hen.
    Toi xin nhac lai la phien ban vo lam truyen ky phien ban cu chua duoc chinh sua.
    Cam on moi nguoi da lang nghe.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanvuvu9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Läng_¶u_Ku¶e_ nhoc_kute_blog's Avatar
    Đang ở
    __Läng_-TU-_Đến-_Từ_-THiên-_Đường_-___
    Thanks
    88

Ðề: Nhung Dieu Con Thieu Khi Update cac bai VLTK Offline

Chao` bạn.
    thứ nhất là rất thanks bạn về suy ý kiến của bạn.
    Thứ 2, về clien thì cõ lẽ bạn mới cài JX hoặc chưa đọc hết trong forum.Các pro như thaihoa91...cũng đã từng đề cập đến việc dùng clien mới nhất.Việc dùng bản SHXT chắc là chỉ thời tiên sử như sever minh đăng thôi..CÒn jo72 thì việc autoupdata lên bản mới nhất chỉ là việc tự túc của mỗi người thôi.Có thể tải, có thể chạy ra wan updata>>copy mục data..
    Mong ban luôn xem kỉ vấn đề trước khi pót bài nha.ĐÂy chỉ là ý kiến riêng của mình.HAVE FUN
    ___________Ko__CO__VIỆC__¶j`_KH♥__________
    _____Avata đả có bản quyền.Ko sao chép mọi hình thức____

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

không góp ý được gì khi bài viết bạn không có dấu

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Thật ra bản bạn đang dùng là bản thời 3 4 năm trước, lúc mình cũng như bạn tập cài !

Bản này thuộc loại hàng cổ và là bản gốc ! Thời đó Client SHXT là mới nhất ! Nên trong hướng dẫn của CD mới kiu bạn dùng SHXT !

Riêng bây h thì bạn có thể xài Client VNG bản mới nhất rùi đè các Patch Client tương ứng của Server để chơi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: Những điều còn thiếu Khi Update JX offline

Bạn này mới vô Jx k být về jx nên mới nói vậy.
    Jx off thì k thể Up phiên bản như VNG đc. Mà nếu có người mở onl thì họ cũng chả rảnh mà đi Update cho Sv thường xuyên và lấy Y nguyên tên Phiên bản Up của VNG.
    Các Sv jx off đều do 1 số cá nhân dev lên, vì vậy tên của Sv sẽ là tùy hứng vì chủ của nó thick thì sẽ đặt thôi.
    Còn cái Sv bạn chơi chắc bạn đã mua đĩa để cài đúng k? Vì h ai mà xài cái clien XHXT
    Bạn hãy tìm hiểu jx trước khi post bài hỏi những điều ...v...v... nhé.
    Còn các Sv Jx bây h rất đa dạng bạn à. k ai đi Ghi đĩa rồi bán như Minh Đăng đâu mà đi tìm.

-----------------------------------------------------------------------------------
    Chúc thành công
    Thân batca2tay.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các pro ơi cho mình hỏi, minh đã cài được jx offline của nh0cyuka TSBD ver2.0, giờ muốn update thêm để game co nhieu tính năng hoặc nhiệm vụ mới thì phải làm sao. Các pác làm ơn chỉ rỏ dùm với nha.
    Xin thán phục các pác và cảm ơn cac pác đã bỏ công ra chỉ dùm mình.
    Thân chào!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocvung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    258

Trích dẫn Gửi bởi ngocvung [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pro ơi cho mình hỏi, minh đã cài được jx offline của nh0cyuka TSBD ver2.0, giờ muốn update thêm để game co nhieu tính năng hoặc nhiệm vụ mới thì phải làm sao. Các pác làm ơn chỉ rỏ dùm với nha.
    Xin thán phục các pác và cảm ơn cac pác đã bỏ công ra chỉ dùm mình.
    Thân chào!
    TSBD hình như của ohishu thì phải. Mà sao chơi sv cũ vậy sao ko chơi bản up kìa ngon hơn nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng kakalot1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Share bản Audition hoàn thiện đã update đến tháng 06/09
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 293
    Bài viết cuối: 31-08-16, 01:53 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 04-02-13, 11:19 PM
  3. Update sever offline như thế nào?
    Bởi nguyengo010 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-05-12, 01:48 PM
  4. Update cho PT offline!!