Phim Hướng dẫn tạo acc bằng Navicat
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    5

Phim Hướng dẫn tạo acc bằng Navicat

Thấy nhiều bạn còn chưa biết tạo acc bằng navicat,hôm nay rảnh nên làm cái video hướng dẫn tạo acc cho những ai chưa biết,các bạn chú ý ở đây mình chỉ hướng dẫn tạo lúc các bạn chưa đánh lệnh ./tlbb.sh nhé,các bạn down link dưới và làm theo video nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng chỉ mới thử cài TLBB offline chưa đc 1 tháng có những kn gì mình xin chia sẻ với các bạn trên quan điểm"biết đến đâu nói đến đó",những gì sai sót mong các bạn bỏ qua,có thể trong thao tác còn sai sót
    Có vấn đề nữa khi các bạn gặp những lỗi sau thì khởi động lại sever là sẽ OK, trước đây mình cũng tưởng bị lỗi gì khi mình chỉnh sửa SV nhưng sau nhiều lần bị nên rút ra được chút kn nhỏ,một điều nữa khi các bạn chạy sv thì không nên kết nối đến internet,mình bị trường hợp này nhiều lần rồi,khởi đôg lại sv là OK:
    - liên tiếp thất bại,xin thử lại
    - khi nhập pass xong (kiểm tra mật mã)máy cứ đứng đơ không vào
    CÁC BẠN KHỞI ĐỘNG LẠI SV LÀ ĐƯỢC

Bài sau mình sẽ hướng dẫn cách add ngọc item vào quái để khi các bạn đánh chết quái thì nó rớt ra
    chào thân ái và chúc thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to yuhtnhahk For This Useful Post:

ChewZz (01-09-12), kesangame (27-04-11)

Thành Viên
    Thanks
    69

Ðề: Phim Hướng dẫn tạo acc bằng Navicat

Cán ơm bạn. Chúc bạn có nhiều bài hay nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng tomtomtom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Ðề: Phim Hướng dẫn tạo acc bằng Navicat

Cán ơm bạn. Chúc bạn có nhiều bài hay nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng tomtomtom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!