Bán sever gunz online Ngon - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29
    Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Ðề: Bán sever gunz online Ngon

Trích dẫn Gửi bởi Kelvin Evans [Only registered and activated users can see links. ]
    bác Công hợp tác với CnC làm nhà cung cấp VPS cho 1 thời gian rùi bất ngờ từ bỏ và nay bán lại client nhỉ . cái File System ý đã đc encrypt mới và chỉ có Mike và tôi còn giữ cái source . Bác muốn bán thì cứ bán . Mình không nói gì hài vật thiệt
    Trích dẫn Gửi bởi MIKETYSOn [Only registered and activated users can see links. ]
    cuối cùng cũng lòi ra 1 con thú mặt người ,tao thách mày unpack dc system của tao,chấp mày lấy file server pack lại,có zitem.xml cũng dek thay đổi dc gì vì tao đã pack nó dính với gunz.dll ,thì ra mày là thằng shit hôm bữa h hỏi tao cách chạy server cái loài thú như mày sống làm gì chết cho đất màu mỡ

thông báo mọi người ai mua server này thì tự chỉ tay vào mặt mà chửi mình ngu đi
    @ Chủ TOpic: Thấy gì chưa vậy Bro Edited By htc1991
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    6

ôi mình tin là Mike vẫn còn giữ Chatlog hèn hạ của htc1991 nhỉ tự hạ thấp mình tài giỏi đến nỗi 1 cái Server gunz còn không thể tự cài mà có thể tự viết lại system.mrs
    Khách viếng thăm hãy cùng Kelvin Evans xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

nếu ai cần pm mình . mình có thể share cả source full chẳng cần phải pay money like dumb cho một người như hắn ăn cháo đá bát
    Khách viếng thăm hãy cùng Kelvin Evans xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    95

Sao ko biết cài ..... ta bỏ lâu rồi chứ ngồi nghiên cứu thỳ cũng ra thôi .... nói thiệt cái đầu cũng như nhau thôi quan trọng là kiện nhẫn .... ỡ trên đời ko có cái gì là độc quyền đâu. mấy năm về trớc tao thấy sevver này pót trên ragezone rồi ... mày đừng nói với tao mày làm từ a-z nhà hài lắm đó. Ỡ Vn này ko thằng nào đủ trình để viết ra 1 sevver games riêng cho mình đâu đừng to mồn
    Khách viếng thăm hãy cùng htc1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Chiritokaji [Only registered and activated users can see links. ]
    @ Chủ TOpic: Thấy gì chưa vậy Bro Edited By htc1991

ừ edited rồi thì cứ mua đi rồi biết

Trích dẫn Gửi bởi htc1991 [Only registered and activated users can see links. ]

Sao ko biết cài ..... ta bỏ lâu rồi chứ ngồi nghiên cứu thỳ cũng ra thôi .... nói thiệt cái đầu cũng như nhau thôi quan trọng là kiện nhẫn .... ỡ trên đời ko có cái gì là độc quyền đâu. mấy năm về trớc tao thấy sevver này pót trên ragezone rồi ... mày đừng nói với tao mày làm từ a-z nhà hài lắm đó. Ỡ Vn này ko thằng nào đủ trình để viết ra 1 sevver games riêng cho mình đâu đừng to mồn
    mày pro vl rồi thế sang mà hỏi tao làm gì,mày có thấy mày chó vl ko,mày mất mẹ lòng tự trọng rồi thì thôi thấy tội tao dek thèm nói nữa,thôi kệ mẹ mày làm dc cái gì làm,tao thách mày gỡ dc cái banner CNC hoặc edit dc item của tao .

bảo ragezone có hết tao thách mày làm cái server ngon hơn tao đó,sao phải cướp rồi bán vậy,xàm xàm,ai mà chả lấy từ ragezone vấn đề là ai mod pro hơn,nói như mày,thì tao ngang hàng với Stever mẹ rồi

cho mày luôn đấy,cút đi con chó makelove

nhắc lại ai mua client này đừng hỏi sao ngu
    Lần sửa cuối bởi MIKETYSOn, ngày 08-12-10 lúc 09:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MIKETYSOn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

vậy mà có đấy htc1991 ạ Soccerer HexporLovepw

ghé qua Topic thấy những bạn có độ tuổi 9x càng ngày đạo đức càng đi xuống

Làm gì thì làm chứ đừng lôi cái mác CnC của tụi mình ra để cho thiên hạ nó nhổ vào là được.

P.s : xl mình cũng 9x nhưng ko đổ đốn như bạn chủ thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy mà có đấy htc1991 ạ Soccerer HexporLovepw

ghé qua Topic thấy những bạn có độ tuổi 9x càng ngày đạo đức càng đi xuống

Làm gì thì làm chứ đừng lôi cái mác CnC của tụi mình ra để cho thiên hạ nó nhổ vào là được.

P.s : xl mình cũng 9x nhưng ko đổ đốn như bạn chủ thớt
    bạn ko hình dung ra được thằng chủ topic nó thú tính thế nào đâu,lúc đầu nó tài trợ VPS cho tụi mình bảo hợp tác làm gunz,cái 1 hồi ảnh bảo VPS die ko làm dc nữa,1 thời gian sau lấy dữ liệu đi bán,còn nữa nha ảnh tạo nick chat khác sang pm mình hỏi cách cài server tỉnh bơ nữa kia,còn bảo là do yêu thích gunz nên mới cướp đồ của người khác,con chó nó còn trung thành hơn thằng chủ topic,thằng này hồi xưa mà sống chắc làm Việt Gian dc
    Lần sửa cuối bởi MIKETYSOn, ngày 08-12-10 lúc 09:19 PM.

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi MIKETYSOn [Only registered and activated users can see links. ]

ừ edited rồi thì cứ mua đi rồi biết

[/B][/B]
    Biết từ Edited là gì ko Gunz mà phải mua à
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Giống y hệt hoàn cảnh của mình vào năm 2009 bị cướp dữ liệu trắng trợn ...

nhưng mà thôi. họ có dữ liệu họ sell. để customer của họ tự hiểu bản chất của người bán.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Chiritokaji [Only registered and activated users can see links. ]
    Biết từ Edited là gì ko Gunz mà phải mua à
    vẫn có người từng pm tớ bảo mua đấy thôi,tớ chỉ sợ có người tin phải thằng này rồi cay tới chết thôi,hồi xưa nó lừa bán VPS lậu nữa kia,ngắn gọn:"thú tính"

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [ Help ] CẦn Người Hướng Dẫn Làm Sever GunZ Online
    Bởi Oai_online trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 03-08-10, 08:33 PM
  2. [Cần] Hướng dẫn toàn tập về Setup Sever GunZ Online
    Bởi akzuki trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-07-10, 07:58 PM