1 số thắc mắc về sever của hữu huyên
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    4

1 số thắc mắc về sever của hữu huyên

mình load sever của hữu duyên, dùng client bản .088 gì đó ko nhứ hết, mình đã cài thành công theo hướng dẫn, đã vào chơi đc. Đồng thời mình cũng đã update lần lượt theo thứ tự sau:
    1- Việt hóa của hữu duyên (bao gồm đã sửa đc là lỗi ko hiện dòng nâng ngộ tính trân thú = căn cốt đan).
    2- Đã chỉnh lại EXP và rate (sau khi chỉnh đã vào chơi đc bình thường).
    3- Đã sửa hết các Q 123, đi cờ, đi túc cầu, ác tặc, ác bá 1 mình)
    4- Sửa lỗi đồ chế ra +0 (đã sửa thành công, đồ chế ra đã có dòng)
    Đến đây thì mình bị 1 lỗi nhỏ như trong ảnh, ko ảnh hưởng gì lắm nhưng mình muốn hỏi hữu duyên và các bạn pro biết cách sửa

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

-Mô ta lỗi: các skill ở ở ô F1, F2 F3 .... , các ô ở ở thanh dọc bên phải, bất cứ skill hay chức năng nào bỏ vào đó đều bị dính chặt, ko di chuyển, hay xóa bỏ đc, có để để đè lên.
    - Và sau khi update file EquipBase để sửa lỗi đồ +0 (cua hữu duyên post) thì có mấy thay đổi nhỏ:
    *Thần khí 92 chỉ còn +14% (trước kia là 25) chỉnh như cũ thì làm thế nào.
    *trùng lâu ngọc, trùng lâu giới + full dòng từ độc, băng, huyền, hỏa đến nội ngoại công v.v.. rất nhiều (lúc cũ giống hệt trong bản FPT) muốn chỉnh lại thì làm như thế nào.

Ngoài ra cho mình hỏi thếm số vấn đề này nữa mong các bạn hướng dẫn rõ ràng chút hoặc chỉ link hướng dẫn hộ mình với:
    -làm sao để đánh mã tặc 1 mình
    -Sever của hữu duyên và client ản 0.88.. có thể có ám khí và pháp bảo cũng như có thể chỉnh để có ngọc cấp 8 đc ko, nếu đc thì làm như thế nào.
    -Bí ngân, vải bông, tính thiết có thể chỉnh sửa cho lên cấp 6 hoặc hơn đc nữa ko, cách chỉnh sửa.

Và cuối cùng mong các bán nếu hướng dẫn thì giúp mình chỉ rõ ràng nhé, đọc nhiều bài trên diễn đàn thấy cac sbnaj hướng dẫn nhưng viết tắc hoặc khó hiểu quá mình phải mày mò mãi mới có thể hiểu đc. chân thành cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi vutuan1984, ngày 25-11-10 lúc 12:32 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuan1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: 1 số thắc mắc về sever của hữu huyên

ko có ai vào giúp mình với, hữu duyên đâu rùi bạn ơi ^^, mong mỏi đc trả mời quá

P/s nhân tiện cho hỏi ảnh để cỡ bao nhiêu thì vừa với khuôn hình của web, như cái ảnh trên to quá ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuan1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. ai cho mình xin id pét huyền dược thú 75
    Bởi cucudambo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-05-11, 09:06 AM
  2. Cần Tìm Anh Em Có Tâm Huyết ^^!
    Bởi tyangel trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 13-09-10, 09:22 PM
  3. Cần Xin Sever Huyền Thoại Võ Lâm
    Bởi mrduc121 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8