[JX] [ Thảo Luân ] Võ Lâm I - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [ Thảo Luân ] Võ Lâm I

Nản nhất vẫn là một số con sâu trong box Jx chỉ lợi dụng lòng tin để lừa đảo đủ kiểu như bán Sv chẳng hạn, mấy ông online thì ganh ghét nhau chơi qua chơi lại lôi lên đây để war nữa, còn mấy ông newbie mới vào thì ôi thôi háo danh viết bài bậy bạ spam chỉ để kiếm cái thanks , lúc cần thì pm cầu trời khấn phật, lúc xong rồi thì đạp đổ lư hương lên đây post bài thể hiện tôi đây là pro ,chẳng chịu tìm tòi khám phá cứ sửa lại của mấy pro đi trước xong lại nhận của mình ra vẻ rất giỏi ....
    Khách viếng thăm hãy cùng tranhung84 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Ðề: [ Thảo Luận ] Võ Lâm I

Trích dẫn Gửi bởi kemdenny [Only registered and activated users can see links. ]
    "Nếu JX fix đc hết mấy cái đó" JX China đã fix đc lên xuống ngựa , bán đồ , xài vật phẩm queskey = right mouse...Vì họ có trí thông minh về IT và biết nắm lấy cơ hội..và sự phát triển JX ko còn là vấn đề của họ...Còn JX ta.....

nhưng xin lỗi bạn dân TQ nó đông hơn dân VN ta bn lần số người càng nhiều thì số người
    mày mò càng nhiều chứ VN đang 88tr người mà tăng lên 200tr người thì số người VN nghiên cứu về vấn đề này sẽ nhiều hơn và nhanh ra kết quả hơn chứ làm so sánh như thế đc bạn nên nhớ số dân TQ là 1,37tỷ người năm 2010 nhé và VLTK thì đến gần 1 nửa ( có khi còn quá nửa ) là tiếng TQ rồi nên việc mày mò của họ dễ hơn VN ta rất nhiều thử hỏi bạn là dân IT nghiên cứu về VLTK có bn người biết và rành tiếng TQ theo tôi TQ có nhiều lợi thế như vậy mà phát triển JX như thế là còn quá chậm
    Lần sửa cuối bởi hanamnet1, ngày 11-04-11 lúc 09:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hanamnet1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết [S]ocola[S]an's Avatar
    Đang ở
    Taddle Legacy
    Thanks
    92

Đợi cũng chẳng có source chùa . Ai giỏi tự đi code cho mình 1 cái source .
    >.<

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trung Quốc nó phát triển hơn VN mình nhiều mà
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi hanamnet1 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng xin lỗi bạn dân TQ nó đông hơn dân VN ta bn lần số người càng nhiều thì số người
    mày mò càng nhiều chứ VN đang 88tr người mà tăng lên 200tr người thì số người VN nghiên cứu về vấn đề này sẽ nhiều hơn và nhanh ra kết quả hơn chứ làm so sánh như thế đc bạn nên nhớ số dân TQ là 1,37tỷ người năm 2010 nhé và VLTK thì đến gần 1 nửa ( có khi còn quá nửa ) là tiếng TQ rồi nên việc mày mò của họ dễ hơn VN ta rất nhiều thử hỏi bạn là dân IT nghiên cứu về VLTK có bn người biết và rành tiếng TQ theo tôi TQ có nhiều lợi thế như vậy mà phát triển JX như thế là còn quá chậm
    Bác này nói quá hay
    Câu này đúng nhưng chưa chuẩn lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

Trích dẫn Gửi bởi [S]ocola[S]an [Only registered and activated users can see links. ]
    Đợi cũng chẳng có source chùa . Ai giỏi tự đi code cho mình 1 cái source .
    có source thì làm đc gì, đủ trình để mà ngâm ko đã
    Bishop check pass KT
    Source KT online

Thành Viên
    Thanks
    45

he he sao lại không hay VLTK mà lập trình = tiếng V xem nào bọn TQ tuy đông hơn ta 15 lần nhưng chắc gì đã = ta tại vì VN học tiếng TQ còn nhiều chứ có mấy thằng TQ nó học tiếng VN đâu trừ cái bọn ở cửa khẩu
    Khách viếng thăm hãy cùng hanamnet1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

toàn tào lao ,có cái game thôi mà cũng cãi nhau
    nó xài chán nó share
    về VN như là Vàng

Thành Viên thuanthienkiem's Avatar
    Thanks
    48

chán mẹ gì, bọn trung quốc đều trong chờ cái server đó đấy, đâu phải ai cũng làm đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanthienkiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Sir.THÀNH™ [Only registered and activated users can see links. ]
    toàn tào lao ,có cái game thôi mà cũng cãi nhau
    nó xài chán nó share
    về VN như là Vàng
    Ko đâu ! Tụi china cũng hồ hởi đấy Server này chỉ 1 số ít tay lão làng mới có ! Giờ nó đem share ra đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối