[JX] Võ Lâm Truyền Kỳ Sóng Gió Tình Yêu ver3.0.0 - Trang 41
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy Server có GOOG không?

Người bình chọn
381. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Rất tốt. bạn cố gắng phát huy nhé

255 66.93%
  • Cùi bắp nhất trái đất

126 33.07%
Trang 41 của 90 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 891
    ♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: Võ Lâm Truyền Kỳ Sóng Gió Tình Yêu ver3.0.0

Trích dẫn Gửi bởi tuanSp0r7y [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy ah? Thế mà lần trước tớ cài ServerJxPro (FONT) thì báo lỗi game, ko vào được, chuyển qua ServerJxPro (NO FONT) thì khá hơn, vào đăng nhập được rồi tèo. Hik. Hoà có rảnh ko team júp tớ xem thế nào.
    Do bạn chưa chuyển ngôn ngữ máy >> China>> Lỗi
    Còn xài SV No Fons thì nó là dạng mã hóa Í Ò E nên ngôn ngữ máy nào cũng đọc đc nên k bị lỗi.
    Bạn vô chỉnh ngôn ngữ máy >> CHina là OK. K cần đĩa win hay ji cả vì Cơ bản win 7 đã hỗ trợ rùi. ( cái win 7 k chưa cài ji mà nặng vãi chắc do cái này )
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tuanSp0r7y [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy ah? Thế mà lần trước tớ cài ServerJxPro (FONT) thì báo lỗi game, ko vào được, chuyển qua ServerJxPro (NO FONT) thì khá hơn, vào đăng nhập được rồi tèo. Hik. thaihoa có rảnh ko team júp tớ kái.
    P/S: thanks batca2tay nhé.
    Lúc trước tui cài bản No Font là do khi chuyển win 7 sang languages chinese thì có 1 số trình bạn dùng bằng giao diện tiếng việt sẽ bị lỗi font ngay ! Nhất là mấy trình dùng font TCVN3

Ví dụ chữ Mạc Cao Quật mà dc viết dưới dạng TCVN3 thì nó lỗi Font thành M筩 Cao Qu藅

Chính vì điều này nên tui mới cài no font cho bạn đó @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Vuợt ải

Cho mình hỏi chỗ nào để đi vượt ải vậy ? Ở Ba Lăng ko thấy. Tiện thể cho mình hỏi muốn có mấy vòng sáng của 10 phái giống trong hình thì phải làm thế nào? Hic còn 1 lỗi nghiêm trọng nữa là tắt Server xong vào lại thì mất hết nhân vật phải tao lại chơi lại từ đầu ( lúc thoát nó hỏi yes, no nhưng chọn cái nào cũng bị vậy, mình đã test cả chục lần rùi).
    Lần sửa cuối bởi samaka, ngày 24-12-10 lúc 11:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng samaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi samaka [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi chỗ nào để đi vượt ải vậy ? Ở Ba Lăng ko thấy. Tiện thể cho mình hỏi muốn có mấy vòng sáng của 10 phái giống trong hình thì phải làm thế nào?
    Để vượt ải bạn phải kick hoạt Sv . Sau đó SV sẽ ADD NPC vào SV , NPC Vượt ải ở Sân ba Lăng ( gần thằng lập bang và thằng đệ tử thiếu lầm) NPC có tên : Sứ Giả Vượt Ải
    Còn để có vòng sáng thì bạn học SKill 150 của các phái sẽ tg ứng với những vòng sáng khác nhau.

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tiến Đạt vì bài viết này !

samaka (24-12-10)

Thành Viên
    Thanks
    0

hix bạn ơi mình bị lỗi PlayerDBLoading Failed, tạo được nhân vật rồi nhưng vào bị báo lỗi đó.trong jxstartup 1.0 có thư mục script ERROR là sao nhỉ.Mình dung win 7.giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng bebi1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi batca2tay [Only registered and activated users can see links. ]
    Để vượt ải bạn phải kick hoạt Sv . Sau đó SV sẽ ADD NPC vào SV , NPC Vượt ải ở Sân ba Lăng ( gần thằng lập bang và thằng đệ tử thiếu lầm) NPC có tên : Sứ Giả Vượt Ải
    Còn để có vòng sáng thì bạn học SKill 150 của các phái sẽ tg ứng với những vòng sáng khác nhau.
    Kích hoạt Server ở đâu vậy bạn, mình thấy tất cả NPC chỉ trừ thằng Sứ Giả Vượt Ải thui.

Läng_¶u_Ku¶e_ nhoc_kute_blog's Avatar
    Đang ở
    __Läng_-TU-_Đến-_Từ_-THiên-_Đường_-___
    Thanks
    88

Kcih1 hoạt ở thằng phản tăng ấy bạn.
    ___________Ko__CO__VIỆC__¶j`_KH♥__________
    _____Avata đả có bản quyền.Ko sao chép mọi hình thức____

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi nhoc_kute_blog [Only registered and activated users can see links. ]
    Kcih1 hoạt ở thằng phản tăng ấy bạn.
    Server k có phản tằng thì kick hoạt chỗ nào

**Kick hoạt ở sứ giả Server ( đứng gần hiệu thuốc mặc đồ màu đỏ gần giống thiếu lâm á bạn à)

Thành Viên
    Thanks
    2

Đúng rồi mình kích hoạt ở thằng mắc áo màu đỏ Sứ Giả Server đó nó hiện ra tất cả NPC lun nhưng không thấy Sứ Giả Vượt Ải đâu cả. Không biết có phải do client mình thiếu folder Script ko ta.
    Lần sửa cuối bởi samaka, ngày 25-12-10 lúc 03:46 PM.

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi samaka [Only registered and activated users can see links. ]
    Kích hoạt Server ở đâu vậy bạn, mình thấy tất cả NPC chỉ trừ thằng Sứ Giả Vượt Ải thui.
    bạn kick hoạt NPC ở thằng Sứ Giả Server , nó đứng gần hiệu thuốc , mặc áo đỏ gần giống thằng Thiếu Lâm , Lúc Log-in vào game là bạn đứng gần thằng đó rùi.

Trích dẫn Gửi bởi bebi1 [Only registered and activated users can see links. ]
    hix bạn ơi mình bị lỗi PlayerDBLoading Failed, tạo được nhân vật rồi nhưng vào bị báo lỗi đó.trong jxstartup 1.0 có thư mục script ERROR là sao nhỉ.Mình dung win 7.giúp mình với .
    Bạn có thể sửa như sau:
    Coppy file Startuppro1.exe từ sv ra , hoặc giải nén file chayserve.rar có trong thư mục sv để sửa ( giải nén đè lên thư mục cũ )
    sau khi giải nén thì chọn lại đường dẫn và lưu thiết lập là xong.

Chúc các bạn thành công
    Thân batca2tay.

Trang 41 của 90 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 51 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho em xin hướng dẫn cài server TSBD ver3!
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-10-11, 06:48 AM
  2. Scritp tẩy tủy ở SGTY Ver3
    Bởi Tiến Đạt trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 06-01-11, 06:14 PM
  3. Bác nào có bản Ver3 của cuonglee cho em với
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 26-09-10, 09:11 PM
  4. Xin vản ver3 cuonglee.