cứu cứu cứu!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: cứu cứu cứu!!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon5 cứu cứu cứu!!

em đang xài server của anh zrokmamx.
    down và giải nén không 1 lỗi nào, lúc mới cài thì tất cả đều ngon nhưng hum nay mới ghost lại win và cách làm cũng y như cũ và khi vào đến phần đang nhập thì nó lại nói là xin kiển tra lại đường truyền mạng và đang nhập lại.
    ping 192.168.1.3 ok.còn card mạng ảo ip 192.168.1.4.loginserver cũng là 192.168.1.3 lun. cái launch cũng không có vấn đề gì. do sợ không biết có lỡ tay xóa cái gì không nên cũng đã giải nén lại client và server rùi mà vẫn bị. ai giúp em với.Cảm ơn nhiều!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hungho1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: cứu cứu cứu!!

sao không ai vào giúp em thế.huhuhu
    Khách viếng thăm hãy cùng hungho1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Bạn ơi, chắc bạn chạy lênh ./tlbb.sh rùi, chạy như thế thành công ko báo lỗi nào, nhưng chức chắc đã vào được game bạn ạ. Ở đây nói chung là lỗi file LoginInfo.ini nhưng cụ thể phải chạy từng lệnh mới biết.
    + Thứ nhất làm lại như cũ ko chỉnh sửa chút sv nào " dùng sv tích hợp của rokman"
    + Thứ hai chạy từng lênh :"/usr/local/mysql(gõ phím tab)/bin/mysqld_safe --user=root

cd /home/tlbb/Billing
    ./tlbb31 start

cd /home/tlbb/Server
    ./shm start

cd /home/tlbb/Server
    ./World_fix

cd /home/tlbb/Server
    ./Server_fix -loadscriptonce

cd /home/tlbb/Server
    ./Login_fix"
    Khách viếng thăm hãy cùng smartboybg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    94

bạn nên làm lại từng bước lại đi ,chỉ cần sai 1 lỗi là sẽ ko vào sv dc dau
    Khách viếng thăm hãy cùng lekhanh456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi hungho1995 [Only registered and activated users can see links. ]
    em đang xài server của anh zrokmamx.
    down và giải nén không 1 lỗi nào, lúc mới cài thì tất cả đều ngon nhưng hum nay mới ghost lại win và cách làm cũng y như cũ và khi vào đến phần đang nhập thì nó lại nói là xin kiển tra lại đường truyền mạng và đang nhập lại.
    ping 192.168.1.3 ok.còn card mạng ảo ip 192.168.1.4.loginserver cũng là 192.168.1.3 lun. cái launch cũng không có vấn đề gì. do sợ không biết có lỡ tay xóa cái gì không nên cũng đã giải nén lại client và server rùi mà vẫn bị. ai giúp em với.Cảm ơn nhiều!!
    nếu nó báo như thế này mà bạn chạy lệnh ./tlbb.sh ko có thấy báo lỗi gì thiwf bạn cứ yên tâm thử chạy lại lauch. thôi,

mình từng đã phải đăng nhập đi đăng nhập lại đến lần thứ 9 mới vào đc game. Còn bình thường thì cứ phải 2 hoặc 3 lần.

Có lẽ do sever chưa chịp chạy xong nên lỗi vậy. Bạn nào biết nhân tiện chỉ luôn cách sửa. Tuy ko sao nhưng đăng nhập nhiều vậy dễ đau tim (tưởng sever bị làm sao
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuan1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!