SerVer Lổi gì Giúp em với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 SerVer Lổi gì Giúp em với

Mấy ngày nay ổn định tự nhiên bị gì ma 1 so acc hem biết đâu ra co mấy ngàn điểm tiềm năng và 1 số acc có gần 1000 điểm kỷ năng..........
    SerVer bị lổi gì ai chỉ em sủa với...hjxhjxhjx
    Khách viếng thăm hãy cùng leloi550 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: SerVer Lổi gì Giúp em với

Chép settings bậy hay gì đó có thông số nhân vật mặc định khi khởi tạo là điểm dư tiềm năng cao nên bị thế ! Nên xài Settings gốc của Server, sau đó tạo lại nhân vật sẽ trở lại như bt !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Ðề: SerVer Lổi gì Giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chép settings bậy hay gì đó có thông số nhân vật mặc định khi khởi tạo là điểm dư tiềm năng cao nên bị thế ! Nên xài Settings gốc của Server, sau đó tạo lại nhân vật sẽ trở lại như bt !
    Vần đề này tui đề cập suốt nè Hòa
    Nguyên nhân: Do máy chủ cấu hình thấp khi sử dụng các hàm reset point ( trùng sinh và tẩy tủy ) và hàm for, i, do ( thường là các hàm cộng dồn exp ) nên bug và số point có được khi bug là 32k điểm ( ko rõ nguyên nhân nhưng cái này liên quan đến hệ điều hành ) càng cộng point càng tăng -> cộng đến khi mình die cũng ko hết
    Cách fix: Sử dụng máy chủ 4 core + Siêu phân luồng sẽ hết hoặc ko siêu phân luồng cũng được ( cấu hình máy chủ theo mình như sau là good cho 1 server vừa và nhỏ: Core I5 hoặc I7 hoặc QuadCore ( dòng xeon chip máy server ) DDRAM3 4G là good )
    @ All: Máy core 2 dual thì đừng nên mở server jx online ko chịu được nhiệt đâu, không tin bạn nào thử mở server onl rùi qua máy client log tầm 30 acc xem CPU máy chủ có lên 100% không
    Lần sửa cuối bởi tungpro102, ngày 15-11-10 lúc 02:32 AM.
    [Only registered and activated users can see links. ]