[HELP] Sửa lỗi máy chủ đang bảo trì
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên truongdv04188's Avatar
    Thanks
    16

[HELP] Sửa lỗi máy chủ đang bảo trì

Mở đầu câu chuyện là sau 1 đêm cắm máy thì em đã xong bộ clien và server tại đao loát xen trờ của bác Duyên Dáng..
    cùng với sự dẫn đường chỉ lối sáng suốt của MOD và các bạn pro + sự chăm chú tỉ mỉ hiếm có cuối cùng em cũng chạy được server Off lần đầu tiền
    .. Ôi cái cảm giác sung sướng đến dựng lông nách.. từ đây cuộc đời bôn ba giang hồ của mình đã bước sang 1 trang mới .. hoàn toàn mới..
    Lần LogIn đầu tiên.. quá ngon.. mọi việc suôn sẻ.. hơi giần giật 1 tý nhưng chức năng quá nuột.. ko có lỗi gì phát sinh cả => cười như điện giật 20p
    sau khi rửa đao với vài con quái thấy LAG quá nên tạm gác cho máy nghỉ 12s..
    vào thì bắt đầu lang thang vào 4rum tìm nguồn cho đứa con của mình trở thành pro - cỡ ngang tầm cháu của bác Duyên là sửng sốt rùi

và sau khi tham khảo và áp dụng chỉ dẫn tại đây <lần chỉnh sửa đầu tiên sau khi cài>
    Đơn giản như đang giỡn vậy

Khuyến mại cho cậu cái Backup này nhé, 1 đống đồ VIP trong acc nguyenhuy
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vào Navicat tlbb_db Backups nhấn restore backup rồi chọn flie psc và nhấn Start

(Cái này là do anh BinhBet làm)
    thì nó nảy ra cái lỗi này

[Only registered and activated users can see links. ]
    em đã thử chỉnh theo cách của anh Duyên
    Lỗi server đang bảo trì khi dùng bản cập nhật Việt hoá các map thì do trong quá trình edit mình có sai sót 1 chỗ.
    Download file dưới đây về chép vào Public/Scene (dùng WIN SCP chép)
    >> Link: [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng mà ko ăn thua.. giờ chỉ ngồi ngắm thằng con mình nhảy lên rùi lại đứng như trời trồng

ai giúp em sửa lỗi này với
    Lần sửa cuối bởi truongdv04188, ngày 11-11-10 lúc 09:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng truongdv04188 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: [HELP] Sửa lỗi máy chủ đang bảo trì

bạn chép cái sceneViet trc rồi mới chép tới cái sửa lỗi đó. TUi đã làm rồi và cực kì Good. Àh mà fải chép với định dạng là binary. Nhưng mà patch Việt hóa xong rồi thì bị lỗi ko thể trả nhiệm vụ.
    Lần sửa cuối bởi lord_of_games, ngày 11-11-10 lúc 09:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lord_of_games xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: [HELP] Sửa lỗi máy chủ đang bảo trì

Nguyên nhân của việc bảo dưỡng máy chủ do dịch vụ Sever_fix khi chạy bị lỗi nên tạm dừng. Muốn biết lỗi xuất phát từ đâu bạn chạy từng lệnh mới biết có thể tìm lỗi khắc phục
    Khách viếng thăm hãy cùng vtv8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!