Giúp em với ! Hu hu
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Giúp em với ! Hu hu

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Giúp em với ! Hu hu

Hi! chào cả nha.Hôm nay em có chút vấn đề nho nho muốn hỏi cả nhà.Vấn đề của em là như sau:Em cài võ lâm offline gẩn như xong hết rùi,acc nhân vật cũng đã được tao xong hết,gamesever cũng hiện hết lên 5 dòng successfull rùi.Đên lúc em đặng nhập dô nó lại báo là " Xin Hãy Nạp Tài Khoản Vào ...." Em đã tạo tài khoản lại rùi nhưng vẫn không được.Mong các bậc tiền bồi trong diễn có thể giúp em được vấn đề này được không ah.Cảm ơn mọi người rất nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng trungbanganh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Chổ Nào Bạn Chui Ra , Mình Củng Xuất Xưởng Chổ Đó
    Thanks
    3

Ðề: Giúp em với ! Hu hu

có 2pic chỉ cách fix rồi bạn lục lại đi + bạn tạo 2pic hỏi đáp ở đây là không đúng quy định rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng tjnakung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    USA
    Thanks
    7

Icon10 Ðề: Giúp em với ! Hu hu

Trích dẫn Gửi bởi tjnakung [Only registered and activated users can see links. ]
    có 2pic chỉ cách fix rồi bạn lục lại đi + bạn tạo 2pic hỏi đáp ở đây là không đúng quy định rồi
    Rãnh sao hok dạy luôn đi bạn ngồi nói ng` ta lộn Box cũng như ko, - - her her...dạy xong cho Mod chuyển Box có sao đâu, Newbie mà, bởi zậyy ham hố

Trích dẫn Gửi bởi trungbanganh [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi! chào cả nha.Hôm nay em có chút vấn đề nho nho muốn hỏi cả nhà.Vấn đề của em là như sau:Em cài võ lâm offline gẩn như xong hết rùi,acc nhân vật cũng đã được tao xong hết,gamesever cũng hiện hết lên 5 dòng successfull rùi.Đên lúc em đặng nhập dô nó lại báo là " Xin Hãy Nạp Tài Khoản Vào ...." Em đã tạo tài khoản lại rùi nhưng vẫn không được.Mong các bậc tiền bồi trong diễn có thể giúp em được vấn đề này được không ah.Cảm ơn mọi người rất nhiều !
    Giải pháp 1: Vào SQL Server Enterprise Manager > database > account > Table
    Tìm đến cái Icon " Account_habitus " Right click vào > Open table >> Return All Row, nhìn hàng cuối, "dEnddate" chỉnh năm 2012 + ....
    Giải pháp 2: chỉnh đồng hồ máy bạn lùi về 2 thế kỷ cũng được chơi tới chết luôn, kakakak

Tóm tắt lại
    SQL Server Enterprise Manager > database > account > Table >>> Account_habitus " Right click vào > Open table >> Return All Row, chỉnh cột "dEndate" tức là ngày hết hạn càng xa càng tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng kenshiwo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Giúp em với ! Hu hu

Xin lỗi vì đã spam!Dù sao cũng cám ơn bạn!Thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungbanganh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!