mong muốn của 1 gamer TLBB
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên tothesun's Avatar
    Thanks
    1

mong muốn của 1 gamer TLBB

thật sự sau 1 thời gian chơi sv TLBB tình kiếm em cũng cảm thấy chán.cả ngày chỉ train rồi

cs rồi train rồi cs.cái hay của game là do các event hàng ngày mang lại, nhưng vì rate cao

nên chả còn ai đi mấy cái ác bá vs ác tặc nữa .cái nữa là pet, pet trong này chỉ làm

cảnh là chủ yếu, 1 số skill thì còn dùng được trong pk. giờ em chỉ mong huuduyen mở thêm

1 sv nữa mà rate chỉ cao hơn fpt 1 chút khoảng x3 x4 là đc rùi ^^ donate bk pet vs x2 và

đồ phụ trợ thôi đừng donate item. em nghĩ nếu thế thì sv sẽ đông lắm. hoặc ai có lòng mở

online 1 sv như thế cũng được. cảm giác pt cùng nhau đi cờ rùi lập bang làm Q nâng cấp

bang, chạy TN. thật sự là ko có điều kiện bon chen vs các bác bên FPT muốn chơi pri

nhưng ko muốn mất đi những cái hay của TLBB
    Khách viếng thăm hãy cùng tothesun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    USA
    Thanks
    7

Ðề: mong muốn của 1 gamer TLBB

Trích dẫn Gửi bởi tothesun [Only registered and activated users can see links. ]
    thật sự sau 1 thời gian chơi sv TLBB tình kiếm em cũng cảm thấy chán.cả ngày chỉ train rồi

cs rồi train rồi cs.cái hay của game là do các event hàng ngày mang lại, nhưng vì rate cao

nên chả còn ai đi mấy cái ác bá vs ác tặc nữa .cái nữa là pet, pet trong này chỉ làm

cảnh là chủ yếu, 1 số skill thì còn dùng được trong pk. giờ em chỉ mong huuduyen mở thêm

1 sv nữa mà rate chỉ cao hơn fpt 1 chút khoảng x3 x4 là đc rùi ^^ donate bk pet vs x2 và

đồ phụ trợ thôi đừng donate item. em nghĩ nếu thế thì sv sẽ đông lắm. hoặc ai có lòng mở

online 1 sv như thế cũng được. cảm giác pt cùng nhau đi cờ rùi lập bang làm Q nâng cấp

bang, chạy TN. thật sự là ko có điều kiện bon chen vs các bác bên FPT muốn chơi pri

nhưng ko muốn mất đi những cái hay của TLBB
    Bạn nói rất đúng, vào game, cái j là game? hay là Train, Game là mang lại lịch sử, sự kiện, gamer ai cũng mong muốn được khám phá chứ không phải vào là Train cho level cao ngùi ngắm Nhưng đa số server hiện tại được cái nhìn + train chứ không thấy Event đâu hết Mình cũng botay
    Khách viếng thăm hãy cùng kenshiwo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Sắp tới mình dự định mở TLBB Online.
    Mà một người Quản Lí thì phải lắng nghe những gì từ game thủ.
    Vậy mọi người hãy viết ra những gì bạn đang suy nghĩ . Ví dụ :
    - Thiên Long Bát Bộ cần có những gì
    - Thiên Long Bát Bộ không nên có gì
    - Nên mở server như thế nào : lên lv nhanh hay chậm , rớt đồ nhiều hay ít .
    Hay muốn theo TLBB FPT .
    ..........
    Mong mọi người góp ý để phát triển Private TLBB Online tại Việt Nam
    Chi tiết tại :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Không có gì là không thể

Thành Viên
    Thanks
    4

hay đấy nhỉ, cho 1 vé với nhé, mà dạo này sever tình kiếm ko đăng ký acc mới đc,
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuan1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Mong tất cả anh em mới bước vào TLBB off chú ý
    Bởi 0241618026 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-06-12, 08:48 AM
  2. Ai Biết Làm 1 NPC hỗ trợ Gamer K ?
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-10-10, 05:11 PM