[JX] Share Auto Update Play Game bằng Autoit, hướng dẫn AutoIt - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Share Auto Update Play Game bằng Autoit, hướng dẫn AutoIt

Thứ nhất là làm để làm gì, thứ 2 sở trường của HexFox giờ nghiêng về Antil, hack, tấn công sever, thứ 3 là có code corleclien, game.exe mới có thể làm được.

@all: Các bạn không hiểu gì à, hãy bỏ qua lòng ganh tỵ vớ vẩn, biết chấp nhận hiện thực đi để mà tiến lên. Chứ không phải mỗi lần có một ai đó Pro là lấy 1 ngưới khác ra khoe coi như người pro đó cũng chẳng là gì, thường thôi, có đứa nó hơn nó nhiều lắm, nên mình chẳng tội gì phải học trong khi mình kém quá xa. Các bạn nên nhớ mỗi người 1 sở trường kẻ chiến thắng là kẻ biết tận dụng sở trường đó và không ngừng học hỏi, ngày hôm nay ta kém người, chắc gì ngày mai kém.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 29-10-10 lúc 06:20 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

sao cái source game.au3 đó em compile rồi em chép game vào temp rồi mà em bấm vào nó lên cái game còn autoplay im ru ko lên hả anh
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vjpnet2k7's Avatar
    Thanks
    11

Uk Thạch Long Pro ............................

Để làm gì :
    Lên xuống ngựa, vòng sáng, f7, f8, vân vân và vân vân
    Lần sửa cuối bởi vjpnet2k7, ngày 29-10-10 lúc 06:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vjpnet2k7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

hình như là thiếu cái configz.ini phải ko anh
    nếu đúng thì sent nội dung lên dùm em nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

ủa... ông hexpor có server game dùng client của VNG chơi được ah... nếu có cho xin cái link xem thủ nào
    Khách viếng thăm hãy cùng doiphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thứ nhất là làm để làm gì, thứ 2 sở trường của HexFox giờ nghiêng về Antil, hack, tấn công sever, thứ 3 là có code corleclien, game.exe mới có thể làm được.

@all: Các bạn không hiểu gì à, hãy bỏ qua lòng ganh tỵ vớ vẩn, biết chấp nhận hiện thực đi để mà tiến lên. Chứ không phải mỗi lần có một ai đó Pro là lấy 1 ngưới khác ra khoe coi như người pro đó cũng chẳng là gì, thường thôi, có đứa nó hơn nó nhiều lắm, nên mình chẳng tội gì phải học trong khi mình kém quá xa. Các bạn nên nhớ mỗi người 1 sở trường kẻ chiến thắng là kẻ biết tận dụng sở trường đó và không ngừng học hỏi, ngày hôm nay ta kém người, chắc gì ngày mai kém.
    chuẩn đấy nhận đệ ko cho xin cái yahoo
    Khách viếng thăm hãy cùng vanchienbmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Đã nòi rồi nếu có cũng chỉ là hàng dùng để ngắm (chất lượng sẽ kém hơn clien hiện tại của private rất nhiều, và khuyết đi rất nhiều thứ), vì sao ư vì hoàn toàn không tương thích. Các bạn không hiểu cơ cấu clien sever jx thì đừng có nghĩ liều, cơ cấu JX VNG khác với Private nhiều lắm, nếu đoán không nhầm thì JX VNG có thêm hàm clien nữa, dùng hàm clien sẽ khiến những thao tác khong cân thyết phải làm ở sever được thực hiện ở clien, khi được 1 kết quả gì đó mới truyền lên cho sever, giảm tải cho sever rất nhiều.

Yahoo: [email protected]
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 29-10-10 lúc 07:22 PM.

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

hàm Client chính là tạo bang = UI
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Lôi Hexpor vào đây làm gì ! Bác ấy và bongma_2x bây giờ nhận tư vấn bảo mât chống DDOS - Filter các loại rồi ! bên tdt-gateway đó và mình dám chắc 100% là bác ấy không để ý gì đến JX nữa đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Đâu có gì, mấy đứa kia không biết nên tự nghĩ thêm nhiều thứ không đúng thôi. Sở trường của Hexfox giờ là antil , hack, tần công, chứ không phải là về Sever Private, mấy cái thứ đó học nhiều của bongma2x. Các bạn cứ học đi rồi sẽ hiểu, mỗi người chỉ có 1 sở trường về 1 số thứ, không ai đủ sức vừa học cái này vừa học cái kia được. Ngay hôm nay đã khác trước quá xa rồi, chắc chắn những kiến thức về phát triển JX của các bạn ở đây đều trên Hexfox 1 bậc, bù lại những gì về sở trường của Hecfox các bạn không là gì cả. Là vậy đó các bạn à, người nào có kiến thức hơn chỉ có ưu thế hơn mà thôi chứ không có nghĩa họ học 1 lúc bằng các bạn học cả tháng trời, mọi thứ sẽ phụ thuộc và nỗ lực của các bạn rất nhiều. Các bạn là những người đi sau 1 chút, sớm muộn các bạn sẽ vượt qua những người đi trước nếu các bạn chịu học hỏi, vì các bạn còn rất trẻ khả năng học hỏi của các bạn là rất cao, các bạn sớm tiếp xúc với nhiều thứ, được đào tạo chuyên nghiệp hơn, còn hầu hết các lão đó đã 3x cả rồi, mà chắc các bạn cũng hiểu tầm từ 27 tuổi trở lên khả năng học hỏi sẽ rất hạn chế, nên những thứ mấy lão đó có hiện dựa nhiều vào kinh nghiệm có được, chứ không có khả năng học hỏi cao như các bạn.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 30-10-10 lúc 08:52 PM.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai còn giữ Launcher Auto Update của Mr.Hậu share mình vs.
    Bởi hoangtu_eck94 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-09-12, 10:45 AM
  2. [Help]Auto Play cái mọi người ơi
    Bởi muhoangsa trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-12-11, 07:41 PM
  3. Bài hướng dẫn về tạo Auto Play mới sưu tầm được !!!
    Bởi davidtuan25 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-04-11, 12:54 PM
  4. xin link down autoupdate + auto play của mướp
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-11, 02:09 PM
  5. Cần xin auto play cũ của Mướp
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 18-10-10, 10:38 PM