Lỗi Connect DB error!!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    6

Lỗi Connect DB error!!!

Em da chay sever va vao dc the nhung thoat sv ra la ko vao dc game sever[bi virus]
    Ma sau do moi lan bam vao S3Reley,.... cung bi Connect DB error! ma em da dat pass va cai SQL ok het roi! lan dau thi dc con lan sau thi ko[ chi con cach choi 1 lan la xoa sever va cai lai 1 cai sever moi !!
    Khách viếng thăm hãy cùng canchim4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Loi Connect DB error!!!

Trích dẫn Gửi bởi canchim4 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em da chay sever va vao dc the nhung thoat sv ra la ko vao dc game sever[bi virus]
    Ma sau do moi lan bam vao S3Reley,.... cung bi Connect DB error! ma em da dat pass va cai SQL ok het roi! lan dau thi dc con lan sau thi ko[ chi con cach choi 1 lan la xoa sever va cai lai 1 cai sever moi !!
    Bạn xem lại phần Config IP server xem sao. Bạn nói rõ hơn cái "zụ" vào lần đầu được, còn lần sau vào không được ko? (lần đầu vào chơi dc game ko vậy)
    Đặt Pass sa chưa, máy có đóng băng không, bạn có vào SQL chỉnh sửa gì liên quan đến cái login sa ko?, đặt cái database default cho sa là account chưa?
    Bạn hãy miêu tả chi tiết hơn về trường hợp của bạn, pos hình lên càng tốt nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphuc0611 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi quangphuc0611 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xem lại phần Config IP server xem sao. Bạn nói rõ hơn cái "zụ" vào lần đầu được, còn lần sau vào không được ko? (lần đầu vào chơi dc game ko vậy)
    Đặt Pass sa chưa, máy có đóng băng không, bạn có vào SQL chỉnh sửa gì liên quan đến cái login sa ko?, đặt cái database default cho sa là account chưa?
    Bạn hãy miêu tả chi tiết hơn về trường hợp của bạn, pos hình lên càng tốt nhé!
    <<lan dau thi vao game choi ok het! do chinh la lan dau!>> Con lan sau nghia la nghi nghi tat sever roi [ ko co luu lai] va sang hum nay vao lai thi bi loi connec...
    Chi con cach xoa cai sever do va cai lai nua[ hai, ba ngay bi roi]
    Pass toi dat la :1 va da sua trong DataBase thanh 1 roi .database default = account
    Khách viếng thăm hãy cùng canchim4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

lỗi đó thì team tui sửa cho nhanh... 10s là xong..... [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng doiphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi connect error DB
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-06-11, 12:09 AM