Vấn đề thông tin nhân vật-Quá nhức nhối và ức chế
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    0

Vấn đề thông tin nhân vật-Quá nhức nhối và ức chế

Mình đã cài vài sever share trên 4rum.Nói chung là thành công hết.Nhưng vấn đề nhức nhối nhất bây giờ mà mình vẫn chưa tìm ra câu trả lời đó là vấn đề thông tin nhân vật.Cứ mỗi lần khởi động lại sever là nhân vật của lại biến mất,mặc dù đã thử nhiều cách nhưng vẫn kô ăn thua.Mỗi lần vào phải tạo nhân vật mới,ngại nhất là cái khoản cộng điểm tiềm năng và kỹ năng,cứ gọi là mỏi tay.Mong các pro chỉ giáo một cách chi tiết,thank
    Khách viếng thăm hãy cùng tycondieuda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên TS2GVN's Avatar
    Thanks
    75

Ðề: Vấn đề thông tin nhân vật-Quá nhức nhối và ức chế

Bạn à dẽ thôi đừng xài bản server đó mà chuyển wa bản sv khác mà cái nói chung là thế đó bạn - mình ức chế nhất là không ai giúp mình việt unpack và tạo item - nếu mình biết mình củng chỉ bạn ^^ đúng hok
    Khách viếng thăm hãy cùng TS2GVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mấy cái vụ này đã có hướng dẫn hết rồi , luc lọi tìm kiếm không chiu toàn thích spam bài chán thiệt . ở đa số SV đều có 1 em gái trợ giúp tân thủ hay gamer gì đó . noi chuyện với nó kêu nó cho thoát ra vào lại tránh rollback , sau đó trước khi out nhân vật thì chịu khó chuyển nó về map ba lang huyện . Nếu SV nào không có em gái trợ giúp tân thủ thì cứ out nhân vật tại map ba lang huyện là sẽ không bị roll back . còn cái vụ cộng diểm tiềm năng và kĩ năng thì bạn có thể dùng chương trình auto cilck chuột (vào google đánh auto click nó sẽ lòi ra thôi ) Chúc vui vẻ !
    Khách viếng thăm hãy cùng sevendays xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi TS2GVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn à dẽ thôi đừng xài bản server đó mà chuyển wa bản sv khác mà cái nói chung là thế đó bạn - mình ức chế nhất là không ai giúp mình việt unpack và tạo item - nếu mình biết mình củng chỉ bạn ^^ đúng hok
    @@ share kiến thức hết rùi mà bạn bảo ko ai giúp và ức chế là sao @@

Tui có nói là bạn xem trong Ebook nó có dạy hết mà !

Hay là bạn chưa down, chưa đọc nên cứ suốt ngày ức chế mà ko vận động !

Nếu bạn mún di chuyển đến 1 nơi nào đó, thì bạn hãy chịu khó tự thân vận động, ko ai bế hay cõng bạn đến chỗ đó !

Cho dù có chở bạn thì bạn cũng vui lòng di chuyển lên nơi chở bạn, để ng` ta chở tới nơi !

Bạn ngồi ù lì 1 chỗ rùi than ức chế @@

Mình có thể nói là do bạn ko đam mê + ko chịu vận động nên sinh ra ức chế !

Việc đó cũng giống như bạn cần tìm hỉu về kiến thức A, bạn đã mua quyển sách A về rùi, nhưng ngại lật sách ra đọc ! Rùi lại ức chế vì ko bít nên lấy kiến thức A từ đâu !

Ko thử test 1 lần, làm sao bạn bít rằng bạn làm ko dc ???

Chưa thử (test) đã nản, ko làm ! Đó là điều cấm kỵ của 1 ng` dev JX nói riêng và dân IT nói chung !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!