Áo mới Võ Đang - Phần Body - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Ðề: Áo mới Võ Đang - Phần Body

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tin mừng là tui đã view 2678 files ảnh res và fân loại cả rùi, giờ ghép res và test hành động thui
    Thật là ngưỡng mộ thaihoa, mình moi thử làm mới có phần body thôi cũng muốn điên đầu rồi, ngồi phân loại hành động muốn nổ con mắt!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

@ntpdnp_2021 : Lúc trước TTK(thời kì đầu tiên có tui - Sang - King) con VPS Ram 8GB, tụi nó tấn công riết cũng
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi chickennood2 [Only registered and activated users can see links. ]
    @ntpdnp_2021 : Lúc trước TTK(thời kì đầu tiên có tui - Sang - King) con VPS Ram 8GB, tụi nó tấn công riết cũng
    cái này thì ko pík ko đủ nữa thì xin con VPS 16gb luôn
    nhưng thời gian đầu test cái đã
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    tân thủ HCM
    Thanks
    0

nguyentrunghbl có thể chỉ mình làm đc ko???
    kả thang nay mình làm ko đc ji hít, mong bạn jiup đỡ.
    nick kủa mình là: hantinh_hannguoi210
    Khách viếng thăm hãy cùng __Q12__ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi __Q12__ [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn mún làm dc đòi hỏi bạn fải có kiến thức nền ! Ko có nền sao bạn làm dc mấy cái kia !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Ram VPS chỉ cần 4g là đủ, trước tui có nghịc rùi Ram 4g là ok quan trọng là CPU mấy core thui, nếu càng nhiều core sức chứa càng lớn, tui có để ý gamer tăng lên thì % CPU cũng tăng lên, ram ko thấy tăng
    Nếu bị sendpack ( Nhiều tool send cũng lúc ) thì DDRAM3 1 TB, chip I7 hoạc Xeon thì cũng bị dis GS
    Lần sửa cuối bởi tungpro102, ngày 17-10-10 lúc 11:53 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ram VPS chỉ cần 4g là đủ, trước tui có nghịc rùi Ram 4g là ok quan trọng là CPU mấy core thui, nếu càng nhiều core sức chứa càng lớn, tui có để ý gamer tăng lên thì % CPU cũng tăng lên, ram ko thấy tăng
    Nếu bị sendpack ( Nhiều tool send cũng lúc ) thì DDRAM3 1 TB, chip I7 hoạc Xeon thì cũng bị dis GS
    nếu nó sentpack thì là dạng flood sv rồi
    chúng ta có kiwiguard chương trình này tự phát hiện các IP Flood và tự ban các IP đó
    Lần sửa cuối bởi ntpdnp_2021, ngày 17-10-10 lúc 11:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi __Q12__ [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn coi lại mấy bài về làm ngựa, làm được ngựa rồi thì bạn qua làm quần áo vì quần áo khó hơn chút, nhiều hành động hơn và vấn đề quan trọng nhất vẫn là ở bạn , phải nhìn từng hành động để phân loại khó nhất là phần này. bạn có thể dùng tool RPGViewer để xem mấy file update của VNG, rồi phân loại. Tớ cũng chẳng biết gì hơn để giúp bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi nguyentrunghbl [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn coi lại mấy bài về làm ngựa, làm được ngựa rồi thì bạn qua làm quần áo vì quần áo khó hơn chút, nhiều hành động hơn và vấn đề quan trọng nhất vẫn là ở bạn , phải nhìn từng hành động để phân loại khó nhất là phần này. bạn có thể dùng tool RPGViewer để xem mấy file update của VNG, rồi phân loại. Tớ cũng chẳng biết gì hơn để giúp bạn!
    Hôm nay là ngày thứ 5 rùi đến hẹn rùi, chiều nay 1h onl được hem hay là để tối , dạo Internet bị làm sao ý lag kinh + dis thường xuyên nên mình ko onl được
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hôm nay là ngày thứ 5 rùi đến hẹn rùi, chiều nay 1h onl được hem hay là để tối , dạo Internet bị làm sao ý lag kinh + dis thường xuyên nên mình ko onl được
    Lúc nào cũng được Tùng ơi! Tớ thức đến 5h sáng chắc ngủ 2, 3h chiều mới dậy!
    Lần sửa cuối bởi nguyentrunghbl, ngày 18-10-10 lúc 05:33 PM.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối