Có nên mua bộ Ô Kim của Hàn Tuyết ? - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 44 của 44
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Ðề: Có nên mua bộ Ô Kim của Hàn Tuyết ?

Trích dẫn Gửi bởi altkimlong [Only registered and activated users can see links. ]
    dm anh Tài làm 50tr/ tháng mà tiếc 1tr à
    thế bây giờ 1 tháng bạn kiếm 50tr bạn ra chợ mua 1 mớ rau muốn giá 50k đúng ko ?

Trích dẫn Gửi bởi altkimlong [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật với anh Tài

Bữa em ddos anh có 1 tuần , anh vẫn còn nhàn nhạ

Tửong anh tởn , sửa đc cách sống của anh zồi chứ

h đọc bài này , từ mai anh chuẩn bị sống chung với ddos nhá , lần này em đảm bảo với anh ko dứoi 30 ngày đâu

P/s muốn tập trung làm cái anti hack mà gặp bải thằng này là ngứa nghề ,tu mà quỷ cứ ám mãi
    Thực ra người sửa cách sống là bạn đấy alt ạ
    sao bạn phải luẩn quẩn war với tớ bên này ? bạn và tớ nắm tay nhau sang box TLBB
    ở GVN mà war với nhau thôi ... mình hiểu bạn tấn công mình không phải vì ghét
    mà là ghen ăn tức ở cái private thôi bạn ạ
    Bạn thừa sức mở 1 private mang tính cạnh tranh nhưng sao bạn không dám mở ?
    hay bạn sợ khi mở ra những kẻ đã từng bị bạn lừa đảo với số tiền khổng lồ sẽ tìm mò đến với bạn để thanh toán ?
    Ở ClbGamesVn.Com bạn có thể che đậy bản chất tham lam và thú tính nhưng ở bên GameVN người ta chẳng lạ gì con người của bạn đâu ... ai sống bẩn hơn ai ... người đời sẽ phán xét ... chứ nói thật bạn chẳng là ai đâu mà phán xét người ta ... mồm luôn chửi người khác là bẩn tưởi nhưng đi lừa đảo 1 thằng 14 tuổi 30 triệu đồng như bạn thì là con người trong sạch của xã hội à nói thật may cho bạn thằng bé 14 tuổi còn non chứ lừa Hữu Duyên của Tình Kiếm ấy xem có xanh tái không
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Zợ iu của Sơn^^! nghienvolam's Avatar
    Thanks
    0

.
    Ghê thế thằng 14t nhiều tiền thế có cả 30tr à.
    [SP][Only registered and activated users can see links. ][/SP]
    Tên: Phạm Thiên Sơn.
    Yahoo!Messenger: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    thế bây giờ 1 tháng bạn kiếm 50tr bạn ra chợ mua 1 mớ rau muốn giá 50k đúng ko ?

Thực ra người sửa cách sống là bạn đấy alt ạ
    sao bạn phải luẩn quẩn war với tớ bên này ? bạn và tớ nắm tay nhau sang box TLBB
    ở GVN mà war với nhau thôi ... mình hiểu bạn tấn công mình không phải vì ghét
    mà là ghen ăn tức ở cái private thôi bạn ạ
    Bạn thừa sức mở 1 private mang tính cạnh tranh nhưng sao bạn không dám mở ?
    hay bạn sợ khi mở ra những kẻ đã từng bị bạn lừa đảo với số tiền khổng lồ sẽ tìm mò đến với bạn để thanh toán ?
    Ở ClbGamesVn.Com bạn có thể che đậy bản chất tham lam và thú tính nhưng ở bên GameVN người ta chẳng lạ gì con người của bạn đâu ... ai sống bẩn hơn ai ... người đời sẽ phán xét ... chứ nói thật bạn chẳng là ai đâu mà phán xét người ta ... mồm luôn chửi người khác là bẩn tưởi nhưng đi lừa đảo 1 thằng 14 tuổi 30 triệu đồng như bạn thì là con người trong sạch của xã hội à nói thật may cho bạn thằng bé 14 tuổi còn non chứ lừa Hữu Duyên của Tình Kiếm ấy xem có xanh tái không
    ôi cái đm , toàn là nghe ngừoi ta nói chứ mày tận mắt thấy ko mà ồn ào thế

đm , hết 8 tr rồi thành 12 triệu bây h thành 30tr mịe nó rồi

đm lãi nhiều vật
    Khách viếng thăm hãy cùng altkimlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

@Rezo : Nhờ tui mở 2pic để war thì thôi đóng lun !

Tối nay có thể del 2pic lun !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [tuyển] .............tuyển nhân sự cho team ECD..................
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-05-11, 09:31 PM
  2. Tuyển thành viên nhóm
    Bởi Dangnhap trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 13-10-07, 05:47 PM