Có nên mua bộ Ô Kim của Hàn Tuyết ? - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 44
    Thành Viên kunno001's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: Có nên mua bộ Ô Kim của Hàn Tuyết ?

Lúc đầu giá 1tr là của king đưa ra , xong mình thây k hợp lí thì giảm con 600k thế k chịu thì tài tự unpack đi , dễ lắm cố lên
    Vào trước mình , mà nc như 1 đứa trẻ con , thật là tự cao............
    Giàu quá 1 tháng kiếm ~ 50 chai mở mồm ra là tiền :-J quá vl :-J cho hỏi bạn tài 20 t chưa hay vẫn còn cái tuổi *** 18 đấy mà lúc nào mở mồm ra là chỉ có sh!t vào mặt người khác thế...........
    Ai rành về thằng trẻ con ml này thì phát biểu phát :-J cái lời nc làm ăn của nó đủ để ng khác cho nó ăn vài viên đạn ..........
    Lời làm ăn là vầy nè :-J
    Thuật lại 1 ít thôi
    =======================
    tốt nhất thì cậu cầm lấy settings và về làm cho tốt đi
    đek cần biết ng khác có đồng ý hay k :-J
    thứ 2 :-J
    300 >>> 500k là số tiền quá lớn với cậu [ khinh ng vkl ]
    Tài ạ cả sv này có 1 mình mày giàu thôi , còn đâu toàn nghèo hết :-J 300 >> 500 là quá lớn :-J bố mày cần sao :-J
    Lần sửa cuối bởi kunno001, ngày 12-10-10 lúc 09:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kunno001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko biết Chick có để ý trong buysell và goods không nó ngược lại mà , ( Nếu source chúng ta dùng ko có hàm del ( item thường ) thì shop nó work kiểu gì khi mình bán đồ vào shop
    Tui đoán

hàm đó nó chỉ load trong memory(mấy cái file .exe load cái dll mới sử dụng được) khi đc kick hoạt thì nó thực hiện nhiệm vụ là read và del Item đó rùi truyền về máy chủ

Chứ còn trong các hàm để lua load(AddItem,AddExp...) thì nó thuộc 1 mảng khác nên ko sử dụng được hàm đó

thế nên tui mới nói phải dev thêm vào source hook thêm hàm delItem đó vào cho GS load nó, khi đó code lua mình mới sd đc (khả năng tui chưa có nên chỉ nói theo suy nghĩ )
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi chickennood2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui đoán

hàm đó nó chỉ load trong memory(mấy cái file .exe load cái dll mới sử dụng được) khi đc kick hoạt thì nó thực hiện nhiệm vụ là read và del Item đó rùi truyền về máy chủ

Chứ còn trong các hàm để lua load(AddItem,AddExp...) thì nó thuộc 1 mảng khác nên ko sử dụng được hàm đó

thế nên tui mới nói phải dev thêm vào source hook thêm hàm delItem đó vào cho GS load nó, khi đó code lua mình mới sd đc (khả năng tui chưa có nên chỉ nói theo suy nghĩ )
    GM Trung Chi nói là dùng scirpt để del
    [Only registered and activated users can see links. ]

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

ko đơn giản thế đâu, tui nghĩ họ có pro code thêm giống như thachlong78 việt hóa mấy dòng op TLKD
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

nói tóm gọn lại 1 câu ... có dám mua kô mà hỏi ý kiến
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Mình hem có tiền nên fải tự làm lấy

DEMO dự án RES 2010 (dự án làm RES FULL )

Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kunno001's Avatar
    Thanks
    1

anh thái hòa thì không nói gì rồi , trước giờ , còn cái cách ăn nói của thằng tài thì em quả thực là chịu , nó dùng tiền để điều khiển ng khác :-J quá đỗi tự hào cho 1 thằng viết cả 1 sv , hầu như 100 người thì hết 98 ng chửi vào mặt thằng khốn đấy....
    em mà có 500 nghìn em thà thuê mấy thằng nhoc nhỏ chém chết ** nó còn thấy thoải mái hơn khi nhận cái đồng tiền của nó
    Khách viếng thăm hãy cùng kunno001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    nói tóm gọn lại 1 câu ... có dám mua kô mà hỏi ý kiến
    bạn có thể hỏi kinkina2009 mình bỏ 300.000 mua 4 script nhưng del 3 đi chỉ dùng 1 script mình muốn hay muốn mới mình phải bỏ tiền ra mua để bù đắp công sức người làm sống sòng phẳng ... có công có hưởng bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi kunno001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lúc đầu giá 1tr là của king đưa ra , xong mình thây k hợp lí thì giảm con 600k thế k chịu thì tài tự unpack đi , dễ lắm cố lên
    Vào trước mình , mà nc như 1 đứa trẻ con , thật là tự cao............
    Giàu quá 1 tháng kiếm ~ 50 chai mở mồm ra là tiền :-J quá vl :-J cho hỏi bạn tài 20 t chưa hay vẫn còn cái tuổi *** 18 đấy mà lúc nào mở mồm ra là chỉ có sh!t vào mặt người khác thế...........
    Ai rành về thằng trẻ con ml này thì phát biểu phát :-J cái lời nc làm ăn của nó đủ để ng khác cho nó ăn vài viên đạn ..........
    Lời làm ăn là vầy nè :-J
    Thuật lại 1 ít thôi
    =======================
    đek cần biết ng khác có đồng ý hay k :-J
    thứ 2 :-J
    300 >>> 500k là số tiền quá lớn với cậu [ khinh ng vkl ]
    Tài ạ cả sv này có 1 mình mày giàu thôi , còn đâu toàn nghèo hết :-J 300 >> 500 là quá lớn :-J bố mày cần sao :-J
    mình chưa biết king ra giá như thế nào nhé nhưng bạn cần mình chụp Full đoạn chat xem bạn nói như thế nào với mình ngoài Y!H ... mình đưa ra giá 300k -> 500k giao động vì lúc đó theo ý tưởng của bạn là 10 bộ NpcRes ( chỉ có Nam ) nên giá sẽ nằm trong mức đó.

Còn đoạn chat dưới mình xin quote lại như sau

Bạn nên mua cuốn sách Rich Dad Poor Dad về đọc để hiểu nhóm người "Làm Tư" sẽ ăn nói như thế nào ... luôn đòi hỏi sự chuẩn xác trong công việc và sản phẩm họ làm ra hay họ được hưởng phải đạt đến sự hoàn hảo ... bạn không hiểu kỹ câu nói của mình thì tốt nhất bạn nhớ dùm "lắng nghe người khác là cảm nhận linh hồn của họ"

300 >>> 500k là số tiền quá lớn với cậu
    tiếc là không giữ log Y!H của câu với tôi nên không chụp được nhưng mình còn nhớ là mình comment "300k -> 500k là số tiền đủ với cậu"
    bạn hiểu nghĩa câu này chưa nhỉ hay cậu comment thế khác nào cậu tự nhận cậu là 1 đứa trai bao đứng đường hưởng tiền công sau khi ân ái mình đưa ra câu nói và mức tiền đó là dành cho bộ Npcres chứ không dành cho bạn ...

Chốt lại dù có là 17-18 tuổi hay 170-180 tuổi ... cung cách nói chuyện của cậu ra sao mà đòi đánh giá người khác là trẻ ranh ? trong khi tôi mới chat với cậu gần nhất rằng tôi sẽ unpack client của cậu để sài cho đỡ còn hơn mua giá cao mức 1 triệu cậu đưa ra thì cậu sẵn sàng "" kiểu khinh người và comment chửi người khác là "tuổi l`" ... trong 12 con giáp không có loại tuổi đấy đâu

Mình nghĩ não bạn hình như để trang trí chứ không phải để vận dụng vào để lắng nghe người khác nói và kinh doanh làm ăn.

Bạn bỏ 500.000 để thuê mấy thằng nhóc đồ sát mình thì mình có thể bỏ ra số tiền lớn hơn chỉ để mấy thằng đấy chỉ cần nói với cậu 1 câu "óc bã đậu"

Thân!
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Chà ! Có vẻ như mún war sao !

Mọi người hãy bình tĩnh lại !

Việc giao dịch hay ko thì tùy 2 bạn tính, nhưng nếu từ việc giao dịch mà chuyển sang vấn đề war thì mình sẽ closed 2pic !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình hem có tiền nên fải tự làm lấy

DEMO dự án RES 2010 (dự án làm RES FULL )

tình hình sẽ có mặt ở sv Tiếu Ngạo
    Lần sửa cuối bởi ntpdnp_2021, ngày 12-10-10 lúc 10:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [tuyển] .............tuyển nhân sự cho team ECD..................
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-05-11, 09:31 PM
  2. Tuyển thành viên nhóm
    Bởi Dangnhap trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 13-10-07, 05:47 PM