Tổng hợp bug game (dành cho ai đã cài thành công cabal off) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 43
    Thành Viên hunterX's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Tổng hợp bug game (dành cho ai đã cài thành công cabal off)

Trích dẫn Gửi bởi bonghongnuoc [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ đã thành công trên Client US =]], Bữa nào up hình cho các bác rửa mắt chơi hehehehe
    Thì tui đã nói clien US hay EU hay mấy cái clien khác đều đc mà.Nó khác nhau nhưng mình dùng cùng 1 cái patch ===>cuối cùng chỉ là 1 data mà thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Mình up thành công ser v2.81 đồ sig ko bị lỗi gì hiện cả áo choàng, nhưng lại bị lỗi skill trans, học được skill nhưng cứ dùng skill trans bem quái là văng khỏi game. Mình dùng client eu cùa fancy. Cài server theo thứ tự của HunterX
    Bạn nào giúp mình khắc phục lỗi này với.
    @ps HunterX: mình tìm mãi mà không thấy cái link fix skill của bro ở đâu cả có thì post lên cho mình với nhé. Thanks
    Lần sửa cuối bởi machia, ngày 15-10-10 lúc 12:06 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng machia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi machia [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình up thành công ser v2.81 đồ sig ko bị lỗi gì hiện cả áo choàng, nhưng lại bị lỗi skill trans, học được skill nhưng cứ dùng skill trans bem quái là văng khỏi game. Mình dùng client eu cùa fancy. Cài server theo thứ tự của HunterX
    @ps HunterX: mình tìm mãi mà không thấy cái link fix skill của bro ở đâu cả có thì post lên cho mình với nhé. Thanks
    Bạn kiểm tra lại tất cả các bước cài kill của mình nha (hex main,chép patch...) coi có gì sai ko.
    @trson,manchia:đây là file fix kill chép vào thư mục character nhá.Với bạn manchia thì kiểm tra lại xem các bước cài có gì sai ko.Vì fix này là fix có hiệu ứng lúc ra kill nhưng char đứng im.Chúc ông thanh công nha trson.Nếu ok pm YH tui.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi hunterX [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn kiểm tra lại tất cả các bước cài kill của mình nha (hex main,chép patch...) coi có gì sai ko.
    @trson,manchia:đây là file fix kill chép vào thư mục character nhá.Với bạn manchia thì kiểm tra lại xem các bước cài có gì sai ko.Vì fix này là fix có hiệu ứng lúc ra kill nhưng char đứng im.Chúc ông thanh công nha trson.Nếu ok pm YH tui.
    ông xem này
    vậy là sao. ông up 11 file (woman va man) từ 1 den 11 của character dc ko. nó vẫn lỗi kiểu gì ấy.
    Lần sửa cuối bởi trson, ngày 15-10-10 lúc 04:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mình dùng Client US nhưng lại patch theo client EU (Soul and Siena) của Fancy 90, và mình có làm theo cách ở topic này [Only registered and activated users can see links. ]
    Với cách này có thể hiện ra ao choàng Sig ko và skill mới trên client US ko hay là phải làm thêm gì nữa ?
    Mình hơi noob Thank !
    Lần sửa cuối bởi goder2910, ngày 15-10-10 lúc 04:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng goder2910 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi goder2910 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng Client US nhưng lại patch theo client EU (Soul and Siena) của Fancy 90, và mình có làm theo cách ở topic này [Only registered and activated users can see links. ]
    Với cách này có thể hiện ra ao choàng Sig ko và skill mới trên client US ko hay là phải làm thêm gì nữa ?
    Mình hơi noob Thank !
    patch kill trước đồ ep4 sau.clien US cần thêm data

@trson: ông giai nén lại cái clien và patch thêm cái fix kill của tui thôi xem thế nào.Cứ từ từ đừng nôn nóng quá.Hôm bữa tui cản rồi mà ông đổi tên tùm lum nên nó lỗi đó thôi.Làm theo tui thử lại xem sao.Tối mai rảnh có gì chat rồi tính tiếp.Hôm bữa tui hướng dẫn ông làm đồ sig ổn rồi mà.Do ông đổi tên lug tung thôi.

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi trson [Only registered and activated users can see links. ]
    ông xem này
    vậy là sao. ông up 11 file (woman va man) từ 1 den 11 của character dc ko. nó vẫn lỗi kiểu gì ấy.
    Nếu như mặc đồ được là không phai server rồi, tại Client đó bạn, bạn kiểm tra lại cái maincabal với các file cabal, data trong thư mục DATA xem.
    Khách viếng thăm hãy cùng bonghongnuoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi machia [Only registered and activated users can see links. ]

ông thử đứng yên 1 chổ rồi đè nút Ctrl rồi bấm chuột phải vào skill thử xem coi có xuất chiêu được không, nếu không được là tại server, ông nên kiểm tra lại phần File Skill.scp xem có phải có skill mới trong đó không.

Tại vì lúc xuất chiêu đánh quái thì sức mạnh của skill, thời gian cast, Số lượng máu đánh được đều do của server gửi dữ liệu sang client nên đánh quái mà bị dis thì chắc là server
    Lần sửa cuối bởi bonghongnuoc, ngày 16-10-10 lúc 08:42 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bonghongnuoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Yêu cầu mấy pác có bug gì post thẳng lên đây anh em cùng bàn bạc cũng để 4rom phát triển nha.Mấy pác spam YH em quá.Em cũng gà con thôi.

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi bonghongnuoc [Only registered and activated users can see links. ]
    ông thử đứng yên 1 chổ rồi đè nút Ctrl rồi bấm chuột phải vào skill thử xem coi có xuất chiêu được không, nếu không được là tại server, ông nên kiểm tra lại phần File Skill.scp xem có phải có skill mới trong đó không.

Tại vì lúc xuất chiêu đánh quái thì sức mạnh của skill, thời gian cast, Số lượng máu đánh được đều do của server gửi dữ liệu sang client nên đánh quái mà bị dis thì chắc là server
    skill dc nhưng đưng im khi xuất chiêu. còn quần áo là do file character chưa đứng với server thôi. tôi đang tìm xem lỗi ở file nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng trson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cabal Rider - auto game Cabal
    Bởi gameosin trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-05-10, 12:31 PM
  2. Cần 1 câu trả lời chính xác về cabal in win xp !!!!!
    Bởi thanhkiet trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-12-09, 03:26 PM
  3. xin sever game cabal ofline
    Bởi Solve® trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-09, 02:40 PM