help help help
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: help help help

Thành Viên
    Thanks
    0

help help help

số là em rất thích vọc mấy cái linh tinh, nhất là cái chức năng GM trong VL off này .lên google tim mà ko thấy phần mềm đọc file .LUA , ai có chia sẽ cho em với nào Thank
    Nhân tiện hỏi luôn là cái chức năng GM chỉ áp dụng cho 1 nhân vật thôi hả?phải đặt tên đúng trong file LUA mới đc hả AE?có j AE chỉ giáo với nhé ^^. Thank you very much!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng thaidalay55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: help help help

Bạn có thể vào file GM.lua thêm tên ADM là được mà. thích bao nhiêu adm mà chẳng được.
    con cái phần đọc file lua thì bạn cứ click vào xong bạn chọn dòng "Select...." xong bạn chọn Notepad thế là tất cả file .Lua được đọc = Note
    nếu thấy có ích thì thanks cái nhé!
    kinh nghiệm bản thân thôi( Prô đừng chém j nhé)
    Khách viếng thăm hãy cùng boyngheoqn1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Bạn xem file LUA bằng Notepad thường của Windows là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thank 2 pro đã giúp đỡ! (đã thank ^^), em còn 1 vấn đề nữa xin đc chỉ giáo: trong diễn đàn có bạn nói là add item đc phải ko?vậy em hỏi add item là add thẳng vào char hay vào shop hay ... j j đó ai biết chỉ em cách additem nhé ^^ (vào đâu để add, cách nhận đc sau khi add) AE chỉ giùm, thank !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng thaidalay55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Bận học C++=-=->Ít online LàmGìĐểCóTiền's Avatar
    Đang ở
    Quận 8
    Thanks
    12

Cách nhanh nhất là sử dụng hàm additem. Sử dụng hàm đó vào script npc nào đấy, rồi click vô nhận item trong hành trang. Nếu có vấn đề gì thì pm nick Y!M ở dưới mình làm cho.
    p/s: bạn nên đọc ebook của giang thật kỹ nhé!
    Lần sửa cuối bởi LàmGìĐểCóTiền, ngày 05-10-10 lúc 05:32 PM.
    [Only registered and activated users can see links. ]

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

theo mình với trình độ hiện có của bạn thì còn khá nhìu thời gian nữa mới làm đc những điều bạn muốn vì hiện tại..........@@
    có công mài sắt có năm thành tăm sỉa răng mà
    Bishop check pass KT
    Source KT online