Cách fix lỗi áo choàng sig !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26
    Thành Viên hunterX's Avatar
    Thanks
    0

Cách fix lỗi áo choàng sig !!!

Sau 1 hồi mò mẫm đã tìm đc cách fix rồi.Dùng onlydbg mở cabalmain lên.
    Tìm (0x466645):
    Sửa JE 4666D9 thành JMP 4666D9 ===> save lại.
    Đây là cabalmain của tui (đưa lên tham khảo,mấy u tự xử hay hơn):
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Và đây là kết quả: (vẫn có avatar mới,pet mới,kill mới luôn)
    Chỉ mới test FB thôi khuya quá rồi.Mai tính tiếp.Anh em có thắc mắc gì hỏi sớm sớm giúp đc tui giúp.31 này tui cắt mạng rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cách fix lỗi áo choàng sig !!!

bạn dùng client nào up ra sao thế sẻ là 2.81 xmax bên ragezone luôn đúng không . sao mình bị cái lỗi là hiện hết đầy đủ hình của đồ sig rùi mà lấy nó không được ( dùng chức năng chuyển đồ từ cash shop) rồi còn lỗi cứ đeo món đồ lạ lạ nào vào ví dụ như cái vòng tai , cái khuyên tai là bị disconnect ra ngoài phải vào lại mới đeo lại được mình sài cái server 2.81 bên ragezone xài trực tiếp luôn nha không biến đổi gì thêm còn client thì mình xài của US và xài patch của nó luôn cá pro xem mình bị lỗi gì nha link sever và client của mình có hết trong đây "http:/forum.ragezone.com/f459/tdp-cabal-ep2-repack-v2-81-xmas-632493/"chịu khó sửa link lại giùm mình mình đã tham gia lâu mà mới viết có 6 bài à chưa thể mag link trực tiếp ra được( sửa lại cái phần http:/ / đó)
    Khách viếng thăm hãy cùng tavanthu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    16

Bạn upload Client lun lên đi HunterX
    Khách viếng thăm hãy cùng fancy90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

haha tk hunter nha nhìn đẹp wa.Đúng rồi ông up cái client nhà ông cho mọi người đi sắp cắt mạng mà.Up cho mọi người cùng chơi.
    Lần sửa cuối bởi lalakers1192, ngày 28-09-10 lúc 09:47 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lalakers1192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

@Tavanthu:Bạn coi lại link này:
    Để tí mình coi lại cái link của bạn xem sao.
    @pancy90,lalakers1192:Con lạy mấy bố.hơn 2G mạng cùi pắp biết up đến chừng nào.Mà thôi cũng sắp chia tay để tui cố.Giờ cắt file ra up lên MF chứ gì.Có bác nào có kinh nghiệm vụ này ko?tui chưa up file lớn lên bao giờ,có cách nào up lẹ lẹ chỉ tui với.

Thành Viên
    Thanks
    0

Spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm mmmmmm
    Khách viếng thăm hãy cùng xuandongvp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    16

Bạn upload vào trang megashare.vn ấy cũng nhanh
    Khách viếng thăm hãy cùng fancy90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Giờ up cái file intall hay up luôn nguyên cục?file intall gần 1G.Nguyên cục 2G hơn.Up file intall đc ko?tui bung clien lại cả chục lần rồi cứ patch cái kiểu tui nói là đc ah.Tui ko có giấu mấy ông cái gì đâu.Tui biết là tui nói hà.Có gì khuya khuya tui up.Mạng tui cùi pắp lắm up giờ ko biết chừng nào xong.Tui lấy cái file intall ở đây nè chứ có gì mới mẻ đâu:
    Ông pancy90 đưa link chứ đâu.

Thành Viên
    Thanks
    0

Tui đang xài server 2.81 (up thẳng từ server 2.5 lên). Giờ muốn chỉ cần thay client us bằng eu thôi hả bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhduy0988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhduy0988 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui đang xài server 2.81 (up thẳng từ server 2.5 lên). Giờ muốn chỉ cần thay client us bằng eu thôi hả bạn?
    Tui cũng không chắc lắm vì tui up ser theo thứ tự từ OS cài sẵn của kenjidraw =>ser up của pancy90=>2.8=>2.8b=>2.81.Nên tui cũng không chắc là up từ 2.5 lên thẳng có được ko.Có gì cứ up lại ser.Link tui có share mà.Coi lại bài viết giùm.

Thể theo yêu cầu của mấy u tui up nguyên cái clien đang xài lên đây.Up từ 7h đến giờ gần 1h chưa xong..Link đây:
    Có 12 phần mấy u down về rồi dùng phần mềm Split&Join ghép lại nha.phần mềm đó trên mạng đầy ra.Lên google tìm he.Hiện tại vẫn chưa up hết.Tui để máy đến sáng chắc là xong.U nào đang onl có nhu cầu cứ down từ từ.khoảng 1g3 giải nén hơn 2G.Cái này là tui đang xài luôn đó.Cái clien này đã up các bản patch như tui hướng dẫn.Có add cashshop (mấy u sửa link lại cho giống ser của mình),có add data và sửa cabalmain để có kill mới.Có cài theme OS,sửa lỗi áo choàng rồi (nhưng chưa test hết class trừ FB).Đừng chạy bằng start-cabal mà chạy bằng start-cabal.bat nha.Chỗ load game tui sửa lại có tên tui ở đó.Ai ko thích thì edit cái logo lại.logo nằm trong thư mục UI.
    Vậy là tui share hết cái gì tui có rồi nha.Ser mấy u tự up trên 4rom chúng ta có đủ (đừng bắt tui up nữa nha )
    Ai thấy dùng đc thanks cái lấy niềm tin nha.

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sao bản 4.7 không hiện được áo choàng ak ???
    Bởi mizzfail trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-08-10, 06:08 PM
  2. không nhìn thấy áo choàng??
    Bởi hunganhlove trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-05-10, 08:07 AM