Cách fix lỗi áo choàng sig !!! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cách fix lỗi áo choàng sig !!!

hunter X tot qua may pro oi
    Khách viếng thăm hãy cùng tavanthu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Hi vọng tối nay có Sv để Test.
    Khách viếng thăm hãy cùng Netonline24h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hunterX's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Netonline24h [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi vọng tối nay có Sv để Test.
    Ok hết up vài tấm pic lên cho anh em phấn khởi nha.Chúc u may mắn.Nếu xong hết vụ ser rồi đề nghị anh em chúng ta lập 1 topic fix lỗi để cùng test game nhé.1 người test ko hết đc 6 class.
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình vào được SV rồi nhưng cứ học skill ep 4 là bị dis,HunterX khắc phục hộ mình với.Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng tunghb86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

dùng client của bạn up, học skill + mua đồ trong shop thì bị dis
    không biết bạn có bị như vậy không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuilui [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng client của bạn up, học skill + mua đồ trong shop thì bị dis
    không biết bạn có bị như vậy không ?
    Ko.Học kill tui vẫn học bình thường.Đồ shop thì tui chỉ mua mỗi retun stone để wa FL học kill thôi.Nghe u nói tui mới bật ser lên thấy bình thường mà(tui mua hp mana và vài món bên DS và Green).Mấy u kiểm tra lại cái server xem sao.Thứ tự up ser tui đã nói rồi.Cái clien tui up là cái clien tui đang dùng hiện tại.

Thành Viên
    Thanks
    6

tôi sài ser cũng thấy bt không thấy bất ổn chỗ nào cả mua đồ trong shop vẫn ngon ( vì tôi đang ep đồ +skill nên mua đồ trong shop rất rất nhiều hihi )skill mua ở FL cũng ngon. có thể do cái file world4... bạn copy vào thiếu nên nó lỗi như tôi lúc trước quên không copy nó nên mua toàn dis
    Khách viếng thăm hãy cùng lalakers1192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hiện giờ là vẫn tình trạn ấy xảy ra dùng client của ban hunter X thì cái cabal main bi lỗi sao ấy vào không được phải thay bằng cái cabalmain cũ thì thấy hiên đồ sig đầy đủ nhưng mỗi tội là mình không thể lấy nó xuống được từ cash shop ( nghĩa là gửi đồ thành công rùi nhưng đồ sig không thể lấy được toàn báo lỗi ) hunter X chỉ rõ cách xài OllyOdg đi mình kiếm cái của bạn không thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng tavanthu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tavanthu [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện giờ là vẫn tình trạn ấy xảy ra dùng client của ban hunter X thì cái cabal main bi lỗi sao ấy vào không được phải thay bằng cái cabalmain cũ thì thấy hiên đồ sig đầy đủ nhưng mỗi tội là mình không thể lấy nó xuống được từ cash shop ( nghĩa là gửi đồ thành công rùi nhưng đồ sig không thể lấy được toàn báo lỗi ) hunter X chỉ rõ cách xài OllyOdg đi mình kiếm cái của bạn không thấy
    Điều u cần là cái clien của tui.U down ser OS 4.7 của kenjidraw sau đó up ser theo hướng dẫn của tui là đc.Cái clien ko bị gì cả.Theo phản hồi thì có vài người làm ok rồi.Chỉ còn vài bug nhỏ anh em đang nghiên cứu.Bạn ko cần thay cabal main.Bạn ko chạy thẳng bằng star cabal đc.Phải dùng star cabal.bat (đọc kỹ bài viết lại giùm nha bạn).Thử lại xem sao.Lúc này cắt mạng nên tui cũng ít lên.Bạn cứ đọc kỹ lại 2 bài up ser và sửa lỗi áo choàng này rồi khắc phục vấn đề đi.Nếu có gì bạn post cái pic lên anh em fix tiếp cho.

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    16

Client của bác HunterX chỉ chạy được trên 1 số máy thui
    Khách viếng thăm hãy cùng fancy90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sao bản 4.7 không hiện được áo choàng ak ???
    Bởi mizzfail trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 30-08-10, 06:08 PM
  2. không nhìn thấy áo choàng??
    Bởi hunganhlove trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-05-10, 08:07 AM