Chỉnh sửa notice trong game
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

Chỉnh sửa notice trong game

1.

[Only registered and activated users can see links. ]

Mình muốn sửa cái hình này khi move về lorencia, noria davias ....

2 . Các đoạn notice như " các hình thức giả mạo ... " hiện giữ màn hình sửa sao mấy pro.

Mong các bác giúp e
    Khách viếng thăm hãy cùng gg9xkute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Chỉnh sửa notice trong game

Sửa mấy cái ảnh này trong thư mục Interface
    Khách viếng thăm hãy cùng MrAaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

ko có đâu cậu ah mình vừa lúc tung luôn

Thành Viên Tâm Huyết huandz1102's Avatar
    Thanks
    194

nói chung là kiếm 1 cái client đã việt hóa xong rồi ném những thứ cần thiết của bạn chèn vào thôi
    Đến thì đón…

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

bạn nói vậy thì newbie vẫn là newbie rùi

Thành Viên
    Đang ở
    Hà nội
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gg9xkute [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có đâu cậu ah mình vừa lúc tung luôn
    Nếu cậu mở bằng My Computer xem file bình thường thì cậu thấy sao được, lý do vì các file đó đã được convert từ file ảnh sang 1 định dạng khác có đuôi là OZJ & OZT để đọc được file này thì cậu cần có 1 chương trình đọc file rồi convert ngược lại file đó thành file ảnh rồi cậu dùng Photoshop hoặc soft nào đó để thay cái mà cậu muốn rồi từ đó cậu lại convert ra file có đuôi như file gốc, có thể mình nói hơi khó hiểu nhưng cậu cứ tìm phần mềm Pentium Tool 1.06 hoặc soft nào đó bắt tay vào công việc mà nghiên cứu đi, mọi người đang dành thời gian cho server chạy cho nó good chứ không tính đến các cái be bé như này đâu, lúc nào server của cậu chạy okie rồi thì hãy nghĩ đến các cái râu ria, mình nói 1 câu chan thành đó thì tùy cậu nghĩ sao thì nghĩ
    Khách viếng thăm hãy cùng quoctiensinhvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quoctiensinhvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu cậu mở bằng My Computer xem file bình thường thì cậu thấy sao được, lý do vì các file đó đã được convert từ file ảnh sang 1 định dạng khác có đuôi là OZJ & OZT để đọc được file này thì cậu cần có 1 chương trình đọc file rồi convert ngược lại file đó thành file ảnh rồi cậu dùng Photoshop hoặc soft nào đó để thay cái mà cậu muốn rồi từ đó cậu lại convert ra file có đuôi như file gốc, có thể mình nói hơi khó hiểu nhưng cậu cứ tìm phần mềm Pentium Tool 1.06 hoặc soft nào đó bắt tay vào công việc mà nghiên cứu đi, mọi người đang dành thời gian cho server chạy cho nó good chứ không tính đến các cái be bé như này đâu, lúc nào server của cậu chạy okie rồi thì hãy nghĩ đến các cái râu ria, mình nói 1 câu chan thành đó thì tùy cậu nghĩ sao thì nghĩ
    Cảm ơn các bác quan tâm . Em cũng xài tools " MUimgGUI Converter " convert qua images ko thấy mới hỏi các pác đấy chứ

tks ko sp

Thành Viên
    Đang ở
    Hà nội
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gg9xkute [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn các bác quan tâm . Em cũng xài tools " MUimgGUI Converter " convert qua images ko thấy mới hỏi các pác đấy chứ

tks ko sp
    Pó tay toàn tập, nhiều khi muốn giúp người khác nhưng người ta lại nghĩ mình xui dại nên mình lại thôi
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi quoctiensinhvn, ngày 24-09-10 lúc 02:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quoctiensinhvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

đã thấy cái 1 . còn đoạn notice thì ở sửa ở đâu mấy anh ? e nghi trong server

Thành Viên
    Đang ở
    Hà nội
    Thanks
    0

đã thấy cái 1 . còn đoạn notice thì ở sửa ở đâu mấy anh ? e nghi trong server
    Cậu phải nói rõ cậu dùng server nào thì mọi người mới biết đường mà giúp Option của mỗi gameserver là khác nhau, không phải cái nào cũng như cái nào đâu

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] Vào game không có Máy chủ để chọn & Item trong game lỗi !!
    Bởi Zin Kull trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-05-11, 09:36 AM
  2. Thêm cấc lệnh trong game
    Bởi huanhk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-09-10, 11:03 AM
  3. [NOTICE]Member chú ý !!!!!
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-08, 11:21 PM