Đề nghị ai là vtv8 hoặc admmuhd ra đây nói chuyện
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Thành Viên
    Thanks
    0

Thật sự tôi không thích vào forum cho lắm nhưng sự việc xảy ra 1 cách quá đáng

V/v : Tôi tiếp nhận được 1 thông tin vào lúc 5h-6h ngày 5-9-2010 rằng vtv8: Chính thức tống lực DDOS vuagames
    Ngay sau đó hệ thống Vua Games tiếp nhận 1 tràng httpdos từ lúc ~ 18h - 19h
    Bằng chứng với các log firewall log ddos đã được gủi cho nhà cung cấp ISP , Vinasic và ( ).
    Ngày hôm sau cũn tiếp nhận tiếp DDOS

Ngay sau đó tôi ghé thăm trang thanlongbatbo2010.tk
    Chỉ với việc mong rằng được gặp để nói chuyện , kể cả email và yahoo Nhưng không thấy hồi âm . Mong rắng các bạn không còn nhỏ tuổi để cư xử 1 cách như vậy.

Sau 1 ngày nhờ cơ quan điều tra dãy IP phát động tấn công từ tỉnh Hải Dương.
    Nếu các bạn không tôn trọng thì chúng tôi sẽ nhờ ISP giải quyết.
    Khách viếng thăm hãy cùng soccererhexpor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Ðề: Đề nghị ai là vtv8 hoặc admmuhd ra đây nói chuyện

Sự việc đã trở nên nghiêm trọng
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Server vừa ổn định không bị ddos nữa , định vào diễn đàn xem có gì mới không thì đập ngay vào dòng chũ của hexpor
    Chắc bạn cũng là người lớn tuổi tôi chỉ hỏi bạn một câu " Nếu tôi ddos thì liệu tôi có hô hào rằng tôi tổng lực ddos vuagame , khác gì lạy ông tôi ở bụi này "
    Thứ 2 : bạn bảo IP phát động tấn công ở Hải Dương tôi xin hỏi bạn. Với 1 tỉnh lẻ toàn dùng đường truyền ADSL liệu tấn công nổi 1 server mạnh với đường truyền lớn.
    Còn lại thì tự để mọi người trong clb này phán quyết . Tất cả các pri TLBB trừ Vuagame đều bị ddos không kể ngày đêm cho dù máy chủ có mạnh đến đâu . Như mình thuê con server chay 4 CPU Ram 24G đường truyền 1G vẫn chết như thường . Nhưng biết kêu ai phải không Huu Duyên . Còn ở đời ai làm gì người đó tự biết , có ai nắm tay được cả ngày bao giờ
    Bạn bảo ban gửi Email thực tình tôi chưa nhận được . Nếu có gì bạn PM qua nick lamanh82 nói chuyện vì nick kia khi server bi ddos quá nhiều người PM vì vậy mà rất ít khi online
    Khách viếng thăm hãy cùng vtv8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thu 1 , Vuagame hang ngay luon chiu cac dot tan cong expolit ... etc .
    Thu 2 , Van de vuagame config nhu the nao` ma` bi ddos van sống thì đây là vấn để kỹ thuật.
    Thu 3 , Bạn nên vào thanlongbatbo2010.tk , hoi nhung nguoi choi gì đó , xem trả lời như thế nào khi nghe lời từ 1 người nói trong ziczac chat thanlong nick : vtv8 noi là đang dánh vuagames , thậm chí chinh hôm nay tôi có vào xem và gửi lời nhắn nếu admin Gm lên vui lòng PM hexpor , thì các member vẫn cứ nói là ThanLong dang khieu chien VuaGames vào làm gì nếu bạn không làm thì GM hay ai đó làm , tôi tiếp nhận được thông tin , có cơ sở để nói chứ không hề vu khống , hiện tại firewall co bắt được các dãy ip từ tỉnh Hải Dương cũng chính là nhờ chính quyền.
    Từ trước đến giờ VuaGames hầu như không ra mặt chê bai cạnh tranh này nọ với các games khác. Manh ai nấy sống , chúng tôi ra đời được 2 năm nay từ trước khi các bạn có server lậy bên china về để làm. Còn việc server tlbb thì xin lỗi năm 2007 tôi đã có source code server ... , vấn để ở đây là không share trên forum. vì vậy đừng nói ai là chỉ mỗi vuagame sống , xem lại kỹ thuật rồi hãy so sánh.

Tôi lên đây chỉ muốn biết ai làm sai vu không bên đây nhận lỗi tôi bỏ qua , tôi không tiếp tục truy tiếp.
    Khách viếng thăm hãy cùng soccererhexpor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vtc11's Avatar
    Thanks
    0

bị DDos mà vẫn chơi dc thì lên đây khóc nóc làm cái gì.thấy 1 dãy IP Hải Dương DDos bạn thật là vl
    Khách viếng thăm hãy cùng vtc11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Hay nhỉ chỉ nghe người ta chat chit rồi lên đây um sùm lên, toàn server lậu thui mà cứ tưởng mình mua bản quyền rồi đòi đem ra chính quyền xử nữa kìa, thằng ép phê tê (FPT hì ) nó nhìn vào nó vuốt râu cười ngắc ngư nè, cái này gọi là ngư ông đắc lợi gì đó thì phải... forum là để chia sẻ nhưng lại không thấy, chỉ thấy khi có chuyện thì vào đây đổ thừa này nọ...các hạ thiệt vkl...
    Khách viếng thăm hãy cùng damcuoichuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi vtc11 [Only registered and activated users can see links. ]
    bị DDos mà vẫn chơi dc thì lên đây khóc nóc làm cái gì.thấy 1 dãy IP Hải Dương DDos bạn thật là vl
    ghét nhất mấy thằng Ngu mà còn To Mồm
    Khách viếng thăm hãy cùng Kakarot96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

khuyên chân thành cho bác vua tham lam này nên hỏi thằng MK và ok bebu vụ này chứ đừng lên đây post bài linh tinh c15 của bác đâu sao ko gọi ra mà giải quyết đúng là
    Khách viếng thăm hãy cùng kimlong99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

2 thằng đó nó thừa biết ko qua nỗi firewall của vuagames thì nó ddos làm gì cho mệt
    Khách viếng thăm hãy cùng Kakarot96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

thế mà vua game trước ngày tình kiếm chuyển sang thành 4gamer đã bị bọn nó attack 1 lần rồi đến firewall của VDC bị nó đánh sập hơn 100 máy cùng hệ thống
    Khách viếng thăm hãy cùng kimlong99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi bản mu nèo chơi ổn định mới vào nghề nên ko biết
    Bởi defeated trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-08-10, 12:01 PM
  2. để nghị về box này
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-10-08, 09:03 PM
  3. Đề nghị xóa bài Mu 1.00.16 Pro VTM
    Bởi ymatto21 trong diễn đàn Releases