[Share]Đắc kỷ v1.3.6 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Share]Đắc kỷ v1.3.6

mình log vào navicat rồi nhưng thật sự không biết chỉnh ở đâu cả.Trong phần fswd-scgy nhiều mục quá.^^!.bạn có thể chỉ mình chỉnh CC tiên và exp nhận được cùng với số lượng đồ bị giới hạn bán trong shop đc ko?thnks bạn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

[Only registered and activated users can see links. ] link đắc kỷ tiếng Anh , có thể hữu dụng với rất nhiều người và vô dụng với đa số nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

##############UPDATE đầu trang 1 ############
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    27

@kelalung: bạn này vẫn mắc bệnh thường gặp của dân VN đã có thì share, có mà nói thì ... test bằng niềm tin. Share cái vn với cái eng coi nèo.
    Lâu quá mới vô mạng, xem ra tình hình vẫn như cũ. Bản 1.3.7 thực tế là 1.3.6 thôi hà -> tụi TQ chơi hàng fake làm mừng hụt, hiện giờ các server private của TQ đều là 1.3.6 nhưng đc mở rộng cái TSPD lên 30, tiên nhân thì chế loạn um sùm -> nghĩ seo thèng cùi bắp mà cốt 60 trong khi "Nguyên Thủy Thiên Tôn" cốt 45 -> bó chíu !
    Khách viếng thăm hãy cùng kyo4000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

GS này bị giới hạn 30 người chơi thui
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình cũng đã thử việt hóa game này một số file , có 2 vấn đề sau chưa biết xử lý sau nhờ các bạn giúp giùm
    1. làm sao để thay đổi font chữ về verdana ở các file xml , vì file swf mình không thể nhúng font chữ vào , trong game thì vẫn hiện chữ việt , nhưng cái chữ thì to
    2. các button thay thế về các button tiếng việt thì được , nhưng bị lệch xấu quá , có cách nào khắc phục ko ?

[Only registered and activated users can see links. ]

Cám ơn các bạn rất nhiều

Khách viếng thăm hãy cùng Flashman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Tình hình là client đkvn v1 2 43 12 có kết nối với gs nhưng chả thấy nó hiện ra trang đăng nhập, login thì chả thấy nó vào nhưng trong gs có ghi kết nối nhưng 1 vài lỗi cũng xuất hiện luôn.
    Bó tay.
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi kelalung [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là client đkvn v1 2 43 12 có kết nối với gs nhưng chả thấy nó hiện ra trang đăng nhập, login thì chả thấy nó vào nhưng trong gs có ghi kết nối nhưng 1 vài lỗi cũng xuất hiện luôn.
    Bó tay.
    Tui cũng đang bị lỗi đó, chưa bít cách khắc phục như nào
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi kyo4000 [Only registered and activated users can see links. ]
    @kelalung: bạn này vẫn mắc bệnh thường gặp của dân VN đã có thì share, có mà nói thì ... test bằng niềm tin. Share cái vn với cái eng coi nèo.
    Lâu quá mới vô mạng, xem ra tình hình vẫn như cũ. Bản 1.3.7 thực tế là 1.3.6 thôi hà -> tụi TQ chơi hàng fake làm mừng hụt, hiện giờ các server private của TQ đều là 1.3.6 nhưng đc mở rộng cái TSPD lên 30, tiên nhân thì chế loạn um sùm -> nghĩ seo thèng cùi bắp mà cốt 60 trong khi "Nguyên Thủy Thiên Tôn" cốt 45 -> bó chíu !
    Bạn Kyo giúp mình cài sever này với
    Mình hiện đang chạy sever 1.2.51 do bạn hướng dẫn ok lắm
    sever này mình dow về không biết chạy làm sao . giúp mình với nhé có gì post yahoo của mình
    hoặc ai biết Giúp đỡ mình với , cảm ơn các bạn nhiều , gà tin học quá
    Khách viếng thăm hãy cùng notron9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

@notron9: Cài y chang 1.2.51
    - Down về : nếu file nén khoảng 80Mb thì giải nén ra y chang thư mục 1.2.51. Còn nếu file nén 160Mb gì đó thì ra 2 cục 80Mb (1 cái là 1.3.34 data 1.3.6 và 1 cái là 1.3.36)
    - Sau khi giải nén : reg cái dll lại
    - Config IP, và chạy mySQL (tắt mySQL cũ đi nha)
    - Chạy Chat và GameServer
    - Chạy .Netbox để mở Client
    - Nếu tất cả những thứ trên đc mở trong máy ảo thì máy thật mở client sẽ ko connect đc -> Lý do rất là vớ vẩn nhưng chỉ bạn thì làm bạn rối như canh hẹ ah
    Khách viếng thăm hãy cùng kyo4000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-08-15, 03:40 AM
  2. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM

Tag của Chủ đề này