Bí ẩn đằng sau 1 JX ofline!Lời chia tay AE 4 rum
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    0

Bí ẩn đằng sau 1 JX ofline!Lời chia tay AE 4 rum

Sau bao nhiêu tháng trời cài game Võ Lâm Ofline và dc giúp đỡ tận tình của rât nhìu AE trong 4 rum(đặc biệt là thaihoa) tui xin Cảm ơn các pạn rất nhiều nhiều.Mặc dù mình đã cài dc và chơi games như thường nhưng từ khi chơi mình cảm thấy máy tính của mình có rất nhiều thay đổi lớn như:Máy chậm,Hay lag,Dowload chậm,Task Manager bị khóa,các file Exe bị ăn mòn nhiều(mặc dù mình đã cho thêm 1 thanh RAM 1 GB) hay bị các lỗi như:Microsoft C++ lib...Sau khi bị như thế mình đã lên web tìm hiểu và đã dùng Bkav 2008 đễ diệt Vius. Và mình cũng đã rất sửng sốt khi phát hiện máy mình bị nhiễm 400 con virus(Mặc dù trc lúc mình cài JX thì mình đã cài lại WIn rồi)Mà chủ yếu virus gây ra microsoft C++ là do con virus "GO BACK"(1 trong số nhưng loại virus làm chậm máy) Mà khi mình quét virus mình đã thấy con GO BACK này xuật hiện ở các FILE JXstartup,S3..,Bishop,Các chương trình khởi dộng để vào GAME.Mà mình lại còn copy thành 2-3 file để nghiên cứu nữa chứ.Thử hỏi nếu như thế chắc cái máy thành tàn phế mất.Nên từ giờ tui sẽ REMOVE JX ofline để "cứu máy" khỏi nhà KHO.Và cũng để mình chú tâm làm RAP dc nhìu hơn.Cảm ơn các bác đã giúp đỡ tui trong những tháng ngày wa.À nếu bác nào nghĩ tui "ĐIÊN" hay"CHẢ LIÊN QUAN" khi làm bài này thì tui cũng vì muốn tốt cho các pác thôi các bác nào đang bị các lỗi trên thì muốn giữ hay REMOVE thì tùy thui.Và cái JX mình chơi bị VIRUS là JX THIỆN ÁC Bài nỳ sẽ là bài cuối cùng của mình trong 4 rum này rồi. Cảm ơn các pác đã chú tâm đọc.Tạm biệt các Pác
    Lần sửa cuối bởi vipdzo1, ngày 29-08-10 lúc 08:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vipdzo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

trí tưởng tượng quan trọn [M]r[K]id's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

Ðề: Bí ẩn đằng sau 1 JX ofline!Lời chia tay AE 4 rum

PIpi bạn
    mã dù ko bik bạn là ai
    400 con virus ít mà
    có gì đâu mà lo thế
    mình còn tển 1k con
    cài win hết saxh
    Khách viếng thăm hãy cùng [M]r[K]id xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi vipdzo1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau bao nhiêu tháng trời cài game Võ Lâm Ofline và dc giúp đỡ tận tình của rât nhìu AE trong 4 rum(đặc biệt là thaihoa) tui xin Cảm ơn các pạn rất nhiều nhiều.Mặc dù mình đã cài dc và chơi games như thường nhưng từ khi chơi mình cảm thấy máy tính của mình có rất nhiều thay đổi lớn như:Máy chậm,Hay lag,Dowload chậm,Task Manager bị khóa,các file Exe bị ăn mòn nhiều(mặc dù mình đã cho thêm 1 thanh RAM 1 GB) hay bị các lỗi như:Microsoft C++ lib...Sau khi bị như thế mình đã lên web tìm hiểu và đã dùng Bkav 2008 đễ diệt Vius. Và mình cũng đã rất sửng sốt khi phát hiện máy mình bị nhiễm 400 con virus(Mặc dù trc lúc mình cài JX thì mình đã cài lại WIn rồi)Mà chủ yếu virus gây ra microsoft C++ là do con virus "GO BACK"(1 trong số nhưng loại virus làm chậm máy) Mà khi mình quét virus mình đã thấy con GO BACK này xuật hiện ở các FILE JXstartup,S3..,Bishop,Các chương trình khởi dộng để vào GAME.Mà mình lại còn copy thành 2-3 file để nghiên cứu nữa chứ.Thử hỏi nếu như thế chắc cái máy thành tàn phế mất.Nên từ giờ tui sẽ REMOVE JX ofline để "cứu máy" khỏi nhà KHO.Và cũng để mình chú tâm làm RAP dc nhìu hơn.Cảm ơn các bác đã giúp đỡ tui trong những tháng ngày wa.À nếu bác nào nghĩ tui "ĐIÊN" hay"CHẢ LIÊN QUAN" khi làm bài này thì tui cũng vì muốn tốt cho các pác thôi các bác nào đang bị các lỗi trên thì muốn giữ hay REMOVE thì tùy thui.Và cái JX mình chơi bị VIRUS là JX THIỆN ÁC Bài nỳ sẽ là bài cuối cùng của mình trong 4 rum này rồi. Cảm ơn các pác đã chú tâm đọc.Tạm biệt các Pác
    Bình thường thôi bạn ah , dù bao nhiêu virus thì niềm đam mê Jx vẫn cháy bỏng
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Cần thì tui share Server do chính tui nén và up trong máy tui lun !

Tui cũng từng bị loại virus này nhưng đam mê JX vẫn còn ! Máy tui hiện dc AVG + CMC bản quyền bảo vệ, tuy ko chắc là 2 trình này mạnh hơn KIS hay ko nhưng đủ để ko bị virus loại đa hình ăn .exe nào fá hoại !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Đa số sever game nào cũng có virut trong đó mà bạn không phải là sever vl không đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cần thì tui share Server do chính tui nén và up trong máy tui lun !

Tui cũng từng bị loại virus này nhưng đam mê JX vẫn còn ! Máy tui hiện dc AVG + CMC bản quyền bảo vệ, tuy ko chắc là 2 trình này mạnh hơn KIS hay ko nhưng đủ để ko bị virus loại đa hình ăn .exe nào fá hoại !
    mình sài KIS bản quyền chạy tốt lém ^^ có thể hơn cái CMC đó
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

chả có tiền mua KIS bản quyền pùn quá ai có có anti víp hết
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Các bạn chưa biết cài này ah Microsoft Security Essentials (viết tắt là MSE, lên google search MSE la thấy liền ).
    Của chính hãng Microsoft
    Yêu cầu máy phải cài win có bản quyền hoặc đã crack.
    Các bạn xài đi rồi biết nhé mấy chương trình kia vứt hết!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

lời chia tay á ........ bí ẩn à ...........Virut á .........
    thật là ngây thơ :$

Các Chủ đề tương tự

1. [Video]Chia sẽ hướng dẫn cài Chiến Quốc cho các bạn
    Bởi kelalung trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-09-11, 01:20 PM
  2. Xin Hướng Dẫn Làm Mu Ofline SS6
    Bởi vinhngocclup trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-05-11, 02:53 PM
  3. Xin Sever Chiến Quốc Ofline
    Bởi kunno001 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box