Làm thế nào để xóa nhạc trong au 3.25?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    2

Làm thế nào để xóa nhạc trong au 3.25?

tình hình là em đã cái xong cái client au 3.25 của anh hữu duyên, nói chung là ngon, nếu không tính đến việc có một số bài, ah không phải, phải là rất nhiều bài hát (chỉ có những bài gốc của audition là ko bài nào việc gì, tuy nhiên lại thường kết thúc không đúng thời gian, hoặc sớm quá, hoặc nhạc đã hết từ lâu mà phải cả phút sau nó mới ngừng nhảy) khi vào nhảy ngay nhịp đầu tiên thì bị disconnect ngay lập tức, bất kể là per, great, hay cool, bad, miss. Thế nên em định xóa hết những bài bị lỗi khỏi danh sách chọn nhạc cho... đỡ ngứa mắt và đỡ chọn nhầm, nhưng không biết phải là thế nào, có anh nào có exp về chuyện này thì hướng dẫn em với, em xin cảm ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocnghechvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Làm thế nào để xóa nhạc trong au 3.25?

bạn unpack file 009.acv trong phần data của client ra rồi mở cái file Àow...slk (chữ như kiểu bị lỗi font ấy) tìm và xóa những bài cần xóa đi rồi pack lại paste vào phần data trong client là xong.mà giờ dùng bản au của HieuTrung ấy nhiều cái mới hơn của Hữu Duyên
    Khách viếng thăm hãy cùng condien000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

eo, nhưng mà down lại từ đầu mệt lắm ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocnghechvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

bạn unpack 009acv ra có cái file ...skl gì đó , mở ra rùi xóa bớt đi những bài ko thix, ( mở = openoffice nha ) rùi vào sever mở muíc.skl rùi copy mấy cái của ...skl wa , hình như bên musíc.skl có thêm 2 cột sau thì fai , mún nhẹ thêm thì tìm từng bài trong ...skl rồi vào abm xóa
    Khách viếng thăm hãy cùng 123456812 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi 123456812 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn unpack 009acv ra có cái file ...skl gì đó , mở ra rùi xóa bớt đi những bài ko thix, ( mở = openoffice nha ) rùi vào sever mở muíc.skl rùi copy mấy cái của ...skl wa , hình như bên musíc.skl có thêm 2 cột sau thì fai , mún nhẹ thêm thì tìm từng bài trong ...skl rồi vào abm xóa
    xoa bên sever nữa..trong game sẽ không hiển thị bài hát đó nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng conchothoidai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!