có lên tiếp tục phát triển web audition
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

có lên tiếp tục phát triển web audition

mình thấy webau cũng tạm ổn chỉ cần phát triển thêm 1 -2 tính năng nữa là ok !! nhưng dạo này thấy bên audition offline ít người chơi quá !! mình viết bài này để hỏi mọi người có lên tiếp tục phát triển webaudition nữa không !! vì mình thấy chẳng có ai chơi cả nếu tiếp tục phát triển web thì cũng để đấy không ai dùng cả thì hơi lãng phí !!! mong mọi người cho ý kiến
    Khách viếng thăm hãy cùng khatmau90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    29

Ðề: có lên tiếp tục phát triển web audition

Việc ít người tham gia là vì server Audition này quá dễ cài cho nên mới thế chứ nếu như ban đầu thì có khối người tham gia Cho nên bạn cứ tiếp tục phát triển web đi thế nào cũng có ngườ iài thôi. Điển hình là mình nè, nếu như mình có đc 1 con VPS thế nào mình cũng sẽ chạy lại sevver Audition này hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng rayyan2006 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi rayyan2006 [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc ít người tham gia là vì server Audition này quá dễ cài cho nên mới thế chứ nếu như ban đầu thì có khối người tham gia Cho nên bạn cứ tiếp tục phát triển web đi thế nào cũng có ngườ iài thôi. Điển hình là mình nè, nếu như mình có đc 1 con VPS thế nào mình cũng sẽ chạy lại sevver Audition này hehe
    cám ơn cậu ná !!! mình sẽ tiếp tục phát triển nó !!! hi vọng mọi người sẽ cài web của mình làm web audition offline or online
    Khách viếng thăm hãy cùng khatmau90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

dạo này BOX Au chẳng có ai tham gia làm 1 bài đình đám nhỉ
    hình như cả MU và Võ Lâm cũng thế chán thật đấy

bạn tiếp tục Phát Triển Thì Hay Dấy Nhưng Biết Có Ai Tham Gia Ko
    Khách viếng thăm hãy cùng playdan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

vào học rồi nên thời gian onl trên forum sẽ ít hơn nếu có thời gian bạn cứ phát triển đj
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn 1 số việc cần làm để phát triển JX
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 14-03-13, 04:51 PM
  2. xin web audition làm audition online
    Bởi khatmau90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-08-10, 01:18 PM
  3. Ý kiến cho việc phát triển Box Audition
    Bởi quangphong0904 trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 9