ReUpload + Guild Setup Tiên Lữ Kỳ Duyên 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Đang ở
    Arena Multimedia
    Thanks
    2

ReUpload + Guild Setup Tiên Lữ Kỳ Duyên 3

Mình Upload lại cái Patch Client và server cho bạn nào ko down dc nhá, các tool mình sẽ Upload sau, Client thì dễ down rồi nên mình khỏi up
    Patch Client [Only registered and activated users can see links. ]Server [Only registered and activated users can see links. ]
    Client [Only registered and activated users can see links. ] (Chọn cái link màu đỏ 大小: 954MB )
    Đây là server cài đặt dễ nhất, trong vòng 3 phút là có ngay thứ để vọc rồi ^^
    Hướng dẫn cài đặt:
    -Mở thư mục Usr trong files Server ra các bạn sẽ thấy có mấy file *.bat, bạn nhấn chuột phải vào files StarMySQL.bat chọn edit, mình để mặc định server trong ổ D, khi đó dg dẫn sẽ là D:\ServerTLKD3 và cũng là dg dẫn mặc định khi giải nén, các bạn cứ để mặc định mà cài đặt là dc...có nhìu bạn khó ở chỗ này nên mình phải làm vậy , bạn nào muốn để ổ khác thì sửa lại thôi.
    Ip trong server các bạn cứ chuyển thành Ip máy bạn là OK. Cách xem Ip( Mở run->gõ cmd->gõ ipconfig ).
    Cách khởi động server:
    Vào folder Usr, double vào StarMySQL.bat cho nó hiện lên cái bảng DOS, chờ vài giây là đã khởi động xong SQL, tiếp đến là khởi động các link lần lượt 1, 2, 3, 4, 5, 6...cho đến hết.
    Kế tiếp là Patch Client vào Client, cái này chắc ai cũng bik, sau đó vào Game.exe để chơi, đăng nhập vs nick weipien/123456...Chúc vui ^^
    Lần sửa cuối bởi haidaibang6677, ngày 26-08-10 lúc 07:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng haidaibang6677 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to haidaibang6677 For This Useful Post:

leali (06-11-11), thehoanght (18-07-11)

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: ReUpload + Guild Setup Tiên Lữ Kỳ Duyên 3

Trích dẫn Gửi bởi haidaibang6677 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình Upload lại cái Patch Client và server cho bạn nào ko down dc nhá, các tool mình sẽ Upload sau, Client thì dễ down rồi nên mình khỏi up
    Patch Client [Only registered and activated users can see links. ]Server [Only registered and activated users can see links. ]
    Client [Only registered and activated users can see links. ] (Chọn cái link màu đỏ 大小: 954MB )
    Đây là server cài đặt dễ nhất, trong vòng 3 phút là có ngay thứ để vọc rồi ^^
    Hướng dẫn cài đặt:
    -Mở thư mục Usr trong files Server ra các bạn sẽ thấy có mấy file *.bat, bạn nhấn chuột phải vào files StarMySQL.bat chọn edit, mình để mặc định server trong ổ D, khi đó dg dẫn sẽ là D:\ServerTLKD3 và cũng là dg dẫn mặc định khi giải nén, các bạn cứ để mặc định mà cài đặt là dc...có nhìu bạn khó ở chỗ này nên mình phải làm vậy , bạn nào muốn để ổ khác thì sửa lại thôi.
    Ip trong server các bạn cứ chuyển thành Ip máy bạn là OK. Cách xem Ip( Mở run->gõ cmd->gõ ipconfig ).
    Cách khởi động server:
    Vào folder Usr, double vào StarMySQL.bat cho nó hiện lên cái bảng DOS, chờ vài giây là đã khởi động xong SQL, tiếp đến là khởi động các link lần lượt 1, 2, 3, 4, 5, 6...cho đến hết.
    Kế tiếp là Patch Client vào Client, cái này chắc ai cũng bik, sau đó vào Game.exe để chơi, đăng nhập vs nick weipien/123456...Chúc vui ^^
    cho mình hỏi 1 chút nha máy của mình chưa có mạng nên không chỉnh được IP 127.0.0.1
    mà ỏ trong gamesever của sever thi ko sửa được vậy thì làm sao để zo được
    Khách viếng thăm hãy cùng caothiengthien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến caothiengthien vì bài viết này !

thehoanght (18-07-11)

Bận học C++=-=->Ít online LàmGìĐểCóTiền's Avatar
    Đang ở
    Quận 8
    Thanks
    12

IP 127.0.0.1 là IP chính thức,có sẵn trong máy tính rồi, ko có vụ ko có internet thì ko chơi dc. Cái mà bài viết trên nói là để chơi thôi.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    1

bác ơi
    Chỉ có 1,2,3,4,6,7,8 chứ ko có file 5

À cho hỏi luôn, cái server này có cần cài SQL server 2000 hay cài cái gì nữa ko vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng >>PLH<< xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    663

Trích dẫn Gửi bởi >>PLH<< [Only registered and activated users can see links. ]
    bác ơi
    Chỉ có 1,2,3,4,6,7,8 chứ ko có file 5

À cho hỏi luôn, cái server này có cần cài SQL server 2000 hay cài cái gì nữa ko vậy
    Cái này ko có liên quan SQL Server 2000 !

Chỉ cần chạy 1 2 3 4 6 là dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

link sever die rồi bạn ơi ! test lai giùm đi
    Khách viếng thăm hãy cùng thehoanght xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. REUPLOAD server Chiến quốc
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 20