em muốn hiểu rõ hơn về vl off
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    164

em muốn hiểu rõ hơn về vl off

em la 1 nguoi rat thich game vo lam. nhung ko hieu duoc ket cau cua no ra sao.
    em mong cac pro giup em de em duoc hieu ro hon ve vo lam
    vi du ve sprit
    ve setting
    ve map
    moi cai co y nghia gi vay dung de lam gi muon sua no thi sao
    mong cac pro chi giup
    thank you
    Khách viếng thăm hãy cùng vokilanok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Ðề: em muon hieu ro hon ve vl off

Trích dẫn Gửi bởi vokilanok [Only registered and activated users can see links. ]
    em la 1 nguoi rat thich game vo lam. nhung ko hieu duoc ket cau cua no ra sao.
    em mong cac pro giup em de em duoc hieu ro hon ve vo lam
    vi du ve sprit
    ve setting
    ve map
    moi cai co y nghia gi vay dung de lam gi muon sua no thi sao
    mong cac pro chi giup
    thank you
    thứ nhất bạn nên viết tiếng việt có dấu ( nếu không sẽ bị mod dek bào đó )
    thứ 2 nếu muốn tìm hiểu rõ về võ lâm offline mình nghĩ bạn nên đọc ebook của giangleloi và tự tìm hiểu ( nếu bạn biết 1 ít về lập trình hoặc đã học ngôn ngữ nào rồi thì sẽ tốt hơn cho script vì script của võ lâm viết = ngôn ngữ LUA )
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Ðề: em muon hieu ro hon ve vl off

Muốn tìm hiểu nhiều về JX bạn cứ mày mò và chịu khó đọc bài viết có trong mục lưu trữ với ebook của giangleloi đã upload. Còn về script thực sự là ko quá khó với người mới tìm hiểu bạn cứ mở các file script có sẵn ra và tìm hiểu nó cũng chỉ quanh đi quẩn lại mấy hàm như if...then...else, for...do, function v.v......Vì bây giờ các bạn được dạy ngôn ngữ lập trình ngay trong nhà trường cấp 3 thì phải cho nên việc làm quen với LUA sẽ ko khó khăn.

Các bạn trong box JX này hiểu nhiều về võ lâm off cũng đều là mày mò kiên trì tìm hiểu bạn đầu cũng như bạn vậy, bây giờ họ khá rồi thì cũng là kinh nghiệm đúc rút, mà kinh nghiệm thì ko thể chỉ bảo được chỉ có thể bản thân đúc ra thôi , vì vậy nếu bạn thực sự muốn tìm hiểu thì hãy bỏ thời gian tự mò tự đúc kinh nghiệm. Thực sự mà nói mọi thứ ko quá khó như ban đầu chúng ta tưởng tượng, cứ tìm hiểu nghiên cứu khoảng 1 tuần mọi thứ sẽ mở ra trở nên khá dễ dàng.

Nhưng ít ra hãy viết bài tiếng việt có dấu
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

Ðề: em muốn hiểu rõ hơn về vl off

E-book 2.0 By Giangleloi... có rất nhiều cái hay.

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    244

Ðề: em muốn hiểu rõ hơn về vl off

chỉ cần đọc và thực hành rồi + thêm tìm tòi ko lâu cậu sẽ pro
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Phát xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!