[Share] Tiên Lữ Kỳ Duyên 3 - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 272
    JX-Group-Development notfile's Avatar
    Thanks
    66

Ðề: [Share] Tiên Lữ Kỳ Duyên 3

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    ID : weipien
    Pass : 123456

Chứ làm gì có ID 123456 @@
    có ID 123456 mà ^^
    mình test = ID 123456 mà
    Khách viếng thăm hãy cùng notfile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ừh ! Nó thế đó ! Bạn click 2 file .bat khoảng 30 giây rùi bắt đầu chạy các link server từ 1 --> 6

Nếu nó bị mất thì chạy .bat vài lần rùi thử lại ! Thử đến khi nào chạy 6 link mà nó ko bị mất 6 link đó thì OK
    hahahaha. Hòa chỉ biết unpack thôi hòa .Nháy cái Bat mà nó không hiện là do sai đưởng dẫn Ấn chuột phải vào Mysq.bat chọn dit.
    Hiện ra text document. chỉnh đường dẫn đến cái mysql đó là dc

Thành Viên
    Thanks
    262

Chơi game này rất hay. Nhưng có ai chỉ dẫn cách ép 1 NPC hỗ trợ vào game thì rtôt quá, như là cộng thêm kinh nghiệm, công thêm điểm danh vọng, tiền bạc, cộng thêm đồ đạc khi click vào thì ổn, chứ bây h toàn ngồi nhìn nhìn, chẳng hiểu gì cũng khó khăn quá.

Mà ai hướng dẫn cách việt hóa những thứ đơn giản lên đây để tớ giúp 1 chút công sức. chi tiết nhé tại tớ cũng ko phải là dân trong nghề, yêu game nên muốn học thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng tieudieuphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ý mình hỏi là dù id weipien sao cũng ko đăng nhập được, nó báo lỗi j thì mình up ảnh lên rùi đó, mong mọi người xem qua. Không copy được text báo lỗi đó lên ko google dịch lỗi được . Cái ảnh đầu chứng tỏ server chạy ọk rùi mà
    Lần sửa cuối bởi tawanjapan, ngày 01-09-10 lúc 08:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tawanjapan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi tieudieuphong [Only registered and activated users can see links. ]
    Chơi game này rất hay. Nhưng có ai chỉ dẫn cách ép 1 NPC hỗ trợ vào game thì rtôt quá, như là cộng thêm kinh nghiệm, công thêm điểm danh vọng, tiền bạc, cộng thêm đồ đạc khi click vào thì ổn, chứ bây h toàn ngồi nhìn nhìn, chẳng hiểu gì cũng khó khăn quá.

Mà ai hướng dẫn cách việt hóa những thứ đơn giản lên đây để tớ giúp 1 chút công sức. chi tiết nhé tại tớ cũng ko phải là dân trong nghề, yêu game nên muốn học thôi.
    Ko thể đưa loại cộng thêm Kinh nghiệm đâu ! Đưa nó vào fần thưởng nhiệm vụ thì dc ! Chứ tạo ra 1 con mà chỉnh để talk như vậy là ko dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi notfile [Only registered and activated users can see links. ]

có ID 123456 mà ^^
    mình test = ID 123456 mà
    uk có mình cũng chơi rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi tawanjapan [Only registered and activated users can see links. ]
    ý mình hỏi là dù id weipien sao cũng ko đăng nhập được, nó báo lỗi j thì mình up ảnh lên rùi đó, mong mọi người xem qua. Không copy được text báo lỗi đó lên ko google dịch lỗi được . Cái ảnh đầu chứng tỏ server chạy ọk rùi mà
    cái này là bạn chạy sever đã fix không phải sever chuẩn nên không vô được acc đóa
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

––––•(-• (PHỤNG) •-)•–––– Minh Phụng's Avatar
    Thanks
    6

thử id saphira pass saphira coi

Thành Viên
    Thanks
    2

các pro ui em là newbie.. mới tập tành lung tung pro chỷ em cách cài với ..
    Khách viếng thăm hãy cùng truanks2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

đã vô được game cảm ơn mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng tawanjapan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 27 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share]Server Tiên Lữ Kỳ Duyên - Một game của Kingsoft
    Bởi hongtu1 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 28-03-13, 02:50 PM
  2. Hưu Duyên coi lại sv tình kiếm
    Bởi tlbbtinhkiem trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-11, 10:15 PM