[Hỏi Đáp] Tất cả thắc mắc về server CQ post tại đây - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 338
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Cho mình hỏi về điểm thể lực

minh đã cài game roi nhung khi vào game đăng nhập thì ko ket nối dc hjc các bạn giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng tanthanh838 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

<<.[F]uck.[Y]ou.>> quocphuvt's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: Cho mình hỏi về điểm thể lực

Trích dẫn Gửi bởi tanthanh838 [Only registered and activated users can see links. ]
    minh đã cài game roi nhung khi vào game đăng nhập thì ko ket nối dc hjc các bạn giúp mình với
    Bạn đã bật MAKE với GSE hay chưa, MAKE khỏi cũng được nhưng phải bật GSE nhé
    **** Sniper CF là tao và xin đừng hỏi là tại sao

Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: [Hỏi Đáp]Tất cả thắc mắc về server CQ post tại đây

may anh co the cho em ban CQ VH moi nhat khong, tk
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Thanks
    2

Ðề: giới hạn ép sao

Trích dẫn Gửi bởi teopropro12 [Only registered and activated users can see links. ]
    nó ghi là đánh giá của bạn ít hơn số lượng cấp thiết bị x10 cấp,việc thiếu các trang bị còn ép + thì là bảo thạch loại bất hình phù vô pháp tinh luyện
    --> cái này dịch bằng từ điển tếu kinh. Cái đó muốn ép cộng thì cứ 10 cấp sẽ ép được 1 sao, ví dụ cấp 150 ép được 15 sao
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trungviet vì bài viết này !

dat233 (22-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: giới hạn ép sao

Trích dẫn Gửi bởi trungviet [Only registered and activated users can see links. ]
    --> cái này dịch bằng từ điển tếu kinh. Cái đó muốn ép cộng thì cứ 10 cấp sẽ ép được 1 sao, ví dụ cấp 150 ép được 15 sao
    Cái vụ ép sao này, ép chi cho mệt ta cứ can thiệp vào file data là ok, cho dù là sao hay + hoặc là người chế tác cũng làm được tất
    Khách viếng thăm hãy cùng changbluetooth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tui nghĩ thế này. việc việt hoá 1 số files gặp lỗi là do trong cấu trúc data chiến quốc. 1 số files và biến có liên quan đên nhau..ta việt hoá mỗi lúc ra một tên khác nhau hoặc việt hoá file này nhưng những file liên quan thì ta chưa viẹt hoá hết nên xảy ra lỗi. tốt nhất ta nên việt hoá hết đã rồi hãy fix các bug...tuy nhiên việc các bạn test server cũng là điều tốt để chúng ta biết các lỗi đang tồn tại và có hướng giải quyết. các bạn không nên yêu cầu team sửa lỗi ngay vì họ vừa học, vừa việt hoá cho các bạn đã tốn nhiều thời gian rồi. Hãy kiên nhẫn đợi khi các bạn ấy vh xong hết đã .khi đó tìm lỗi và test lỗi là trông cậy ở các bạn đó. cũng cảm ơn đội ngũ team vh và ban quản trị đã nhiệt tình đóng góp cho chiến quốc.
    Khách viếng thăm hãy cùng gaconex xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

ai cho hỏi với tớ đang dùng sever của trungviet. đa cài appserv và patch www vào trong đó. đã đổi file patch.ini + play.ini. đã chạy GSE. nhg khi vào game nó báo Can't Downloading File!. Localhost cũng k vào đc >"<. help
    YH: never_say_love_you_1996
    các bậc tiền bối giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng tintit12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

bạn start lại cái appserv, rồi mở [Only registered and activated users can see links. ] xem có hoạt động không(bạn cài mấy cái websv chú ý stop lại chạy 1 websv rồi chép path+server.. vào đó)
    websv chạy ok thì bạn tham khảo ở đây nếu vẫn chưa ổn [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi vnzoo1, ngày 30-09-11 lúc 01:39 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vnzoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

ai cho hỏi lúc đầu nhận Q rõ ràng đã việt hoá mà ấn Alt + Q thì lại thành tiếng trung, tiếng trung nhiều wa ma xem hình mấy bạn up lên thì TV ngon lém mà hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng hunter1210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

chỉnh exp của server chổ nào vậy các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng vnzoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server không hiện lệnh khi post và lệnh của admin
    Bởi eva0001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-08-11, 09:03 PM
  2. Chỉnh kênh post cho tất cả các server đọc được
    Bởi huandz1102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 28-05-11, 04:25 PM
  3. Hỏi về Server ENC 2.0.4.0 của LHB_LOVE post
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu