có vài câu hỏi dành cho mod nè
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    0

có vài câu hỏi dành cho mod nè

mod cho mình hỏi sever nào good nhất hiện nay.và câu thứ 2 mình đang chơi sever giang hồ tình kiếm.dùng path full của thaihoa92.bây giờ mình chuyển sang sever khác thì phải đánh lại từ đầu ah.như tự học tự học mết quá.nếu mà vẫn giữ đc thông tin nhân vật thì mod chỉ cách giữ lại thông tin nhân vật cho mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng quynhham0208 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: có vài câu hỏi dành cho mod nè

anh addmin vào em hỏi tí.tình hình là GO việt sắp chết.chuẩn bị GO lậu lên ngôi.mà em thấy forum của chúng ta.thường bàn luận về mí cách sử dụng và phát triển sever private.ko biết như thếthì có bị mấy bác hugo ( công an ) xoá forum đi ko nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng quynhham0208 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ThanhVipLn's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: có vài câu hỏi dành cho mod nè

mod cho mình hỏi sever nào good nhất hiện nay
    Mõi Sv Có Nhũng Đặc Điểm Riêng Nhưng Đa Số Sài Chung 1 Source. Bạn Nên Tham Khảo Mấy Cái Server CỦa Mấy Ông Hay Đi Kết Hợp Sv Đó

thứ 2 mình đang chơi sever giang hồ tình kiếm.dùng path full của thaihoa92.bây giờ mình chuyển sang sever khác thì phải đánh lại từ đầu ah.
    Không Cần Chơi Lại Tự Đầu Thưa Bạn.
    server\db\..... trong này quản lý về account
    server\database trong này quản lý về thông tin nhân vật
    chỉ cần bạn giữ lại 2 folder này là được
    Có 1 Lưu Ý: Nếu Sv GHTK Bạn Đã Chơi Và Server Mới. Bạn Mới Chuẩn Thì
    ID SKill của 2 server phải Đồng Bộ. Hoặc Bạn Chơi Off Thì KHông Khó
    Tự Viết Hàm Để AddMagic Sv Mới

Thứ 2: Là Item. Bạn Có Thể Vào Settings\Item\....txt
    Rùi Xem ID Sv Cũ Và Mới Để Có Hướng Xử Lý Thjx HỢp
    Khách viếng thăm hãy cùng ThanhVipLn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!