Vấn đề thu phí ở Võ lâm truyền kỳ Private - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 53
    Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

Ðề: Vấn đề thu phí ở Võ lâm truyền kỳ Private

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Server tui ko dùng chức năng admin, admin thông báo, trả lời gamer qua tần số hệ thống ( sorry Spam ), Sandaru vào test rollback cái
    mở đi tui test cái hack account cho
    P/S: Mướp đang làm 1 cái công cụ quản lí client SV có gì phải chờ time quyết định
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tungpro102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào chơi giảm stress rồi bị rollback, bị hack rồi quay sang chửi Admin, chửi Server rẻ rách, Admin cũng cực khổ cố gắng làm server chứ bộ
    Nói như bạn Tùng thế thì những bạn chửi Admin, chửi Sever được truy vào tội "Vô Học", đây là mình nói những người có học cơ, nói chung không nên share rollback, share rồi suy ra tất cả những thứ như trên, thằng Quân bạn mình là chuyên đi Roll mấy sever đấy!
    Khách viếng thăm hãy cùng Ietenki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

rollback share thì đã share rồi cũng đâu phải tụi này share
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi kinkina2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    rollback share thì đã share rồi cũng đâu phải tụi này share
    Thông tin chính xác là ông Mướp Chuột Chít share
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi Ietenki [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như bạn Tùng thế thì những bạn chửi Admin, chửi Sever được truy vào tội "Vô Học", đây là mình nói những người có học cơ, nói chung không nên share rollback, share rồi suy ra tất cả những thứ như trên, thằng Quân bạn mình là chuyên đi Roll mấy sever đấy!
    Vậy bạn có dám chắc rằng " Vô Học " sẽ ko vào phá server chứ nếu để reg acc free, 1 chút phí nhỏ để duy trì và phát triển server là hợp lý

Thành Viên
    Thanks
    0

Vậy bạn có dám chắc rằng " Vô Học " sẽ ko vào phá server chứ nếu để reg acc free, 1 chút phí nhỏ để duy trì và phát triển server là hợp lý
    Theo nguồn tin của mình thì bạn sẽ thành lập sever Phong Vân 2 thu phí 5k, có thể chấp nhận với mức phí này, tất cả đều có thể tham gia vào game, "Vô Học" sẽ phá sever bạn, nhưng đó là những thằng nó không chửi tục hay xúc phạm Admin như những bạn vô học bạn ạ!

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Theo nguồn tin của mình thì bạn sẽ thành lập sever Phong Vân 2 thu phí 5k, có thể chấp nhận với mức phí này, tất cả đều có thể tham gia vào game, "Vô Học" sẽ phá sever bạn, nhưng đó là những thằng nó không chửi tục hay xúc phạm Admin như những bạn vô học bạn ạ!
    Mình biết thu phí sẽ giảm 1 lượng gamer đáng kể nhưng ko thu phí sẽ có những kẻ ngứa tay vào phá server
    với mức phí 5k để chơi vĩnh viễn là rât rẻ

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    We Love JX
    Thanks
    3

Thu Phí thì cũng phải vì đó là kinh phí để duy trì sever . Nhưng mà nếu đã thu phí rồi thì phải đảm bảo tránh tình trạng mất đồ cho Gamer và Roll . Trước khi thu phí lên làm như vậy . Để Gamer ko phải bức xúc quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng Angel Death™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình biết thu phí sẽ giảm 1 lượng gamer đáng kể nhưng ko thu phí sẽ có những kẻ ngứa tay vào phá server
    với mức phí 5k để chơi vĩnh viễn là rât rẻ
    Bạn phải đảm bảo được tình trạng sever không bị Roll và mất đồ, nhưng mình chắc chắn với bạn 1 câu rằng sẽ có những Mem vô học sẽ đưa account cho nhưng bạn Roll sever rồi sẽ dẫn đến tình trạng mất đồ và roll, nhưng hy vọng là đừng gây ra tình trạng này, mức phí 5k rất hợp với tiền túi của những mem không có điều kiện! Mong mọi người áp dụng theo phương thức này chứ đừng 20/tháng như Anh Hùng JX [ Xin lỗi Anh Hùng JX, mình không phải đã kích hay có ý gì khác ]

Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

Bạn phải đảm bảo được tình trạng sever không bị Roll và mất đồ, nhưng mình chắc chắn với bạn 1 câu rằng sẽ có những Mem vô học sẽ đưa account cho nhưng bạn Roll sever rồi sẽ dẫn đến tình trạng mất đồ và roll, nhưng hy vọng là đừng gây ra tình trạng này, mức phí 5k rất hợp với tiền túi của những mem không có điều kiện! Mong mọi người áp dụng theo phương thức này chứ đừng 20/tháng như Anh Hùng JX [ Xin lỗi Anh Hùng JX, mình không phải đã kích hay có ý gì khác ]
    Server mình sẽ bán vật phẩm hỗ trợ nhưng bán song song bán bằng tiền vạn và tiền xu, nhưng cũng cho gamer giao dịch tiền đồng ( đổi ra xu ) luôn, sau này sẽ ra các event tựa tựa như các server free của VNG ( vừa dùng tiền vạn vừa dùng xu), ( một chút phí duy trì server ), xu các bạn có thể mua lại của gamer khác tạo điều kiện cho các bạn ko có thời gian cày cuốc nhưng phải nạp xu để ủy thác, mua tiền vạn từ các người chơi khác, mua các vật phẩm bán = tiền vạn, server ko bán trang bị , thú cưỡi, nói chung là phải tự ép lên hết, gameserver sẽ khó dis ( giảm tỉ lệ rollback xuống thấp nhât ) ( Spam quá rùi, từ giờ ko spam nữa )
    Lần sửa cuối bởi tungpro102, ngày 16-08-10 lúc 02:37 PM.

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Truyện Đô rê mon chế cho anh em box Jx đây
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Truyện Tranh Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-06-10, 08:13 AM
  2. Lãng mạn chút chơi (Truyện dài MU)
    Bởi Albert Wesker trong diễn đàn Truyện Tranh Online
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-04-09, 06:02 PM
  3. Nét đẹp truyền thống