<Dự án>Jx theo cốt truyện chính !!!! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: <Dự án>Jx theo cốt truyện chính !!!!

Click nút thanks cho tất cả mọi người trong chủ đề này nha ( rất nhiều ý tưởng hay ) Anh em cố gắng lên nhé Good Luckkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
    Khách viếng thăm hãy cùng kuqueo_forever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Chính phái: Thiếu Lâm, CÁi Bang, Nga My, Võ Đang
    Trung lập : Thiên Vương, Đm, Thúy Yên, Côn Lôn
    Tà phái : Ngũ Độc, Thiên Nhẫn
    GetFaction đc chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mệt quá. Ba cái đó ai chả biết mà cha up chi
    Khách viếng thăm hãy cùng kuqueo_forever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

Trích dẫn Gửi bởi kietsphone [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo đó server của em sẽ có một cốt truyện chính .
    Các phái chính phái phe Tống sẽ đi tìm mật tịch thất truyền Như Lai Thần Chưởng để cứu quốc .
    Còn các phái tà phái phe Kim sẽ tham gia hàng loạt nhiệm vụ thích sát những người có tiếng tăm trong chính phái nhằm làm sụp đổ âm mưu chống Kim.
    Các phái trung lập làm nhiệm vụ trợ giúp phe Tống để tìm bí kíp cho mình và xưng bá võ lâm đồng thời thích sát các nhân vật theo chỉ thị của phe Kim để kiếm lợi .
    Chức năng chính là xưng đế : sau khi hoàn thành chuỗi nhiệm vụ trên nhân vật sẽ bước vào cuộc đời làm quan , thực hiện một số nhiệm vụ và lên chức .
    Phe Tống tối đa lên được vương gia , phe kim lên được nguyên soái , riêng trung lập có thể xưng làm hoàng đế(sử dụng chính chức năng bang hội - hoàng đế này thực chất là phiên vương) .
    Cốt truyện nhiệm vụ tui sẽ viết nhưng về script chắc phải nhờ những cao thủ .
    Quyết tâm tạo 1 server Jx chống nhàm chán cho mọi người
    (cho hỏi thêm tý ,sao hôm qua cài server Công Lý Giang hồ lấy cái patch Thái Hòa client nhưng vào thì kết nối sever thất bại ai chỉ cho cái )
    Hoan ho y tuong .Nhung ma phai thuc hien do

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ohishu [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng Task Và Rank Để Xác Định Đó Em Theo Cấu Trúc Trên Thì Anh Viết Đc Nhưng Mất Time Lắm

@Sinhclb: Pác Quay Về JX Hã Nếu Vậy Là Dzui Rồi

@[Only registered and activated users can see links. ]: Thanks 1 Ý Tưởng Để Viết V0.3 !
    Thì ít online nhưng vẫn còn ham vui mà
    có công mài sắt có ngày kim đâm ý nhầm nên kim...
    Khách viếng thăm hãy cùng sinhclb12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bác đọc phần đó cho em ý kiên , em hứa là em viết muh
    Khách viếng thăm hãy cùng kietsphone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không biết giờ này còn ai có nhã hứng với JX nữa không? nhưng cũng xin mạn phép nói vài câu.
    Hiện tại VNG đã gần cancel JX rồi .. thì cũng mong anh em đã tạo được JXO nên phát triển thêm (đồng lòng cùng làm cùng vui - cùng chia sẽ)
    đóng vai trò là một MG
    về mặt phát triển như anh, em đã nói ở trên thì theo ý của tui thì nên thành lập 10 bang phái như vậy cốt truyện của chúng ta sẽ trở nên phong phú hơn nhiều.
    - - ví như hôm nay tui viết chỉ được môn phái Thiếu lâm thì tui cho mọi người chơi chỉ môn phái này thôi; tui tin một điều chẳng ai chê bai cả
    đồng thời cốt truyện chúng ta sẽ lấy cái cuộc sống thực tế phóng đại lên rồi biến thành một cái hay vd: hôm nay tui xem một cuốn phim hành động mỹ chúng ta cũng có thể đưa những tình hống tréo que của nó vào đó .. sau đó tùy vào người chơi xử trí như thế nào cho phù phợp nếu người chơi không xử lý phù hợp thì nhiệm vụ đó sẽ không bao giờ được hoàn thành .. . chẳng hạn là như vậy...
    một lần nữa kính mong các đại cao thủ JX-VN cùng nhảy vào chung tay xây dựng ...
    thiết nghĩ nếu xây dựng hoàn tất người chơi thỏa đáng với mong muốn chơi game của họ thì việc nạp vào vài đồng để hỗ trợ cái cực nhọc của anh em thì cũng không đến nỗi phải không các pác
    (lưu ý: nhưng nếu có làm được như vậy cũng đừng quên phải tạo những giây phút thật vui khi chơi vl lúc sơ khai đánh nhím chung ; kết bạn và rồi quen nhau ở ngoài đời thực nếu làm được thì tuyệt biết bao nhiêu) ... bb
    Khách viếng thăm hãy cùng phammauthinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Cảm ơn bạn đã đóng góp ý tưởng ! Những cái bạn nói thời xưa JX của VNG có hết ! Nhưng giờ nó dần đánh mất cái vui và cái hay, còn việc nạp tiền vào thì ngày càng bành trướng !

Khiến hầu như gamer đều nản ! Họ ko còn cái cảm giác mới bước chân vào Tân Thủ Thôn Ba Lăng huyện, niềm vui tràn ngập !

Những điều tuy đơn giản đó nhưng bây h thật sự VNG đã dần dần đánh mất đi ! Nào là 1 đám acc cày tiền, 1 đám auto pk cày level, thật sự làm cho ng` chơi chỉ biết treo và treo thui ! Cái gì cũng mún auto !

Nếu như ông Lê Hồng Minh hỉu dc điều này, mình nghĩ ổng sẽ suy nghĩ lại !

Vì ổng từng là gamer trong nhóm đi thi World Cyber Games cho VN tại Hàn Quốc năm 2002 trước khi chính thức thành lập 1 công ty mang tên Vinagame (và giờ đổi thành VNG)
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

trí tưởng tượng quan trọn [M]r[K]id's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt City
    Thanks
    73

ai làm dc thì share anh em sài nhé
    THanks mí pro + Pro viết truyện
    Khách viếng thăm hãy cùng [M]r[K]id xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Gamer giờ chỉ nghĩ đến việc đc share thôi

Muốn làm đc như vậy là cả 1 công trình cũng vài tháng chứ ít
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. cài web JX theo đúng hướng dẫn mà ra thế này.
    Bởi Learning trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-05-13, 01:49 PM
  2. Tạo nhân vật theo ý muốn !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 05-08-10, 12:03 PM
  3. Hướng dẫn chỉnh sửa đồ theo hệ
    Bởi notfile trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-05-10, 10:01 AM
  4. Hướng dẫn mình cho quái rơi đồ dùng theo loại
    Bởi changthusinhvn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-09-07, 05:10 PM