Video HD cai Tru tien server 442 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 96
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Video HD cai Tru tien server 442

Trích dẫn Gửi bởi cuilui [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể là server chưa run xong , gshop của client và server không giống nhau , chưa tắt firewall ....
    bạn kiểm tra lại xem !
    No phải đâu,run server tạo tài khoản,ping............đều done hết nhưng vẫn thế là do win thui.Tui cài trên 2 cái máy 2 loại xp khác nhau nhưng cái này vô đc cái kia thì ko,có làm cách nào cũng như vẫn thê
    Khách viếng thăm hãy cùng PhienNhaTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi PhienNhaTrang [Only registered and activated users can see links. ]
    No phải đâu,run server tạo tài khoản,ping............đều done hết nhưng vẫn thế là do win thui.Tui cài trên 2 cái máy 2 loại xp khác nhau nhưng cái này vô đc cái kia thì ko,có làm cách nào cũng như vẫn thê
    ồ vậy thì cách giải quyết là .... cài lại win thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

sory tui hỏi hơi nhìu nhưng bác có biêt1 cách chỉnh rate ẽp hok vậy cứ 2% là nó lên cấp mất rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng longnhi1210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đánh con quái hồ tiên 1 phát lên lv118. Chỉnh edit elements chép vào thì sever ko chạy,hix.
    Khách viếng thăm hãy cùng tiendat1204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Tình hình là mình thấy có nhiều người chưa cài được server TT nên mình up cái HD + sever cho những ai cần ( Win XP )!
    sever này dùng client v30 của Vờ Tờ Cờ ^%^%^

link Ubuntu tích hợp server
    [Only registered and activated users can see links. ]

link Datbase

link gshop

link HD :

Fix lỗi có quái ở HDT + Quest nhập đạo :
    Tình hình là rất tình hình.
    Vào maps Tiên Ma Phật ko có NPC hay Mod ji kiểu này train level bằng niềm tin
    mong bạn cập nhật cho tui với.
    Khách viếng thăm hãy cùng haiyen8mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi haiyen8mat [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là rất tình hình.
    Vào maps Tiên Ma Phật ko có NPC hay Mod ji kiểu này train level bằng niềm tin
    mong bạn cập nhật cho tui với.
    dung WinSCP kết nối đến Ubuntu
    copy file fix lỗi(link cuối cùng) vào sever theo đường dẫn usr/rain/gamed/
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

dung WinSCP kết nối đến Ubuntu
    copy file fix lỗi(link cuối cùng) vào sever theo đường dẫn usr/rain/gamed/
    thì tui cũng đã copy các Folder: Z1;Z5;Z6;z14 vào "use\rain\gamesd" rùi mà vẫn không được. tui cần là có NPC để làm nhiệm vụ Tru Tiên thăng thiên và công thành chứ vấn đề quái thì có thể dùng acc GM set đánh cũng đỡ nghiền được. Mong bạn giúp để tui được công thành làm thành chủ và test mấy Q TT thăng thiên.
    TB: vì tui đã trích huyết nhận chủ và ép đồ tương đối khủng TVM không Skill đánh tầm 50k -120k chưa chí mạng. Nên tui đã dùng acc GM set đánh test tất cả các loại quái và boss rùi vui lắm: nhưng nhọc nhất có lẽ là boss lv146: Phổ trí; Kim linh Phu nhân; Vạn Kiếm nhất.... nhưng vui hơn cả là gọi được con boss 146 hỏa điểu mà ở TT vủa VTC chung nó chỉ vào hang ở Tu La CN8. ===> tui không còn ji để test nữa nên muốn công thành làm thành chủ để xây dựng thành Lăng Tiêu chơi.
    Thank nhìu!
    Khách viếng thăm hãy cùng haiyen8mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

bác cuilui ơi pot thì pot hết cho người ta lun đi thiếu vmware6.5.1 với scp thì sao người ta làm được chứ pó tay pác lun mình cài được rồi ai ko cài được pm nick chát lamsaodeduocyeuem5 mình sẽ chỉ tận tình
    Khách viếng thăm hãy cùng akolasi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

ủa bạn ơi bos đó ở đâu za6y5 mình ko chơi trutien lên làm song cũng chẳng bít bos ở đâu cả
    Khách viếng thăm hãy cùng akolasi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi akolasi [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa bạn ơi bos đó ở đâu za6y5 mình ko chơi trutien lên làm song cũng chẳng bít bos ở đâu cả
    Hiii tui dung acc GM set quai thôi mà. đường link đây. ban down ve test nhé.
    vào acc GM nhấn Crtl+G chon dòng tạo quái vật vào số ID bos và số lượng bos ==>> bem và die

T/S: đây là ID của con boss "Luyện Ngục Ma Tôn" mà bọn VTC bảo rơi ra dây truyền bạo kích 5% nhưng tui đánh ko ra: 15702
    Mai tui port lên cho bạn coi sét đồ của tui dùng đánh boss mà tui cảm thấy tương đối khủng.
    Lần sửa cuối bởi haiyen8mat, ngày 21-08-10 lúc 05:14 PM.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến haiyen8mat vì bài viết này !

ryuz07 (08-10-11)

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new]
    Bởi huntersun trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 570
    Bài viết cuối: 29-11-23, 08:02 PM
  2. Video HD cài Server lên xuống , hút hít ,... Fix lỗi
    Bởi uichaovn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 17-07-11, 09:28 AM
  3. [Video]Cài đặt RuneScape 2 Server
    Bởi huntersun trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-07-10, 05:32 PM
  4. Hưỡng dẫn cài đặt Server bằng Video
    Bởi langtuvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-02-09, 05:31 PM