Hình Ảnh Vũ Hồn (Pháp bảo) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hình Ảnh Vũ Hồn (Pháp bảo)

đừng có mơ mà sẽ được share , sv của mấy người đó dùng để kinh doanh mà , show lên đây để PR còn ko thì khoe mẽ thui, thử hỏi có biết bao topic show hàng rùi nhưng có được cái nào share đâu, box này riết rùi ko còn tinh thần chia sẽ nữa , sợ mọi người có rùi lại đem kinh doanh mất mối ấy mà , mấy người đó đâu có biết được ae trên này chủ yếu là chơi off , thấy nhìu ae hỏi làm cách nào đưa online để bạn bè chơi chung là mấy người đó bắt đầu sợ nên dấu hàng hết rùi .

p/s có thể bài viết sẽ bị xóa hay là ban nick rất cao nhưng vẫn viết để mấy bạn hiểu , mình giỏi thì chia sẽ cái giỏi của mình , ko chia sẽ thì thui , đừng có ở đó đem khoe khoang. cám ơn sự nhiệt tình chia sẽ của HD với ae chơi offline rất nhiều .
    Khách viếng thăm hãy cùng vouhieuso1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên luandaik's Avatar
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi vouhieuso1 [Only registered and activated users can see links. ]
    đừng có mơ mà sẽ được share , sv của mấy người đó dùng để kinh doanh mà , show lên đây để PR còn ko thì khoe mẽ thui, thử hỏi có biết bao topic show hàng rùi nhưng có được cái nào share đâu, box này riết rùi ko còn tinh thần chia sẽ nữa , sợ mọi người có rùi lại đem kinh doanh mất mối ấy mà , mấy người đó đâu có biết được ae trên này chủ yếu là chơi off , thấy nhìu ae hỏi làm cách nào đưa online để bạn bè chơi chung là mấy người đó bắt đầu sợ nên dấu hàng hết rùi .

p/s có thể bài viết sẽ bị xóa hay là ban nick rất cao nhưng vẫn viết để mấy bạn hiểu , mình giỏi thì chia sẽ cái giỏi của mình , ko chia sẽ thì thui , đừng có ở đó đem khoe khoang. cám ơn sự nhiệt tình chia sẽ của HD với ae chơi offline rất nhiều .

rồi từ từ các cậu ấy share ông làm gì mà nóng thế
    Khách viếng thăm hãy cùng luandaik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Đúng là có nhiều topic khoe hàng rồi
    Một số progamer không share là bình thường vì sợ mọi người up online rồi thương mại hóa
    Như admin server tlboomboom mở server giống hệt của zrockmanx mà giá các vật phẩm chỉnh lên ở mức khá cao
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có hàng mà không share thì cũng chán. Thế post bài làm đéo gì cho nó đau đầu tìm hiểu.
    Cảm ơn HD chỉ bảo anh em nhiệt tình.
    Giờ mới chơi đc tlbb offline. Biết cảm giác của một đại gia.
    Thanks nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng DanhDue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Xồi nhưng cái này xưa rồi ai thích mình share cho Shoptable có cả ám khí+bảo pháp(mỗi món 5 chiếc)+set tần hồn 120, ngọc 9
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi yuhtnhahk [Only registered and activated users can see links. ]
    Xồi nhưng cái này xưa rồi ai thích mình share cho Shoptable có cả ám khí+bảo pháp(mỗi món 5 chiếc)+set tần hồn 120, ngọc 9
    Nói là làm đi bạn đa số mọi người ai cũng cần mà
    Khách viếng thăm hãy cùng Anubis xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Tối nay mình sẽ up,nói trc do mình ko chạy Sv của zockeman nên khi các bạn coppy vào sv đó có thể gây lỗi nhỏ,cái đó các bạn tự phải chỉnh lại cho phù hợp,giờ đang làm trên đỉnh núi nên ko tiện up
    chúc vui
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhtnhahk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi yuhtnhahk [Only registered and activated users can see links. ]
    Tối nay mình sẽ up,nói trc do mình ko chạy Sv của zockeman nên khi các bạn coppy vào sv đó có thể gây lỗi nhỏ,cái đó các bạn tự phải chỉnh lại cho phù hợp,giờ đang làm trên đỉnh núi nên ko tiện up
    chúc vui
    Cảm ơn bạn trước nha chờ tin của bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Anubis xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3