Một số câu hỏi cần các Pro Cabal offline trả lời cho Gà
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 Một số câu hỏi cần các Pro Cabal offline trả lời cho Gà

Đầu tiên em xin chào các bác trong forum
    Sau đây là một số câu hỏi của em sau khi chơi bản Cabal offline của bác phien-nhatrang
    +Làm cách nào tạo đồ 4 Slot Amp Sword or Magic(em dùng GMTool chỉ tạo được đồ thường )
    +Làm sao để Class Rank tăng lên 19 giống con Fixmax lick fix(trong lick của em chỉ có thể làm đến nhiệm vụ thăng cấp Class 11 vì không có nhiệm vụ thăng cấp lên Class 12 dù lv của em là 165)
    +Bác nào vui lòng chỉ cho em cách kết nối tới hệ điều hành centos trong winscp để em có thể cho thêm item mới trong NPC và thêm moster vào map (hướng dẫn bằng hình là tốt nhất )
    +Vì sao một số item trong GMTool không thể sử dụng được và gây dis máy or không xóa được (VD: Critical Potion(LV 3)) mong các bác có thể post itemlist khác đã xóa các item không thể sử dụng được
    +Sao khi vào GMTool em không thể chỉnh được skill bác nào có phần mềm chỉnh skill or cách làm có thể thay đổi được điểm skill Point thì giúp đỡ em
    +Force Blade trong bản này có lỗi là khi biến hinh (Blade Shooter) thì không thể dùng
    Normal Attack để đánh như các nhân vật khác , còn biến hinh(Force Enchanter) thì khi biến máu tăng khủng (từ 2689 HP tăng lên 11023 HP)
    +Cuối cùng là xin hỏi có ai có thể tạo được đồ như trong lick fix không(VD:Epaulet of Fighter +8 of Guard +7 4 Slot) ai tạo được chỉ em với
    Em mong các bác có thể trả lời hết các câu hỏi của em (Em đã vào ragezone.com rùi nhưng cũng pó tay) lên mạn phép ghi nhưng thắc mắc của mình mong các bác trong forum giải đáp
    Vì em là gà vừa mới cài Cabal off (đã chơi Cabal Online lên lv 136 thì ngủm củ tỏi lên đành tìm đến Cabal off để tự sướng) lên một số bài trên forum dù có đọc em cũng không hiểu cho lắm vậy lên mới post bài mong các bác giúp
    Em các cảm ơn các bác đã đọc (dù có trả lời được hay không cũng mong các bác cho chút nhận xét)
    Khách viếng thăm hãy cùng shinlong193 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelly's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: Một số câu hỏi cần các Pro Cabal offline trả lời cho Gà

SINLONG193 À

Mình Xin trả lời bạn như sau:

1. Nếu bạn muốn tạo đồ 3 hay 4 slot thi chỉ cấn biết id và id của slot item cần add rồi dung GM TOOLS là ok

2. Server bạn đang dùng chưa có quet đó

3. Config centos rất dễ thuj . vi dụ sau khi bạn cài centos trong qua trinh cài đặt bạn bạn dặt với ip centos la 192.168.1.200 thì khi dung winscp ban phải sử dụng ip nay để connect vao centos , trước khi connect ban phải tắt tường lửa đj

4. Bug này là do thông số item giưa server và client không phù hợp nhau .

5. cách giải quyêt giông trên hoặc do bản client của bạn cũ không thể hiên thj item

6.Dung GM Tools la ok

Co gì thắc mắc thỳ cứ post mình sẽ cố gắng hết sức
    Khách viếng thăm hãy cùng kelly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

của mình hay của ai cũng là cái server thằng bên us,nói vậy pro nghe thì mình ngượng chết
    Bishop check pass KT
    Source KT online

Thành Viên
    Thanks
    0

Cảm ơn bạn mình đã xem lại bài của bạn
    kenjidraw Code Option (item 4slot và 3slot) và đã tạo được đồ 4slot rùi nhưng bạn co' thể
    post code của áo choàng, nhẫn, vòng, khuyên tai cho mình không
    +Bạn co' thể post lick dow phần mềm chình skill và class nhân vật cho mình không(mình chơi FB lên cần class lên 19 để đi Map và buff)
    +Bạn có clien Cabal VN không nếu có thì post lên cho mình nha
    Một lần nữa cảm ơn bạn
    Lần sửa cuối bởi shinlong193, ngày 26-07-10 lúc 01:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng shinlong193 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Sao nói cái gì toàn dễ ko vậy, sao ko nói trang sức 4 slots luôn đi, ngây cả chiếc xe còn có nữa ah, listitem àh, cứ kiếm bài của kelalung link megaupload đó sẽ có, lâu quá ko check coi thử còn hok,
    Cái lỗi item lỗi là do server và các file .enc ko thống nhất với nhau về tên nên lỗi là đương nhiên....
    Có gì cứ pm bye
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Các Chủ đề tương tự

1. Cho mình hỏi về map cabal offline???
    Bởi khai2510 trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-05-10, 10:22 PM
  2. Hướng dẫn cài CashShop cho Cabal Offline
    Bởi fancy90 trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 25-05-10, 12:22 PM
  3. Ai có cabal offline đã cài sẵn up lên cho anh em ?
    Bởi madatakesi0701 trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-10-09, 02:10 PM
  4. Tin Vui cho những người muốn chơi cabal offline!
    Bởi jimmycollin trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 57
    Bài viết cuối: 05-07-09, 05:25 PM

Tag của Chủ đề này