Làm thế nào để có ám khí trong SV rokmax??? - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    Thành Viên
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    0

Ðề: Làm thế nào để có ám khí trong SV rokmax???

HD chỉ Mình cách chỉnh 2 cái hiệu ứng của Trùng lâu Ngọc với Trùng lâu giới Với !
    Khách viếng thăm hãy cùng xuancuong1412 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã download xong
    Có điều nhìn thấy ám khí nhưng xài chưa được Chắc phải chỉnh lại phía server nữa

Khi hoàn tất sẽ public cho anh em.
    Client này còn nguyên "dấu củ khoai" của Đoàn Công Liêm & Ryu(GM-TLBB88) việt hoá
    Đợi anh HỮu Duyên làm luôn cái SV hoàn chỉnh share cho anh em sài cho sướng. Há miệng chờ sung cho khỏe !
    Anh HD cho em hỏi Ram 2GB, PIV 3.0Ghz chạy có bị Cpu 100% không vậy ạ !

MU

Thành Viên
    Thanks
    13

huuduyen có làm cách nào để nâng số dòng của món đồ lên nữa ko. làm được share cho tôi cái nhé. thank trước nha
    Khách viếng thăm hãy cùng binhbet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jxnewbie's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    Đợi anh HỮu Duyên làm luôn cái SV hoàn chỉnh share cho anh em sài cho sướng. Há miệng chờ sung cho khỏe !
    Anh HD cho em hỏi Ram 2GB, PIV 3.0Ghz chạy có bị Cpu 100% không vậy ạ !
    em thích tìm hiểu thui chứ há miệng chờ sung chơi offline chán lắm niềm vui của game offline là những thứ này đây hjhj
    Khách viếng thăm hãy cùng jxnewbie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Trích dẫn Gửi bởi jxnewbie [Only registered and activated users can see links. ]
    em thích tìm hiểu thui chứ há miệng chờ sung chơi offline chán lắm niềm vui của game offline là những thứ này đây hjhj
    HỊ, tại mình không biết chơi TLBB nên không biết thiếu gì để chỉnh sửa nữa

MU

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi binhbet [Only registered and activated users can see links. ]
    huuduyen có làm cách nào để nâng số dòng của món đồ lên nữa ko. làm được share cho tôi cái nhé. thank trước nha
    Đợi 1-2 ngày nữa mình sẽ làm bài hướng dẫn cách mở chỉ số dòng của từng món đồ theo ý .(mở luôn dòng của thòi trang cho víp giống china) Nhưng bản cilent chỉ cho phép nhìn thấy 13 dòng thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vtv8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Hiện tại mình lấy client 1.0 của TQ chạy với server của rockman thì show đc ám khí nhưng lại mất phần việt hóa dù đã add VietnamPatch, ai rành vụ việt hóa chỉ mình với...giờ diễn đàn nhiều người tham gia cũng như sẵn sàng share thông tin mình cũng thấy hứng thú hi vọng duy trì đc lâu để mọi người có 1 server off hoàn chinh...
    Khách viếng thăm hãy cùng damcuoichuot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Đợi 1-2 ngày nữa mình sẽ làm bài hướng dẫn cách mở chỉ số dòng của từng món đồ theo ý .(mở luôn dòng của thòi trang cho víp giống china) Nhưng bản cilent chỉ cho phép nhìn thấy 13 dòng thôi
    Ủa, Client qui định max hiển thị là 16 dòng mà
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jxnewbie's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi damcuoichuot [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại mình lấy client 1.0 của TQ chạy với server của rockman thì show đc ám khí nhưng lại mất phần việt hóa dù đã add VietnamPatch, ai rành vụ việt hóa chỉ mình với...giờ diễn đàn nhiều người tham gia cũng như sẵn sàng share thông tin mình cũng thấy hứng thú hi vọng duy trì đc lâu để mọi người có 1 server off hoàn chinh...
    client china không nhận file vietnampatch đâu việt hóa file config là được
    Khách viếng thăm hãy cùng jxnewbie xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ủa, Client qui định max hiển thị là 16 dòng mà
    uhm 16 dòng . Nhầm lần chút xíu mà MOD bắt bẻ ghê quá
    Khách viếng thăm hãy cùng vtv8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối