help game.exe
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: help game.exe

Thành Viên thuanthienkiem's Avatar
    Thanks
    48

help game.exe

pro giúp với cái game.exe của mình tự nhiên trước giờ ko sao bây giờ vô nó lại bị don't send,lúc trước thì vô chơi bình thường nhưng khi chạy cái server bị lỗi c++ gì đó,rồi vô client lại bị như vậy,nó chung mình ko gà đến mức ko biết chỉnh client để vô đc vì lần mở máy lúc trước vẫn chơi bình thường,chỉ khi chạy server bị c++ mới bị lỗi.mình chuyển sang win 7 vẫn bị don't send.help me THANKS THANKS THANKS
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanthienkiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết [S]ocola[S]an's Avatar
    Đang ở
    Taddle Legacy
    Thanks
    92

Ðề: help game.exe

Đồng bộ chưa
    >.<

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

bạn ý nói ko gà đến mức ko biết làm đồng bộ server mà,cái này thật ko hỉu
    Bishop check pass KT
    Source KT online

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Vào thư mục Client --> Thử đổi represent04.dll thành represent041.dll

Nếu đổi như thế mà vô dc ! Có nghĩa là bạn đã ko thực hiện đủ 8 bước đồng bộ hóa Server và Client do mình quy định !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào thư mục Client --> Thử đổi represent04.dll thành represent041.dll

Nếu đổi như thế mà vô dc ! Có nghĩa là bạn đã ko thực hiện đủ 8 bước đồng bộ hóa Server và Client do mình quy định !
    ôi mình biết represent04.dll chứa file skills trong settings mà ec. wa.vẫn ko đc pro nào giúp với.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanthienkiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

cái này do lúc chạy server bạn chọn đường dẫn đến cái client lúc chạy server bị lỗi c++ nên nó sẽ lưu vào client file C++(theo mình thì file đó có dạng ***.dll,bạn tìm và xóa nó đi hình như là sẽ có 2,3 file gì đó),còn cái settings bạn xóa sạch chỉ chừa lại file serverlist.ini(nhớ ghi ip đúng với ip server).cái lỗi c# này dù có chạy server hay ko chạy gì thì vô client cũng don't send đúng ko??nếu đúng như vậy thì trúng thuốc
    Bishop check pass KT
    Source KT online

Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi phien-nhatrang [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này do lúc chạy server bạn chọn đường dẫn đến cái client lúc chạy server bị lỗi c++ nên nó sẽ lưu vào client file C++(theo mình thì file đó có dạng ***.dll,bạn tìm và xóa nó đi hình như là sẽ có 2,3 file gì đó),còn cái settings bạn xóa sạch chỉ chừa lại file serverlist.ini(nhớ ghi ip đúng với ip server).cái lỗi c# này dù có chạy server hay ko chạy gì thì vô client cũng don't send đúng ko??nếu đúng như vậy thì trúng thuốc
    ec. wa thật là có 2 cái file gì đó liên quan đến C# del nó thế là vô đc THANKS!!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Như vậy cũng đồng nghĩa bạn chưa thực hiện xong đủ 8 bước đồng bộ hóa ! Cho dù chơi dc mà ko thực hiện 8 bước đồng bộ hóa thì bạn chơi rất dễ lỗi như học skills 1 phái mà ra nhìu môn phái, loạn item....
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!