bác Magiczvn vào chỉ tui với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 bác Magiczvn vào chỉ tui với

cái tool add đồ của bác hình như cho dưới 50 thì phải đồ 60 đồ gì chỉnh full 4 dòng rồi vào mất hết trắng bóc luôn dù đã save lại rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng vammu307 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dkljon02's Avatar
    Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Ðề: bác Magiczvn vào chỉ tui với

chắc bạn wen save lại, mình xài ngon mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng dkljon02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hay nhể ko save lai soa mình vào mà mua biết dc chớ @@ mình làm cái mới chứ ko phải edit lại vk

ạhh sẵn tiện cho tui hỏi sao để mà chỉnh rate ép đồ thành công vậy ep khó lên quá
    Lần sửa cuối bởi vammu307, ngày 15-07-10 lúc 02:43 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn xem có shop nào bán món đồ đó chưa, nếu có rồi thì vào shop đó chọn món đồ rồi sửa thuộc tính hoặc xóa luôn món đó.
    Trích dẫn Gửi bởi Magiczvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình hiểu rồi, thì ra là do 2 shop NPC trùng item với nhau:"Nếu shop NPC 1 bán item A không có thuộc tính mà shop NPC 2 cũng bán item A nhưng có thuộc tính thì kết quả sẽ là item A khi mua sẽ có thuộc tính hoặc không có thuộc tính tùy vào item nào được add vào shop trước".

Ví dụ:Ban muốn add giáp lv15 có thuộc tính vào 1 shop mới kết quả khi bạn mua item tại shop đó thì item bạn nhận được sẽ không có thuộc tính do NPC Ngân Kiều Long đã bán item này rồi mà item này không có thuộc tính.
    Khách viếng thăm hãy cùng Magiczvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi vammu307 [Only registered and activated users can see links. ]
    hay nhể ko save lai soa mình vào mà mua biết dc chớ @@ mình làm cái mới chứ ko phải edit lại vk

ạhh sẵn tiện cho tui hỏi sao để mà chỉnh rate ép đồ thành công vậy ep khó lên quá
    Bạn add xong, save lại, vào game thấy trắng bóc kệ nó cứ mua, sau khi mua đồ sẽ hiện ra các dòng op, bản của Magicz bị vậy đó.
    Cách tăng rate ép đồ đơn giản và hiệu quả nhất đó chính là dùng tools của Magicz share sau đó add op 4 dòng Tăng tỉ lệ ép ngọc 25% (x4) = 100% vào shop, mua và ép ngọc thử
    Khách viếng thăm hãy cùng Quỷ Cung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ko mua sao thấy nó trắng trời @@

Thành Viên dkljon02's Avatar
    Đang ở
    Long An Province
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Quỷ Cung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn add xong, save lại, vào game thấy trắng bóc kệ nó cứ mua, sau khi mua đồ sẽ hiện ra các dòng op, bản của Magicz bị vậy đó.
    Cách tăng rate ép đồ đơn giản và hiệu quả nhất đó chính là dùng tools của Magicz share sau đó add op 4 dòng Tăng tỉ lệ ép ngọc 25% (x4) = 100% vào shop, mua và ép ngọc thử
    bân chỉnh max 99% luôn nó cũng như thường sịt dài dài
    Khách viếng thăm hãy cùng dkljon02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

pác magic làm sao để game HK off thành onl ?
    Khách viếng thăm hãy cùng mayhaboi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Magiczvn và sohien07 giúp mình với...
    Bởi woaini1991 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-03-10, 02:55 AM