hỗ trợ cài game HKGH ofline full và hoàn chỉnh
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Thanks
    1

Icon14 hỗ trợ cài game HKGH ofline full và hoàn chỉnh

Chào các bạn! lâu rồi ko viết vào nào cả hơi chán mình nhân được cái game HKGH đầu tiên là bên hoabinhcity.com do anh mạnh tùng và moon hỗ trợ cho game và các bác trong froum clubgamesvn đã hướng dẫn sửa lỗi thanks các bác và 2 anh nhiều lắm. Sẵng đây các bạn hay bị lỗi game HKGH thì mình có thể giúp sửa lỗi và cài dùm game wa teamviewer và hỗ trợ tới 1/8 tại vì 1/8 mình phải vào nhập học rồi nên ko có thời gian giúp đc mong các bạn thông cảm. Nick yahoo mìn đây ai thấy cần giúp thì cứ add ha : thuan_thuan200220032002 @ yahoo.com .... website : thanhnien.easyvn.com/thuanva123456 ( lưu ý : web này là web cá nhân ko có virus cấm spam và cấm phá hoại web này dưới mọi hình thức cảm ơn) .
    Mình chỉ cài sv3.9 cho và sửa lỗi cho những bạn không thể cài được còn nhân vật ninja khi nào thấy bác nào có 1 data có nịna full thì tui làm cho các bạn luôn ok. Còn cài Lan thì trong Box có hướng dẫn. Internet thì đang test
    Lần sửa cuối bởi thuanva123456, ngày 06-07-10 lúc 04:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanva123456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Ðề: hỗ trợ cài game HKGH ofline full và hoàn chỉnh

Bạn ơi, mình đã cài sever HK và sài client BBC, mình chạy gamesever và login đều được, nhưng khi mo lauchan lên thì nó báo không thể kết nối với sever. minh cũng đã thử bỏ patch của anhtrung_tdy vào rồi cũng làm theo huong dẫn cũng ở lauchan lên, lần này thì cục tren lauchan sáng xanh, mình ấn vào và ấn nút dưới để vào game nhưng cái bảng lauchan mất di nhưng lại không vào game. thế là thế nào hở bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi phamngochai2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi, mình đã cài sever HK và sài client BBC, mình chạy gamesever và login đều được, nhưng khi mo lauchan lên thì nó báo không thể kết nối với sever. minh cũng đã thử bỏ patch của anhtrung_tdy vào rồi cũng làm theo huong dẫn cũng ở lauchan lên, lần này thì cục tren lauchan sáng xanh, mình ấn vào và ấn nút dưới để vào game nhưng cái bảng lauchan mất di nhưng lại không vào game. thế là thế nào hở bạn?
    yêu cầu bạn add nickyahoo của mình vào mình chỉnh cho chứ sv 3.9 rất nhiều lỗi ko thể suy tưởng .
    Lần sửa cuối bởi thuanva123456, ngày 06-07-10 lúc 04:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanva123456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thuanva123456 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào các bạn! lâu rồi ko viết vào nào cả hơi chán mình nhân được cái game HKGH đầu tiên là bên hoabinhcity.com do anh mạnh tùng và moon hỗ trợ cho game và các bác trong froum clubgamesvn đã hướng dẫn sửa lỗi thanks các bác và 2 anh nhiều lắm. Sẵng đây các bạn hay bị lỗi game HKGH thì mình có thể giúp sửa lỗi và cài dùm game wa teamviewer và hỗ trợ tới 1/8 tại vì 1/8 mình phải vào nhập học rồi nên ko có thời gian giúp đc mong các bạn thông cảm. Nick yahoo mìn đây ai thấy cần giúp thì cứ add ha : thuan_thuan200220032002 @ yahoo.com .... website : thanhnien.easyvn.com/thuanva123456 ( lưu ý : web này là web cá nhân ko có virus cấm spam và cấm phá hoại web này dưới mọi hình thức cảm ơn) .
    Mình chỉ cài sv3.9 cho và sửa lỗi cho những bạn không thể cài được còn nhân vật ninja khi nào thấy bác nào có 1 data có nịna full thì tui làm cho các bạn luôn ok. Còn cài Lan thì trong Box có hướng dẫn. Internet thì đang test
    thanks og nhiều nha giúp tui cài hkgh offline
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxjake xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mod ơi khóa bài lại dùm mình luôn hen tại giờ là 2/8 rồi nên mình bận cũng ko có thời gian nhiều cho mấy các bạn thông cảm nha mà đừng lo sẽ có người hỗ trợ các bạn thôi coming soon

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai chỉ tôi làm HKGH online cho các bạn tôi chơi không vậy? nếu dc xin để lại YH ở đây cám ơn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng NiceDay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

add YH viplaro di tui huong dan tu` A>>>Z cho )
    Khách viếng thăm hãy cùng viplaro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zthanhbinhxz's Avatar
    Thanks
    116

ôh chắc tui cũng nhờ bạn giúp tui về cái server 4.0
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhbinhxz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mag tiếng là ofine ma sao mỗi khi em mun chọ vẫn pải bat cục mạng len zay???co ạ pit lam sao hok can mag van chọ dc chj em zojem b han cho jo len magnếu có thẻ thì liên he voi em theo nick chat sau nhe:[email protected] Thank nhìu lem
    Khách viếng thăm hãy cùng TrungDung0411 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi TrungDung0411 [Only registered and activated users can see links. ]
    mag tiếng là ofine ma sao mỗi khi em mun chọ vẫn pải bat cục mạng len zay???co ạ pit lam sao hok can mag van chọ dc chj em zojem b han cho jo len magnếu có thẻ thì liên he voi em theo nick chat sau nhe:[email protected] Thank nhìu lem
    Bạn mún chơi HKGH một cách thực sự ofline sao? Vậy thì bạn làm theo mình thì sẽ có như điều bạn mún thôi!
    1/ bạn cần có client HKGH
    bạn có thể down dc ở trên forum HK bản Bắc băng cung hoặc xài bản rxjh_client_v30000
    của rxjh.17game.com cũng được ( nhớ là bản v30000 nhé vì mình chỉ mới test có bản này là chạy ok, à đi dòng dòng trong box kiếm cái file fix lỗi lệch dòng nhé ^^)
    2/ bạn down bản sever 4.1 hoặc 2.2 về của nhóm Vistateam
    Đây :[Only registered and activated users can see links. ]
    pass Vistateam ( ghi đúng nhá)
    bạn cài client xong chép patch client trong sever mới down zo mục client nhé!
    cài SQL 2000 pro + attack database( cái này không biết thì tự lên mạng search đy)
    xong rồi thì config lại sever
    chạy sever ( chạy login trước rồi chạy sever sau , nhanh thôi)
    rồi mở lauchercreat trong client lên ! rồi ấn startame !
    XOng hết rồi đó , bạn thử về làm xem, chúc bạn thành công nhá !

Có gì thắc mắc thì cứ pm mình wa nick này : giotdang_024 mình sẽ giúp đỡ cho!
    Nhớ thanks mình cái nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phamngochai2 vì bài viết này !

thuanva123456 (03-10-12)

Các Chủ đề tương tự

1. Games HKGH Ofline Không vào được Server. Server hiện đỏ????
    Bởi pmp1988 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-05-11, 02:07 PM