Hết Tháng - Top Không Tự Chuyển
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Hết Tháng - Top Không Tự Chuyển

Mình đang sử dụng web lamphuong_zero phiên bản mới , kô hiểu tại sao . Hết tháng 6 - sang tháng 7 mà top reset kô chuyển về 0 , nó vẫn giữ nguyên số lần Reset của tháng 6 luôn . bạn nào biết tại sao giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Ðề: Hết Tháng - Top Không Tự Chuyển

Lạc vào đây nên nhân tiện tl giúp bạn luôn

Nếu bạn sử dụng host(US chẳng hạn), thì có thể lỗi này do sự chênh lệch giờ(vì US cách VN 12h mà )
    Hoặc máy server nhà bạn có thời gian k chính xác, bạn có thể test bằng cách tạo 1 file thoigian.php vs nội dung
    PHP Code:
    <?php
    $time 
    date("d/m/y - H:i");
    echo
    $time;
    ?>
    Lúc đó bạn xem giờ trong kq ở file và giờ máy tính của bạn để so sánh.
    Nếu có sự khác biệt, bạn vào file php.ini để chỉnh lại múi giờ, ngược lại thì mình k bjk goy`
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Ðề: Hết Tháng - Top Không Tự Chuyển

cái vụ rết tháng và ngày tự chuyển bạn phải tự tạo Job cho mình để Job tính đúng thời gain sao đó chạy Query thì sẻ reset lại thành 0 lần rs . muốn làm được như vậy bạn vào coi trong database Muonline tìm tab Character tìm rom nào có liên quan đến reset ngày và tháng rồi tự làm Query cho mình nha cái này tùy thiết lập phần install là reset ngày tháng có tên gì trong data thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng ngulang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Các bạn ơi , tớ cần hỏi các bạn một chuyện !
    Bởi gameboy trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-07, 09:33 PM