[Help] Giết sát thủ thành sát thủ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên Tâm Huyết SnowBlood™'s Avatar
    Đang ở
    Hell
    Thanks
    149

Ðề: [Help] Giết sát thủ thành sát thủ

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    cái của mình hình như kô giống với các bạn nói . ý của mình là : 2 người chơi trong game , A . sát thủ - B . kô .. Bình thường nếu B giết A thì B thành " anh hùng " . Đằng nay Server mình B mà giết A thì thành " sát thủ " luôn .

Ông có để ý rằng Mỗi khi đánh quái ra ngoài web xem vẫn thấy nó nhận là xác nhân ko . Bởi vậy khi B giết A thì trong đó B cũng đã giết nhiều quái ( Server nhận nhầm là xác nhân ) B giết A bt thì giảm đc tội nhưng bản thân B cũng bị nhận nhầm là xác nhân = > Bị nhiễm lây thôi

Nên dùng TriGGER lọc Pk Count là ngon nhất
    Lần sửa cuối bởi SnowBlood™, ngày 30-06-10 lúc 11:28 AM.
    Nhận cài đặt, hướng dẫn cài đặt, config chuẩn Mu Online/ Offline FREE cho anh em
    Anh em nào cần pm yahoo dưới nhé
    Yahoo: jongkidz

Thành Viên Tâm Huyết lieuthunguyet's Avatar
    Đang ở
    Đảo Đào Hoa
    Thanks
    133

Ðề: [Help] Giết sát thủ thành sát thủ

A SnowBlood ơi mình copy đoạn mã đó vào MEMB_STAT có cần xóa đoạn này đi hk.
    CREATE TRIGGER [TRIGGER NAME] ON [dbo].[MEMB_STAT]
    FOR INSERT, UPDATE, DELETE
    AS
    Khách viếng thăm hãy cùng lieuthunguyet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2